Announce Lời xin lỗi từ Admin

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
4
Reactions
17,423
MR
49.879
$240.00
Chào các bạn,

Đâu tiên mình xin gửi lời xin lỗi đến toàn thể thành viên của MMO4VN. Lâu nay Forum hay bị nhiều vấn đề trục chặc về kĩ thuật. Mà Admin như mình thì lại không thèm quan tâm cũng như khắc phục. Mình thật sự xin lỗi tất cả thành viên của Forum.

Thật sự thì thời gian này mình đang có kế hoạch lập MMO Group nên hiện tại Forum cũng ít ghé thăm. Mong các thành viên của MMO4VN thông cảm cho mình nha.

Mình hy vọng mọi người không vì lý do này mà bỏ đi ngôi nhà MMO của chúng ta, mình sẽ trở lại hoàn thiện và phát triển MMO4VN thành một ngôi nhà MMO lớn trong thời gian ngắn nhất. Sau khi kế hoạch MMO Group hoàn thành và đi vào hoạt động.

Và mình cũng hy vọng MMO Group này sẽ có thể giúp đỡ được nhiều Newbie muốn kiếm tiền với MMO.

Chúc các bạn luôn kiếm được nhiều tiền với MMO, và cùng nhau chia sẻ kiến thức tại ngồi nhà MMO4VN này.

Những ai có thắc mắc gì vẫn có thể hỏi mình trực tiếp qua Yahoo hoặc điện thoại của mình.

Một lần nữa mình thật lòng xin lỗi các bạn.

Vì một MMO4VN.

Shin
Thân

OK đang ráng giới thiệu mọi người biết đến mmo4vn

Hãy để cho admin 1 thời gian nửa. Ai cũng có công việc, cũng có dự định của mình. MMO4VN có thể ví như 1 bản nhạc và trong 1 bản nhạc thì sẽ có lúc có nốt trầm . Ae đừng vì thấy forum ít hoạt động mà nghĩ nó đang đi xuống , hãy tự tin lên.

Chính xác là hơn 1 tuần
Không đc gặp MMO :cry
May mà mềnh đặt MMO làm trang chủ
Không thì cũng chả biết MMO vẫn còn LIVE :)

hjx Shin không quan tâm nên dạo này vào vào MMO thấy chạy chậm ghê

sặc phái cộ nữa à :binhsua129:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786