LOIDANH_207 có lỗi thì nhận lỗi!!!

Status
Not open for further replies.
Sáng giờ đi làm…giờ mới comment lại topic chú Vinhkhank.
Như topic mình xin trình bày sự việc…và mong nhận được sự quan tâm thông cảm của mọi người .

Chú vinhkhank giỏi đó nha. A thật sự cảm phục chú…nhưng thật sự có như chú nói không..hãy lắng nghe nhưng gì anh nói:

1 là: có lỗi thì nhận lỗi.
- Chính thức xác nhận việc tôi đăng nhập và sent của chú .

Là thế này: qua 2 lần teamvew, chú Vinhkhank có để a vô tình thấy info mây ac LR.

Anh xac nhận là mình đã ghi nhớ pass( khả năng nhớ tôt), pin và masterkey(những số dễ nhớ) của tk LR có số: U4057690.

xác nhận là chỉ có duy nhất ac lr này mình ghi nhớ info và login không hề có chuyện cậu Vinhkhank nói login toàn bộ số ac lr phụ.
-
Thật sự a ko có ý định chôm đâu…đăng nhập 2 lần, tới lần thứ 3 anh mới nảy ra ý định.

Xác nhận việc sent của chú 7.29 lr từ ac U4057690 sang ac U0002389( moolien).

Nhưng thật sự: a không thoải mái chut nào khi làm việc này.
Em nói nặng nhẹ thì anh chịu, có lỗi nhận lỗi, gọi ăn cắp thì hơi quá, hack thì không phải?..Nhận lỗi và xin chịu! Tâm trạng sẽ dễ chịu hơn!
Xin lỗi chân thành đến Vinhkhank và anh em trong rum về hành vi ko đẹp tẹo nào này.

Sẽ trả lại chổ 7.29$ đã sent lại cho Vinhkhank.

2 là: việc clone nick trên mmo4vn: ( nhờ mod can thiệp).

Trước đây mình có nick moolien và chỉ dùng nick đó…
Sau 1 lần post sai quy định và bị baned nick…anh chuyển sang nick CANHBAOHOIZEEK.. và lâu nay vẫn dùng nick này.
Chuyện chú nói anh sao lại clone nick và có ý đồ gì? Là không đúng. Và cũng chẳng có ý đồ hay hoạt động gì liên quan tới việc clone nick trong thời gian qua hêt. ( ai cóa vấn đề gì thì cứ vào comment).

3 là: việc có 2 yahoo:
Mình hiện có 2 yahoo là loidanh_207 và bks_2011. tất cả đều rg từ rất lâu chứ không có chuyện mới đây. Và hiện vẫn xài 2 yahoo này.
Trong những topic viết bài về cac chương trình mmo có khi mình để yahoo nay có khi yahoo kia, ko cố định…ai pm qua yahoo bks_2011 thì mình đều chuyển hướng cho họ adđ yahoo loidanh_207 và từ trước giờ không có chuyện cam hay quyt gì liên quan cả.

4 là việc các bạn trên rum:
Có 1 số bạn trên rum không có thiện ý với mình. Mình xin nói như sau:

Ai có vấn đề gì liên quan( như scam) thì lên comment.

Tôi chưa bao giờ làm hại hay đối xử ai không phải cả( ngoại trừ lần nay với Vinhkhank).
Tôi hỏi các bạn: các bạn chơi zek làm ref cho tôi. Các bạn chơi vài hôm rồi bỏ không chơi nữa..các bạn lấy cớ gì đòi tôi bonus 10$ up sivel.nực cười.

Còn cậu jss gì đó. Cậu xem lại mình, chơi zek thì phải qua 60 ngày, up cấp đàu tư. Đúng là tôi có hứa sẽ ref ch cậu, nhưng 1 tuần chả thấy cậu post zek và nói không choi nữa. Vậy tại sao tôi phải làm ref jss cho cậu? cậu cư xữ không đúng thì tôi cũng đáp lại như vậy.

Hơn nữa. cậu có biết tôi không hề chơi jss. Chỉ mới rg ac jss hôm nó bonus. Và chuyện tôi để link ref jss trong topic cậu là 100% sự thật, đó là link của một chú bên Tây.
Không nói nhiều với cậu.!!!
5 là: tôi thấy dễ chịu khi ch này được bày tỏ…cảm ơn Vinhkhank rất nhiều. Tôi cảm ơn mọi người đã lắng nghe.

Đay sẽ là kỉ niệm đáng nhớ nhất đời MMO của tôi.
Sẽ trưởng thành hơn…và biết trân trọng hơn!

Rất mong làm quen và kết bạn vơi mọi người!!!
I LOVE MMO..I LOVE VINHKHANK AND I LOVE EVERYBODY.

captcha load chán quá nên nghịch chút cho vui nha anh em :p

Sáng giờ đi ngủ…giờ mới comment lại topic chú Vinhkhank.
Như topic mình xin trình bày sự việc…và mong nhận được "133$" của mình :))

Chú vinhkhank giỏi đó nha. A thật sự cảm phục chú "vì chú cầm 133$ của anh :("…nhưng thật sự có như chú nói không..hãy lắng nghe nhưng gì anh "dụ"

1 là: "mất tiền thì xin lại tiền"
- Chính thức xác nhận việc tôi "ăn cắp tiền của chú"

Là thế này: qua 2 lần teamvew, chú Vinhkhank có để a vô tình thấy info mây ac LR.(mặc dù anh đã cố tình để biết :)))

Anh xac nhận là mình đã ghi nhớ pass( khả năng nhớ tôt chứ ko phải vì anh có chủ đích trước nhé :))), pin và masterkey(những số khó nhớ nhưng ko thể làm khó đc khả năng ăn cắp của anh ;)) của tk LR có số: U4057690.

xác nhận là chỉ có duy nhất ac lr này mình ghi nhớ info và login không hề có chuyện cậu Vinhkhank nói login toàn bộ số ac lr phụ.(lại chém :)))
"Thật sự a ko có ý định chôm đâu anh chỉ tính ăn cắp chút ấy mà"…đăng nhập 2 lần, tới lần thứ 3 anh mới "nảy ra ý định" =))
Xác nhận việc sent của chú 7.29 lr từ ac U4057690 sang ac U0002389( moolien).
Nhưng thật sự: a không thoải mái chut nào khi làm việc này.(anh chỉ demo: hahahah cho vui thui ấy mà =)) thật ra anh rất buồn =)))
Em nói nặng nhẹ thì anh chịu(vì em cầm của anh 133$ mà :((), mất tiền thì nhận lỗi, gọi ăn cắp thì hơi quá mà phải gọi là ăn cắp có chủ đích :)), hack thì không phải?vì anh sao đủ trình độ hack :))..Nhận lỗi và xin chịu! Tâm trạng sẽ dễ chịu hơn!(chứ éo phải anh đau vì mất 133$ đâu nhé :)))
Xin lỗi chân thành đến Vinhkhank và anh em trong rum về hành vi ko đẹp tẹo nào này( ko có 133$ thì còn lâu các con nhé ==!)
Sẽ trả lại chổ 7.29$ đã sent lại cho Vinhkhank. (còn lại 133$ cho send lại cho anh ngay :)))

5 là: tôi thấy dễ chịu khi ch này được bày tỏ(ko thì mất đứt 133$ à :()…cảm ơn Vinhkhank rất nhiều(làm ơn trả 133$ cho anh :(). Tôi cảm ơn mọi người đã lắng nghe.(vào xin lại tiền giùm em :()
Đay sẽ là kỉ niệm đáng nhớ nhất đời MMO của tôi.(ngu quá để nó cầm mất 133$ :()
Sẽ trưởng thành hơn…và biết trân trọng hơn!(sẽ ăn cắp giỏi hơn và biết cất tiền tốt hơn =)))
Rất mong làm quen và kết bạn vơi mọi người!!! (rất mong đc ăn cắp và lập hội ăn cắp với các bạn "đồng nghiệp" =)))
I LOVE MMO..I LOVE VINHKHANK AND I LOVE EVERYBODY. (i love $, i love 133$, i love .....) =))

NGhịch tí :))

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

đề nghi mod đống topic lại
tôi là ng có y thức và trách nhiệm
tôi sẳn sàng nhận lỗi.
chuyện mây anh e cứ noi xấu, xâu xe tôi.
mong mod can thiệp close topic hộ

OK. Đồng nghĩ với việc 133$ đó vào event hoặc tặng vinhkhanhpy nha bạn =))

cảnh báo hội zeek còn thời gian là 7 ngày nữa để trả lại vinhkhanhpy 130$ hãy nhìn vào sự thật đi nào 130$ và sẽ có sự tha thứ => đơn giản thế thôi 1 tháng chú đc nhiều $ của zeek lắm mà sao phải vì 130$ mà ng ta bàn đến page 7 rồi vậy ?

cảnh báo hội zeek còn thời gian là 7 ngày nữa để trả lại vinhkhanhpy 130$ hãy nhìn vào sự thật đi nào 130$ và sẽ có sự tha thứ => đơn giản thế thôi 1 tháng chú đc nhiều $ của zeek lắm mà sao phải vì 130$ mà ng ta bàn đến page 7 rồi vậy ?

đại ca này chém nhiều quá loạn rồi :)) Thằng ku thread nó ăn cắp tiền của vinhkhanhpy. Vinhkhanhpy điều tra ra đc. Rồi nó send tiền 140$ cho vinhkhanhpy để mua đồ gì đó. Rồi vinhkhanhpy cầm tiền rồi mới lật bộ mặt của nó :).
Nó sợ mất tiền nên đang làm trò để xin lại tiền ấy mà (chứ ko phải nó cầm tiền của vinhkhanhpy, mà là vinhkhanhpy cầm tiền của nó :))
140$ -7.29$ ăn cắp thì còn khoảng 133$ :))
Kiểu này sắp có event to rồi =))

cái ông hoanghung ở đâu nhảy vào chẳng đọc gì, làm 1 câu xanh rờn như chùm nho =)) =)) =)) =))... có chỗ để ném gạch tiếp rồi =)) =)) =)) =))

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng

Nói chung: mình có cách xử lý thế này anh em xem đc ko
133$ thì:
50$ cho vinhkhanhpy vì công lật mặt kẻ ăn cắp
50$ trả cho kẻ ăn cắp (số $ còn lại là 1 bài học)
33$ còn lại thì làm event cho vui cái nào :D

Ai đồng ý ko ==!

Sao bác HH dạo này ăn nói tử tế thế nhỉ =))

Nói chung: mình có cách xử lý thế này anh em xem đc ko
133$ thì:
50$ cho vinhkhanhpy vì công lật mặt kẻ ăn cắp
50$ trả cho kẻ ăn cắp (số $ còn lại là 1 bài học)
33$ còn lại thì làm event cho vui cái nào :D

Ai đồng ý ko ==!

Tốt nhất là Hold lại vài ngày chờ xem có ai bị nữa không?Nếu có thì dùng khoản này trả người ta.Dư đâu trả lại cho cậu ấy.
Bị anh em ném đá xỉ nhục như vậy và mất chỗ làm ăn cũng đã là hình phạt tương đối rồi.

Làm cái even cho a e đê Khánh ơiiiiiiiiiii :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Tốt nhất là Hold lại vài ngày chờ xem có ai bị nữa không?Nếu có thì dùng khoản này trả người ta.Dư đâu trả lại cho cậu ấy.
Bị anh em ném đá xỉ nhục như vậy và mất chỗ làm ăn cũng đã là hình phạt tương đối rồi.

nghĩ sao trả lại vậy :))
Ăn cắp khi giả vờ biết hối lỗi thì trả lại tiền
thế những người bị ăn cắp, bị scam thì ....tiền đó đâu =))
ko biết trong 140$ kia bao nhiêu $ là $ ăn cắp, scam, hack nữa :(

nick clone của hắn à =))
sao giống đc chứ bạn :) Ở đời gieo nhân gặt quả mà
Mà nhiều khi quả gặt lại còn đắng hơn nhiều :))
ăn 7$ mất 140$
133$ còn lại coi như là số tiền bỏ ra để nhận 1 bài học để sống tốt hơn nhé :)

VINH KHÁNH PY đừng trả; lại . Nếu trả; lạii tớ phát xít hít le cậu :p

suy nghĩ cho kỹ vào rồi hãy nói, hãy nhin vào sự thật là hắn send $140 để mua hàng của VK, nhưng VK ko giao hàng hay trả lại tiền thì VK cũng thành scam thôi. Hãy liên tưởng thể này nhá: người B giết chết 1 người họ hàng của người A, sau đó người A trả thù bằng cách giết người B --> hỏi người A có bj đj tù ko?

suy nghĩ cho kỹ vào rồi hãy nói, hãy nhin vào sự thật là hắn send $140 để mua hàng của VK, nhưng VK ko giao hàng hay trả lại tiền thì VK cũng thành scam thôi. Hãy liên tưởng thể này nhá: người B giết chết 1 người họ hàng của người A, sau đó người A trả thù bằng cách giết người B --> hỏi người A có bj đj tù ko?

Trả lời:
người A ăn cắp tiền người B, người B hên biết đc và lấy lại tiền người A.
Người A cho 1 người C vào khóc thuê và ép B trả lại tiền
Vậy người B có nên trả lại ko :))

Buồn cười nhất câu: ko định lấy đâu, log 2 lần đến lần thứ 3 thì nảy ra ý định........................ =)). 140k đổi lấy 140$, canhbaohoizeek đại da, đại thịt..... :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week