Help Lời khuyên cho các bạn định mở site offer

khuyên các bạn chân thành đừng tưởng là admin là sướng nghe mấy thằng làm site nói hay lắm nhưng chủ yếu chỉ làm giàu cho nó còn các bạn lúc nào cũng như trên đống lửa thui. Tốt nhất là cứ làm mem đã học hỏi tự mình mở được web reg được net thì hãy tính làm admin. Đâu chỉ có mỗi radium, sonic.., mà còn rất nhìu net khác nữa bọn làm site bây giờ chủ yếu làm được mấy net này do hầu như code của chúng chỉ làm được net này. Khuyên ai đang có ý định làm admin mà chưa bít gì cứ bỏ tiền ra mua site thì hãy suy nghĩ lại tiền mất tật mang

Mình rất thích cái này, mình cũng định mở 1 pic với chủ đề như thế này :)

chủ thread nói động vào mấy nồi cơm thôi. em thì k bênh ai. Nhưng Việt Nam ơi, cheat nhiều thế rồi cuối cùng không có chỗ mà dung thân đâu. không những mình chết lại còn kéo theo những người khác chết chũng. Nản với cái tinh thần đoàn kết của Vn

hey gia, lover sao lai noi nguoi ta chun buoc the, admin cung do song ma em. nhu anh ne.
hihihihi love you

hic thì e cũng ko biết nên thế nào mà :(( :(( ko thử làm adm sao thành adm nhỉ ? có con đường nào là trải đầy hoa hồng sẵn đâu :binhsua44:

Ko thử thì ko biết thật, nhưng làm liều làm ẩu thì ảnh hưởng tới nhiều người, mọi thứ sẽ bị thắt chặt ngày càng khó khăn hơn Hình như mmo Việt Nam luôn luôn là người sau lãnh hậu quả :binhsua44:

Ko thử thì ko biết thật, nhưng làm liều làm ẩu thì ảnh hưởng tới nhiều người, mọi thứ sẽ bị thắt chặt ngày càng khó khăn hơn Hình như mmo Việt Nam luôn luôn là người sau lãnh hậu quả :binhsua44:

Những người đi sau thường là người gây hậu quả và ảnh hưởng tới những người đi trước

Những người đi sau thường là người gây hậu quả và ảnh hưởng tới những người đi trước
Hờ nhầm tí, nhưng túm lại là các bác cứ làm ẩu đi rùi nó hở tí trừ tiền hay cấm luôn cả Việt Nam reg thì thui xong :binhsua44:

với tính hình cứ ăn mấy k như lão kia show proof 2k5 bị trừ mấy trăm đó thì chắc nát thật....còn chơi ratio kiểu đấy thôi mấy admin về vườn sớm :))

bây giờ thi nhau cheat, cheat một cách mù quáng không chịu suy nghĩ làm sao để tồn tại được lâu mà chỉ biết được cái lợi trước mắt , rồi lãnh hậu quả về sau mà thôi , VN vào backlist bao nhiêu net rồi mà không thấy rút được kinh nghiệm gì ra hết , chán càng ngày càng thấy nát

Cáng khó khăn thì càng sàng lọc thôi, những người còn trụ vững được thì sẽ ngày càng phát triển, ai không đi được nưã sẽ bị dào thaỉ thui . Có đam mê thì cứ làm nhưng tìm hiểu kĩ rồi hãy làm, đừng theo phong trào :binhsua50::binhsua155::binhsua155::binhsua155:

Last edited by a moderator:
Cáng khó khăn thì càng sàng lọc thôi, những người còn trụ vững được thì sẽ ngày càng phát triển, ai không đi được nưã sẽ bị dào thaỉ thui . Có đam mê thì cứ làm nhưng tìm hiểu kĩ rồi hãy làm, đừng theo phong trào :binhsua50::binhsua155::binhsua155::binhsua155:

quá chuẩn, chỉ có yêu nghề mới sống được với nghề của chính mình.

:binhsua08: Ai bảo mấy ông đi đầu ham hố ref, rồi dạy bọn đi sau cheat tùm lum, hậu quả thì khỏi nói rồi, giờ thì off cứ gọi là nát be bét, group scam tùm lum. Số ít còn hoạt động ngon thì đòi hỏi phải pro, chỉ khổ bọn newbie:binhsua23:

:binhsua08: Ai bảo mấy ông đi đầu ham hố ref, rồi dạy bọn đi sau cheat tùm lum, hậu quả thì khỏi nói rồi, giờ thì off cứ gọi là nát be bét, group scam tùm lum. Số ít còn hoạt động ngon thì đòi hỏi phải pro, chỉ khổ bọn newbie:binhsua23:

đừng có nghe nói offer ngon là bỏ capchar, PTU... để chạy theo phong trào rồi cho mình là new, làm cái gì thì tìm hiểu sâu vào 1 cái thôi có lẽ sẽ giúp bạn sống qua ngày đó

chỉ khuyên mọi người không chơi bẩn thui. không ăn đc đừng có đạp đổ là đc. chứ k cheat thì còn gì gọi là offer chứ.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back