Ask lỗi không thể reg nick coin

Do coin đấy cậu
Chiều qua vẫn reg ver ầm ầm
Mà 1 lúc sau, tầm 6h đến giờ thì ko cho ver hay add mail gì ;)
Chắc đang bảo trì fix lỗi các kiểu, đến tối xem sao

Lỗi từ Coin không phải do VPS hay pinger gì đâu nhá
60 acc reg xong nằm im luôn nè

Xác nhận là coin ko thèm gửi code lại, nếu nó gửi thì sẽ hiện sent vào mấy h ngày/tháng/năm. Kiểu này nó tạm thời ko cho active nữa.

nó đang đóng reg lại để quản lý xem tiền pay ngày mai thế nào đã , mà nó đang pay nhỏ rọt thì các bác cũng từ từ hãng reg . acc mình hết thread từ tuần trước còn chẳng reg . cứ xồn xồn lên reg cho lắm vào . nó ko phải là miếng ăn ngon đâu rồi lại kêu than . mà có 1 topic về coin rồi . đề nghị post chung vào 1 topic đi . tránh loãng thông tin . MOD close giùm . thank

tình hình tối nay vẫn chưa nhận đc sms phản hồi :binhsua29:

- - - Updated - - -

nó đang đóng reg lại để quản lý xem tiền pay ngày mai thế nào đã , mà nó đang pay nhỏ rọt thì các bác cũng từ từ hãng reg . acc mình hết thread từ tuần trước còn chẳng reg . cứ xồn xồn lên reg cho lắm vào . nó ko phải là miếng ăn ngon đâu rồi lại kêu than . mà có 1 topic về coin rồi . đề nghị post chung vào 1 topic đi . tránh loãng thông tin . MOD close giùm . thank
topic kia là cập nhật tình hình của coin còn topic này là về vụ reg nick coin post thế để nhiều người biết mà ko mắc sai lầm như mình mua vps về để ngắm :binhsua29:

hàng us azure mua của mmo đàng hoàng nha cậu :binhsua51:
hàng lởm mình nói làm gì

làm sao để lưu ra nhiều vps thế rồi còn mở 1 lúc 2 vps nữa chứ mình mở 1 cái nó bắt đóng cái còn lại

làm sao để lưu ra nhiều vps thế rồi còn mở 1 lúc 2 vps nữa chứ mình mở 1 cái nó bắt đóng cái còn lại
cậu đăng nhập trước 1 vps sau đó vào remote desktop connection => option phần connec setting save nó ra file rdp là đc :binhsua113: mình mở 1 lúc 6 vps vẫn vô tư :m131:

cậu đăng nhập trước 1 vps sau đó vào remote desktop connection => option phần connec setting save nó ra file rdp là đc :binhsua113: mình mở 1 lúc 6 vps vẫn vô tư :m131:

đăng nhập trước 1 vps làm gì vậy thánh ?

@khoadainhan8: mở phần mềm remote desktop lên, cho ip vps vào, click options > save as

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week