Suggest Lợi nhuận X16. Rút vốn bất cứ khi nào muốn.

Solutions
1
Reactions
458
MR
1.611
theo mình mấy coin đa cấp lãi cao này ai chơi thì tự chịu, bạn ko nên mở nhiều khuyến khích, trước giá coin này gấp 10 lần bây giờ, ai vô thì ôm trai đắng, coin này sàn thích thì 1 ngày sau giá giảm gấp 10 hay 100 lần cũng dc
coin này càng kéo đc nhiều người thì càng có giá, hết người hoặc nhiều người chơi quá sàn nó in thêm xả hàng ra thì ôm hận, đương nhiên những người đầu ngọn hoặc vào sớm ăn dày ai vào sau đen ráng chịu

theo mình mấy coin đa cấp lãi cao này ai chơi thì tự chịu, bạn ko nên mở nhiều khuyến khích, trước giá coin này gấp 10 lần bây giờ, ai vô thì ôm trai đắng, coin này sàn thích thì 1 ngày sau giá giảm gấp 10 hay 100 lần cũng dc
coin này càng kéo đc nhiều người thì càng có giá, hết người hoặc nhiều người chơi quá sàn nó in thêm xả hàng ra thì ôm hận, đương nhiên những người đầu ngọn hoặc vào sớm ăn dày ai vào sau đen ráng chịu
Đây là coin sàn nó cho đầu tư cậu à. ko phải đa cấp. hoa hồng ref 20% của phí giao dịch. phí giao dịch co mỗi lần thành công 0.2%
Receive 20% of comission for every trade your referral makes. Introduce new members to YoBit.Net!

Đây là coin sàn nó cho đầu tư cậu à. ko phải đa cấp. hoa hồng ref 20% của phí giao dịch. phí giao dịch co mỗi lần thành công 0.2%
Receive 20% of comission for every trade your referral makes. Introduce new members to YoBit.Net!
thế bây giớ có thằng cầm 10 triệu $ mua coin, ngày lãi 1 triệu sàn lấy đâu ra trả coin, nó tự in thêm coi ra ai biết dc, nó mà in ra thì giá lai rớt thê thảm theo mình ko nên có những topic thế này, biết là mạo hiểm thì tự chịu là đc rồi ko nên lôi kéo người khác làm gì

sgold

Banned
Reactions
437
MR
0.000
Follow me on Facebook
Cái này là ponzi nên mọi người thận trọng, nó kiểu mlm như bcc vậy. Mình ko có ý gì đâu chủ thớt nhé.

Nhìn chung chơi là phải biết xác định tinh thần, chơi trong khả năng chấp nhận mất chứ như BCC rồi site rác ngày trc thì việt nam mình thê thảm quá.
Mà minh nghĩ các site kiểu này các bạn quảng cáo nên ghi rõ các khả năng xấu có thể xảy ra nữa cho newbie còn biết. Tuy bị giảm tính hấp dẫn để tuyển ref nhưng đỡ cho newbie. Chứ vừa rồi nhiều bạn việt nam thiệt hại ghê quá.

xindungiu4nh

Senior
Reactions
185
MR
13.652
Follow me on Facebook
Làm gì mà x3 thớt. Thử từ hôm đấy mới x2 thôi :rolleyes:
Nói chung là dep vào theo khả năng ( xac dinh mat cung khong sao)
dù sao cũng thank thớt

cái này vứt vào ít xác nhận chơi vui vẻ thì được, ngày siêng vào click 5 cái dice để nó chia coin. Mất thì thôi mà coin ko sập giá thì từ đây tới tết đủ x3

Cái này là ponzi nên mọi người thận trọng, nó kiểu mlm như bcc vậy. Mình ko có ý gì đâu chủ thớt nhé.
Cậu nên tìm hiểu ponzi là gì rồi hãy nói nhé.

Invest your free coins to InvestBox! It’s a tool for devs to promote their coins. It’s NOT Pyramid/HYIP, all payments are made from special fund.
InvestBoxes can change status from Active to «No coins», but you can close your investment any time, it’s 100% safe.

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
498
MR
0.377
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
@animax1991 vào cho bác ấy một lời giải thích kìa :rolleyes:
:rolleyes::p:p

Reactions
90
MR
0.162
Call me! Call me! Follow me on Facebook X.com
mấy cái này kiểu gì cũng sập, chủ yếu là lúc nào. tồn tại dc lâu như BCC thì ngon rồi. Chỉ sợ hôm nay dep vào, ngày mai nghe hung tin thôi. Đành chịu, có chơi có chịu. Lợi nhuận cao thì rủi ro cao.

mấy cái này kiểu gì cũng sập, chủ yếu là lúc nào. tồn tại dc lâu như BCC thì ngon rồi. Chỉ sợ hôm nay dep vào, ngày mai nghe hung tin thôi. Đành chịu, có chơi có chịu. Lợi nhuận cao thì rủi ro cao.
Nó mới chạy hơn tháng mà nhiều thằng giàu lên nhờ nó rồi.

Bay. ai chơi vào chốt lãi lấy tiền lời chơi tiếp nhé.

Bay tiếp. giá hôm nay có lúc len gần 0.8. Anh em vào từ topic trc X5 rồi nhé. Xin chức mừng. các bạn có lãi rồi thì rút vốn rồi chơi số lãi thôi nhé. Tết nhất sắp đến rồi thủ ít tiền ăn tết cái đã. riêng mình đã x 12 rồi nên sẽ hold đến tháng 3 :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,021
176,512
Latest member
thong94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week