lời kiêu gọi toàn dân mmo đúng lên kháng chiến

Dạo này tớ thấy nhiều bạn bị hacker tấn công quá,nhiều bạn lại còn bị scamer tấn công mãnh liệt,chúng ta càng nhân nhượng thì bọn hacker và scamer càng lấn tới.Không ,chúng ta thà hi sinh tất cả chứ nhất định không chịu bị hack yh,hack LR,toàn dân mmo tất cả hãy đứng lên chống hacker và scamer,ai có đầu dùng đầu,ai có sức mạnh thì dùng sức mạnh,quyết không để bọn hacker và scamer sống sót.tất cả pro mmo hãy liên kết lại chống hacker và scammer,
Hehe,mấy bác nào cùng ý tưởng ủng hộ kai nào,bác pro nào đủ lực giúp với nha,mình hok đủ lực.hic,mấy bác nhanh lên nhé,hacker và scammer sắp tấn công mãnh liệt lắm rồi,

tuonglaimmo

Banned
Reactions
69
MR
0.000
ngu thì nói 1000000 nó cũng ko hiểu nổi 1 =)) nói chi mất công, cứ phải mất nhiều rồi tự sẽ khôn ra :D còn nói thì nó có thèm nghe đâu :D topic dạy chống scam , chống hack thì trong forum ko thiếu mà có đứa nào thèm đọc đâu =)) đến lúc scam thì nhảy lên khóc ầm ỹ lên :D lúc mình nhắc nó nó còn chửi vào mặt mình thế này thế nọ =))

Upvote 0

tinatinh

Newbie
Reactions
23
MR
0.000
reply bác tuonglaimmo

bác nóng làm j cái ngữ ấy,mmo cũng có nhiều loại mà,chỉ cần ai có tâm huyết thôi,mấy pro nick đen thì họ thk nói j họ nói,để ý làm j?

Upvote 0

reloaded

Junior
Reactions
170
MR
0.000
bác làm như đánh giặc cách mạng ko = kêu gọi chống :))
cái này là họ chơi vào máy tính, acc, tiền mình => của riêng chứ ko phải chung

bảo mật tệ thì chịu thôi

Upvote 0
tùa khựa mà sang vn hả?

bây jo mà tàu khựa nó sang vn có mà chết cả đám,nó chỉ hack thôi mà đã làm loạn cả lên,mất tiền khóc ầm ầm,chờ nó sang nó đánh thì mấy bác nhớ cầm gậy đánh nó nhé,vãi

Upvote 0

recar88

Senior
Reactions
1,520
MR
0.000
:m190: chống thế nào được mà chống ~~

Upvote 0

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
đã chơi mmo ít nhất cũng 1 lần bị hack hoặc scam. Mình hiện tại cũng đang bị tấn công, đang phát chán muốn bỏ luôn yahoo cho nó hack đây :binhsua155:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,977
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week