Request Lỗi Tool Traffic Click Botz khi tăng time on site

kiss

Junior
Reactions
18
MR
0.004
Call me! Call me!
Chào mọi người ko hiểu sao khi em tăng time on site tool lên 180 toàn bị ra lỗi như stop program như sau
Upload%2520Anh%2520-%2520Upanh.chuathangphuc.com-Upload_Anh_-_Upanh.chuathangphuc.com-Untitled.png

Mình cài đủ rồi như net 4.5.2 mà vẫn bị,
Bạn nào biết cách fix xin giúp giùm với ạ
Em xin chân thành cảm ơn nhiều ạ!
yh em là: kiss9087

Reactions
1,612
MR
3.042
Chào mọi người ko hiểu sao khi em tăng time on site tool lên 180 toàn bị ra lỗi như stop program như sau
Upload%2520Anh%2520-%2520Upanh.chuathangphuc.com-Upload_Anh_-_Upanh.chuathangphuc.com-Untitled.png

Mình cài đủ rồi như net 4.5.2 mà vẫn bị,
Bạn nào biết cách fix xin giúp giùm với ạ
Em xin chân thành cảm ơn nhiều ạ!
yh em là: kiss9087

Lỗi này xuất hiện khi phần mềm chạy quá tải hoặc bị lỗi nào đó phải không nhể. Windown nó tự đóng phần mềm lại đó. Cái lỗi này nghiêng về do lỗi phần mềm nhiều hơn là máy :D

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.374
Lỗi này xuất hiện khi phần mềm chạy quá tải hoặc bị lỗi nào đó phải không nhể. Windown nó tự đóng phần mềm lại đó. Cái lỗi này nghiêng về do lỗi phần mềm nhiều hơn là máy :D
quá tải thì chac ko ạ , vì em chạy thử trên vps gg 4gb ram+ú 4gb ram +amazon 30gb ram đều bị sau khi tăng 180s time on site . Trong khi nhiều bạn tăng vô tư vẫn chạy vù vù .Em xui ko hiểu sao 3 vps đều bị :oops:

quá tải thì chac ko ạ , vì em chạy thử trên vps gg 4gb ram+ú 4gb ram +amazon 30gb ram đều bị sau khi tăng 180s time on site . Trong khi nhiều bạn tăng vô tư vẫn chạy vù vù .Em xui ko hiểu sao 3 vps đều bị :oops:
thì mình bảo là do lỗi phần mềm đó. Mấy cái phần mềm tự viết trên 4rum này mình xài hay gặp lỗi này. Nhưng có để ý lúc no bị lỗi này thì đĩa chạy lên 100%

thì mình bảo là do lỗi phần mềm đó. Mấy cái phần mềm tự viết trên 4rum này mình xài hay gặp lỗi này. Nhưng có để ý lúc no bị lỗi này thì đĩa chạy lên 100%
Vâng khổ ,ai biết fix lỗi này giúp giùm em cái ! Bạn em vẫn chạy dc ,em thì đơ qua h

Là chạy một lần bao nhiêu threads? chạy 100 threads 1 lần thì k đơ hơi phí :rolleyes::rolleyes:
có 20 threads thui bác ơi , nhưng vấn đề ở đây là tăng time on site lên 180s để cho có trueviews thì 5 threads còn báo lỗi như trên bác ạ ,để 57s thì bt .Nhưng 57s thì chạy như ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week