Help Lợi Nhuận 10%/day Của Sàn Yobit.net. Nhanh Tay x2 Tài khoản

Status
Not open for further replies.
Hôm vào đúng đỉnh (9,5) mới nhọ. Đang chờ hồi vốn :))

Yobit đăng nhập nhưng nó báo Mã không hợp lệ và bắt nhập mã ở thư điện tử nhưng nó không gữi mail thì phải làm sao các pro. 2 ngày rồi ko vô đc

Invalid auth code. Please put valid code from email letter.

Yobit đăng nhập nhưng nó báo Mã không hợp lệ và bắt nhập mã ở thư điện tử nhưng nó không gữi mail thì phải làm sao các pro. 2 ngày rồi ko vô đc

sao chỉ có mình cậu là rắt rối cái này thế nhể. xoá cookie, làm lại xem sao. vào mục spam tìm email luôn

chuyển sang trình duyệt khác xem

cậu xóa lịch sử truy cập đi rồi đăng nhập lại coi

Ngày nó trả lãi mình ko vào thu cứ để đó đc cộng dồn p ko các pro?

Tiếp nữa nếu muốn lấy cãi lãi đó để mua đợt coin mới thì mình chỉ rút cái lãi đó về thôi nhỉ, gói đó vẫn tiếp tục chạy hết 10 ngày phải ko ah

Ngày nó trả lãi mình ko vào thu cứ để đó đc cộng dồn p ko các pro?
lãi cộng vào gốc để tính lãi tiếp cho ngày hôm sau nên ko thể rút lãi riêng. Close plan rồi invest lại.
Nhớ là lãi trả bằng coin, chứ ko phải bằng $, nên ko việc gì phải rút lãi ra để mua đợt coin mới cả (lãi là coin luôn mà, chả nhẽ đem bán coin rồi sau đó mua lại).

vào mốc 6.1$ một ít :rolleyes::rolleyes:
mà mấy bác cho mình hỏi sao BTC/USD của sàn yobit lệch với các sàn khác nhiều vậy, chênh hơn 1k

vào mốc 6.1$ một ít :rolleyes::rolleyes:
mà mấy bác cho mình hỏi sao BTC/USD của sàn yobit lệch với các sàn khác nhiều vậy, chênh hơn 1k
USDT có giá hơn USD mà

cái thể loại đầu tư vào rút ra ngay được thì không gọi là đầu tư nhé...cẩn thận không lại hối không kịp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,521
173,693
Latest member
go88to

Most viewed of week

Most discussed of week