Lời khuyên chân thành của 1 dân cạp 8 năm sự nghiệp Captcha!

services khác rate thấp, pix rate ổn định 1$ mà buyer lại muốn giá rẻ, nên pix ngày ít đơn hàng ngày ít hình đi là đúng rồi :D

còn kolo nó k giữ rate ổn định, nó theo kiểu thị trường, đông người làm thì rate thấp, ít người làm thì rate cao. nếu ai từng làm lâu với kolo 1 năm thì sẽ thấy nó có chu kỳ tăng và giảm, kiểu rate thấp quá k ai chịu nổi bỏ hết đi rồi rate lại tăng. rate tăng lại đông người làm, rate lại giảm :D

captcha gõ kiếm vốn rồi làm cái khác, ai mà gõ captcha mãi được, thớt 8 năm cũng nể đấy :D

trc e cũng từng là quản lý 1 group lớn trong box captcha về dự án pix lọt vào top 4 nhưng thời đó cũng qua lâu rồi giờ chỉ có solo kiếm cơm qua ngày chứ không có dự án về và ổn định dc như trước .GGS e cũng hiểu qua nhưng giờ chỉ dành cho thành viên gắn bó lâu năm với dự án mới sống khoẻ dc
Thì bắt đầu bước ngoặc mới và gắn bó với nó tiếp tục. Code lại dễ và ngắn. Giờ ko có dự án nào ngon hơn nữa đâu. Hoặc chuyển qua lĩnh vực khác thôi. Chớ nói thiệt những dự án khác ko đủ sống đâu!. Rate thấp lè tè. Hì. Một lời khuyên chân thành vậy thôi. :D . tiếp tục hay là đổi qua lĩnh vực khác thì tùy e nhé. :D . Nói gì cũng ủng hộ kèm theo sự ngưỡng mộ hết mình với sự kiên trì của e. :) .

Thì bắt đầu bước ngoặc mới và gắn bó với nó tiếp tục. Code lại dễ và ngắn. Giờ ko có dự án nào ngon hơn nữa đâu. Hoặc chuyển qua lĩnh vực khác thôi. Chớ nói thiệt những dự án khác ko đủ sống đâu!. Rate thấp lè tè. Hì. Một lời khuyên chân thành vậy thôi. :D . tiếp tục hay là đổi qua lĩnh vực khác thì tùy e nhé. :D . Nói gì cũng ủng hộ kèm theo sự ngưỡng mộ hết mình với sự kiên trì của e. :) .
cám ơn anh về lời khuyên chân thành .E cũng muốn chuyển lắm mà không biết bắt đầu từ đâu có sư phụ nào nhận không. hix

8 năm làm capt ngoài nể ra mình còn chê trách bạn. 8 năm mà k tìm cái gì khác để làm chỉ biết capt không thôi ah @@ nể thì nể chứ thế thì mình chịu bạn. K kỹ năng k kiến thức k mqh wtf @@

thanks a!
8 năm làm capt ngoài nể ra mình còn chê trách bạn. 8 năm mà k tìm cái gì khác để làm chỉ biết capt không thôi ah @@ nể thì nể chứ thế thì mình chịu bạn. K kỹ năng k kiến thức k mqh wtf @@
cậu nói cũng đúng trong time đó mình cũng có chơi lĩnh vực khác về đầu tư , kể cả bitcoin 2014 mình cũng đổ vào nó hơn 150tr vừa đầu tư card để cày vừa học trade nhưng kết quả dc 1 2 tháng nó lại ngũm vừa loay hoay cách chơi kiếm dc hơn 2 tháng ngon thì giá BTC rớt ,Mình chuyển từ cày sang trade cũng bị thua lỗ phần thì bị ăn cam nãn quá lọ bọ về lại cạp để kiếm vốn. còn các lĩnh vực khác về Offer hay Youtube thì mình cũng có tìm hiểu sơ qua tiếc là không tìm dc thầy giỏi để chỉ dạy mà bị người ta lừa là nhiêu hơn. Bế tắc mình chỉ còn biết quay lại cạp qua ngày thôi

8 năm rồi sao thớt ko dùng tiền kiếm đc từ cap nuôi cái khác ??? ko có gì là mãi mãi cả nên phải tìm phương án dự phòng thôi. Biết đâu không gõ cap thì bạn sẽ tìm đc một cơ hội tốt hơn.

Capt không nhất thiết cậu phải làm trên một dự án nnư vậy ! :( Làm cho một site như vậy ? :( !

8 năm rồi sao thớt ko dùng tiền kiếm đc từ cap nuôi cái khác ??? ko có gì là mãi mãi cả nên phải tìm phương án dự phòng thôi. Biết đâu không gõ cap thì bạn sẽ tìm đc một cơ hội tốt hơn.
mình cũng dư dc 1 số rồi nếu không thua lỗ vụ đầu tư BTC chắc h mình cũng tính làm thêm 2 3 năm nữa sẽ ra tự mở kinh doanh 1 cái gì đó.đó là về bản thân mình suy nghỉ vậy thôi chứ còn rất nhiều ae bên box cạp đồng quan điểm như mình cũng là 1 lời khuyên chân thành cho ae newbie xem xét thật kĩ về lĩnh vực captcha mà có hướng khác để không mất quá nhiều time vào cạp để rồi đánh đổi time+ công sức mà lại không đâu vào đâu

capt mà kiếm đc mấy trăm triệu vậy @@

capt mà kiếm đc mấy trăm triệu vậy @@
trong suốt 8 năm làm cậu nghỉ mình không tính đường xa hơn sao xác định nghề cạp đã là không có tương lai về sau rồi nên nhất thiết phải có 1 chút phòng cho bản thân chứ cậu. nc cũng tự mua sắm và trang bị cho bản thân cũng nhiều :D nhưng cạp không dư nhiều cũng phải có để dành chút phòng thân chứ cậu :D

từng nếm mùi cạp 3 ngày chua lè chua lét ! phục chủ topic thiệt !

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back