LongPro journey 300$/day with PPD/YT 2014 CÓ GÌ SAI

Status
Not open for further replies.

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
AH hôm nay mình rảnh quá, đọc topic này
http://mmo4me.com/threads/longpro-j...h-kiem-300-ngay-voi-ppd-yt-2014.164240/page-2
thấy nó có gì sai mà bị mod NamTuoc vào nói vậy?

đây là topic để thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm, ko nhất thiết phải tuyển ref, share hay bất cứ điều gì, làm sao ta cứ phải chờ người khác share mà không tự tìm đến nó? Mình thấy mmo offer vn nên có topic dạng như thế này để hướng 1 phần mem chuyển qua real giúp làm trong sạch một phần nào cái gọi là danh tiếng của người việt trong cộng đồng cpa thế giới.

mod nam tuoc mình cũng để ý 2 năm cách đây từ hồi mới vào mmo, thì đã nổi tiếng về thái độ rồi, thấy hơi tiếc khi 1 topic như vậy bị cho vào sọt rác, cũng buồn cười rất nhiều diễn đàn lớn trên thế giới tạo topic như này ko sao, vn tạo thì bị bảo khoe mẽ.:)

Bạn nên làm cái blogspot sẽ nhiều ng vào ủng hộ .
Chứ làm / 4rum này toàn gạch đá thôi. Ng` ta thik ăn sẵn nè, gato nè, vào xoáy nè....blo..bla.
Chia sẻ kinh nghiệm chứ có phải tuyển ref hay pub site j` đâu. Sai box thì move .

Upvote 0
liên quan gì, cái nic banned cũng đc, mod ngu thì phải nói, còn bạn hình như ko phải mem box offer thì phải, nếu ai hiểu vấn đề thì thấy topic này chỉ sai box và vấn đề này ko có gì để close topic như mod namtuoc làm.
Mình làm nhiều lĩnh vực nha bạn :D. Với lại giờ bạn mới biết đến vụ này còn mình theo dõi từ đầu rồi và lý do trên là do mod namtuoc đưa ra chứ không phải mình. Vậy nên bạn đừng vội cho là mình không hiểu vấn đề nên nói. Bản thân mình đã ủng hộ bác longpro trong topic của bác ấy. Bạn không theo dõi được cũng đừng phán như vậy. Cứ tưởng bạn lập được topic này thì cũng phải hiểu rõ vấn đề. Ai dè cũng chả khác gì mấy bác khác cả. Chỉ biết nhìn vào phần nổi mà không chú ý đến phần chìm.
Còn cái câu mình nói là topic của bạn bị xử là vì lý do gì thì mọi người rồi sẽ biết. Mình đã cmt rất bình thường mà bạn rep lại như vậy mình cũng chịu. Lần sau nếu muốn hiểu rõ vấn đề bạn cứ vào các topic đọc hết đy. Người không hiểu vấn đề ở đây là bạn mà :rolleyes:
Riêng mình cũng rất ủng hộ real traffic nhưng không có thời gian để theo đuổi nó cũng như vốn english còn yếu không tìm hiểu ở các diễn đàn nước ngoài được. Thế nên đành ngậm ngùi với PPD real thôi. :oops:

Last edited:
Upvote 0
Mình làm nhiều lĩnh vực nha bạn :D. Với lại giờ bạn mới biết đến vụ này còn mình theo dõi từ đầu rồi và lý do trên là do mod namtuoc đưa ra chứ không phải mình. Vậy nên bạn đừng vội cho là mình không hiểu vấn đề nên nói. Bản thân mình đã ủng hộ bác longpro trong topic của bác ấy. Bạn không theo dõi được cũng đừng phán như vậy. Cứ tưởng bạn lập được topic này thì cũng phải hiểu rõ vấn đề. Ai dè cũng chả khác gì mấy bác khác cả. Chỉ biết nhìn vào phần nổi mà không chú ý đến phần chìm.
Còn cái câu mình nói là topic của bạn bị xử là vì lý do gì thì mọi người rồi sẽ biết. Mình đã cmt rất bình thường mà bạn rep lại như vậy mình cũng chịu. Lần sau nếu muốn hiểu rõ vấn đề bạn cứ vào các topic đọc hết đy. Người không hiểu vấn đề ở đây là bạn mà :rolleyes:
Riêng mình cũng rất ủng hộ real traffic nhưng không có thời gian để theo đuổi nó cũng như vốn english còn yếu không tìm hiểu ở các diễn đàn nước ngoài được. Thế nên đành ngậm ngùi với PPD real thôi. :oops:
có nói gì đâu mà bạn comment dài thế, đọc cũng mệt:confused:

Upvote 0
đứng lên đòi lại chính quyền đi mấy bác, e thấy topic hay thế cơ mà

Upvote 0
Mình thấy nó show cái proof FI hơn 900$ . Nó bảo vừa cheat vừa real 1 tháng được như thế. con topic nó oổ 300$/ day cũng thế hoi quá :eek:

Upvote 0
Đọc mấy cái cuộc hành trình của bên nước ngoài mà chưa rõ lắm vì tiếng anh cũng hơi kém , bây h có bạn VN chia sẻ ở 4rum hay thế lại xóa
@Sir.NamTuoc ,
Topic này chả liên quan gì sao tag tớ vào chi vậy cà. Cậu ta thích nói gì thì nói, khi nào vu khống vô căn cứ mới bị xử do đó việc này cứ bình thường đi :)
Còn cậu thread thấy cách xử lý của tôi có vấn đề gì gì ấy thì có thể Inbox tôi để trao đổi hé.

Upvote 0
Ông mod NamTuoc bị bệnh à???
Tôi hỏi thật đấy, tầm nhìn ngắn, ko biết thế nào là giúp đỡ, thế nào là khoe trình à???
Ông vào các 4r internet marketing nước ngoài mà xem nhé, cái IM Journey này là bình thường nhé
http://www.blackhatworld.com/blackhat-seo/f167-my-journey-discussions/
Vào đó mà mở mang đầu óc.

Upvote 0
Topic này chả liên quan gì sao tag tớ vào chi vậy cà. Cậu ta thích nói gì thì nói, khi nào vu khống vô căn cứ mới bị xử do đó việc này cứ bình thường đi :)
Còn cậu thread thấy cách xử lý của tôi có vấn đề gì gì ấy thì có thể Inbox tôi để trao đổi hé.
Thế tôi hỏi ông cái topic kia lừa đảo, tuyển ref gì ai ko?????
Ông vừa phải thôi chứ, làm cái gì cũng suy nghĩ chút đi, còn ko làm thì next, đừng có làm mod nữa.
Người ta có ý giúp đỡ lại đi xóa????
Hãi ông mod.

Upvote 0
Cái này ko phải là khoe nhé. mà đó là định hướng bổ ích , mod cũng nên dùng cái đầu để suy nghĩ vì thái độ đó của cậu. VỚi lại bạn ấy cũng chả có buôn bán gì ở đây hoặc tuyển ref hay là có dấu hiệu scam nào , Với tinh thần định hướng chia sẽ như thế cậu lại vứt vào sọt rác , như vậy là ko tôn trọng người khác . Chưa bao giờ thấy cách hành xử kém đến thế của một mod.

Upvote 0
Vãi thật... muốn ném đá gì thì qua Box Sugget cho đúng đi, ở đây mà chém gió thành bão làm gì ?!
Những lời nói không có ít cho cộng đồng MMO thì miễn bình lựng.
Không thích, không ưa thì đừng dây vào thế thôi... :)

MOD @hanhyes và MOD @letam vào xem xét dùm đi hè !

Upvote 0
người ta hỏi thì bảo bí mật,bí bí cái beep,chả có tí j gọi là trao đổi kinh nghiệm cả,khoe hàng trá hình,del cho nó nhẹ database
Thế chả lẽ họ bảo cho xem blog cũng cho à, rồi đang làm keyword gì cũng cho à, rồi người ta cướp nồi cơm thì sao???
Cái này là người ta chia sẻ kinh nghiệm ở 1 mức độ cho phép, đủ để định hướng định người hỏi hiểu được phải làm gì, ok?

Upvote 0
Vãi thật... muốn ném đá gì thì qua Box Sugget cho đúng đi, ở đây mà chém gió thành bão làm gì ?!

Hạnh hay Lê Tâm vào đây cũng thế thôi, Mod kiểu này thì MMO có đi xuống

Upvote 0
Hạnh hay Lê Tâm vào đây cũng thế thôi, Mod kiểu này thì MMO có đi xuống
Nếu đây là 1 topic cập nhật tin tức về saite hay là nơi thảo luận cách chiến site thì mọi người tiếp tục bàn thảo nhé.
Còn nếu muốn đá điểu, châm chọc hay khích bác tôi thì xem ra topic này đi sai hướng rồi đấy :)

Upvote 0

Hoạt động ở 4r này từ lúc nó mới ra tới giờ chưa thấy thằng mod nào mà vô lý như mày cả, lộng quyền 1 cách ngu xuẩn.

Upvote 0

Nói như bác MMO này việc chia sẻ quan điểm và định hướng kiếm tiền cho mem là bác closed hết à. Và bác chỉ chấp nhận TUT hoàn chỉnh có proof đầy đủ . Nói như bác vậy còn ai dám chia sẻ những gì mình đã biết và kinh nghiệm cho nhau chả lẻ bắt buộc phải show proof và tuyển ref mới gọi là hợp pháp , và việc chia sẻ kinh nghiệm hướng đi lại là sai rules và thẳng tay vứt những bài viết ấy như vậy là công bằng sao với sự chia sẻ trên .:eek:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week