Solved Lời khuyên cho newbie!

Mình cũng là newbie lăn lộn ngày đêm trong mmo !!
Không vốn đừng có ham hố theo những cái kiếm nhiều tiền !! oke
theo mình thấy có 2 cái free đơn giản nhất là gõ capcha và làm offer
làm offer free khoai chưa từng thấy 1 ngày hên thì được ~100k ( trình của mình) xui thì 20k-40k nản sml luôn
Theo mình kiếm vốn cứ capcha mà dã khoẻ !!

OkinoYoko

Senior
Reactions
288
MR
0.713
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Không cần chăm, kiên nhẫn, có kiến thức cái mảng mình đang làm, năm luật chơi thì kiếm tiền được thôi.
Đang nói new cơ mà, new nào có kiến thức với luật chơi. Nắm được thì thành senior rồi

Upvote 0

Cuongmmo11

Junior
Reactions
23
MR
1.011
đây new đây, bắt đầu capcha, chua quá qua cày picoworker cày mờ mắt ngày ngon lắm đc 2$, chuyển qua học offer mà còn đang vất vưởng chưa thu về đc gi, cũng đầu tư khóa học, đầu tư ít sock tập cheat mà còn thấy chả ra cơm cháo gi, mua host domain, có ý tưởng các kiểu mà chưa dám đầu tư thêm. Vk con rồi đầu tư toàn phải suy nghĩ kỹ, k lại mất sữa con lại k thu đc gi. haiz

Upvote 0
đây new đây, bắt đầu capcha, chua quá qua cày picoworker cày mờ mắt ngày ngon lắm đc 2$, chuyển qua học offer mà còn đang vất vưởng chưa thu về đc gi, cũng đầu tư khóa học, đầu tư ít sock tập cheat mà còn thấy chả ra cơm cháo gi, mua host domain, có ý tưởng các kiểu mà chưa dám đầu tư thêm. Vk con rồi đầu tư toàn phải suy nghĩ kỹ, k lại mất sữa con lại k thu đc gi. haiz
start up thì game nft hoặc mua 1 dàn vps về treo máy cũng đc bác:popo_big_smile:làm site thì khởi nghiệp từ blogspot của google á mua domain được r. Cơ mà pico làm như cv chính ngày cũng đc 5 10$ ấy, qtrong bác làm lâu cơ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week