Ask Lỗi sock SSH xin giúp đỡ!!!

notspampls

Senior
Reactions
186
MR
0.419
Tình hình là mình mới buy 1 ít sock, check time out 10s ra đc 80%. Thế nhưng mình connect những con đã check fresh thì hầu hết báo lỗi này:
The SSH2 session has terminated with error. Reason: Error class: LocalSshDisconn, code: KeyExchangeFailed, message: FlowSshTransport: no mutually supported key exchange algorithm. Local list: "ecdh-sha2-1.3.132.0.10,ecdh-sha2-nistp521,ecdh-sha2-nistp384,ecdh-sha2-nistp256,diffie-hellman-group14-sha1". Remote list: "diffie-hellman-group1-sha1".
Ai biết cách khắc phục vui lòng giúp đỡ vs! Thanks all!

58.179.159.109|admin|admin|Australia (AU)|Victoria|Carlton North|3054
149.135.49.179|admin|admin|Australia (AU)|Queensland|Brisbane|Unknown
111.92.176.197|monitor|monitor|Australia (AU)|Unknown|Unknown|Unknown
3 con cho các bác test thử xem connect được ko hay bị lỗi như em vậy >"<

đang xài bản mới nhất download trên site của bit đây bác ơi!

Của mình đang là Bitvise 6.08 và đang log 1 con của cậu trên đó nhé. (Trùng IP 1 con AU của mình), hôm qua vẫn lướt web vèo vèo.

Của mình đang là Bitvise 6.08 và đang log 1 con của cậu trên đó nhé. (Trùng IP 1 con AU của mình), hôm qua vẫn lướt web vèo vèo.
Cho mình xin link down bản của c đc ko, cố gắng hạ xuống bit 4.6 mà khi cài nó toàn báo lỗi I/O gì gì đó, hix hix!

1- Vào tab SSH trên Bitsive SSH
2- Click vào Key Exchange => Tích vào 2 cái ô đang bỏ trống => Ok là đc

Trước em cũng bị lỗi này ! Em cài lại bản 4.60 thì k bị nữa nhưng nó cứ lag lag ấy ! không được như bình thường ! htaij vẫn đang cố gắng dùng

Em bị lỗi này.
Connecton failed. FlowSocketConnector: Failed to connect to target address. Windows error 10060: A connection attempt failed because the connected party did not properly respond after a period of time, or established connection failed because connected host has failed to respond.
The SSH2 session has been terminated.

Em cũng đang dính 1 lỗi cả nữa tháng nay mà k biết nó bị gì ! Pro nào biết thông giúp em vs ạ
Khi em login con ssh1 thì vào web cũng k đc, ch play càng k đc ! proxifer thì như này

Tiếp đó em login con ssh2 thì sẽ làm bình thường ! Không phải do mạng hay IP đâu ạ ! Vì 10 lần như 10 đều phải bỏ con ssh thứ nhất ! thay tiếp con khác vào thì mới load đc :( cho dù làm ban ngày hay ban đêm khuya gì cũng nzay :( !

như của mìng có 3 cái trống cơ, phải tích những cái nào cậu nói rõ đc ko ?
Tích tất các ô, ko để ô nào trống cả rồi Ok là đc

Tích tất các ô, ko để ô nào trống cả rồi Ok là đc
Pro fix được lỗi này không pro. Connecton failed. FlowSocketConnector: Failed to connect to target address. Windows error 10060: A connection attempt failed because the connected party did not properly respond after a period of time, or established connection failed because connected host has failed to respond.

Pro fix được lỗi này không pro. Connecton failed. FlowSocketConnector: Failed to connect to target address. Windows error 10060: A connection attempt failed because the connected party did not properly respond after a period of time, or established connection failed because connected host has failed to respond.
Cái này là do SSH die , ko phải bị lỗi gì cả :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week