LongPro journey 300$/day with PPD/YT 2014 CÓ GÌ SAI

Status
Not open for further replies.

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
AH hôm nay mình rảnh quá, đọc topic này
http://mmo4me.com/threads/longpro-j...h-kiem-300-ngay-voi-ppd-yt-2014.164240/page-2
thấy nó có gì sai mà bị mod NamTuoc vào nói vậy?

đây là topic để thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm, ko nhất thiết phải tuyển ref, share hay bất cứ điều gì, làm sao ta cứ phải chờ người khác share mà không tự tìm đến nó? Mình thấy mmo offer vn nên có topic dạng như thế này để hướng 1 phần mem chuyển qua real giúp làm trong sạch một phần nào cái gọi là danh tiếng của người việt trong cộng đồng cpa thế giới.

mod nam tuoc mình cũng để ý 2 năm cách đây từ hồi mới vào mmo, thì đã nổi tiếng về thái độ rồi, thấy hơi tiếc khi 1 topic như vậy bị cho vào sọt rác, cũng buồn cười rất nhiều diễn đàn lớn trên thế giới tạo topic như này ko sao, vn tạo thì bị bảo khoe mẽ.:)

Nếu đây là 1 topic cập nhật tin tức về saite hay là nơi thảo luận cách chiến site thì mọi người tiếp tục bàn thảo nhé.
Còn nếu muốn đá điểu, châm chọc hay khích bác tôi thì xem ra topic này đi sai hướng rồi đấy :)

Tag bác vào chém gió với anh em chơi :D

Upvote 0
Nếu đây là 1 topic cập nhật tin tức về saite hay là nơi thảo luận cách chiến site thì mọi người tiếp tục bàn thảo nhé.
Còn nếu muốn đá điểu, châm chọc hay khích bác tôi thì xem ra topic này đi sai hướng rồi đấy :)

Cái này nói về cách bạn hành xử theo cách ko tôn trọng mem , chưa nhìn nhận vấn đề một cách cẩn thận , ở đây cũng ko phải là topic theo mục đích cải nhau. mà đang nói về ai đúng ai sai và hành xử của một mod . Xem bạn có đáng để típ tục làm mod hay ko:eek:

Upvote 0
Tag bác vào chém gió với anh em chơi :D
Cũng rãnh lắm đó :).. tớ đây thì vô tư thôi, chỉ sợ chém 1 hồi có người tức nóng máu lên thôi hà :D

Upvote 0
Cái này nói về cách bạn hành xử theo cách ko tôn trọng mem , chưa nhìn nhận vấn đề một cách cẩn thận , ở đây cũng ko phải là topic theo mục đích cải nhau. mà đang nói về ai đúng ai sai và hành xử của một mod . Xem bạn có đáng để típ tục làm mod hay ko:eek:
Chà chà.. nếu vậy Topic này lập sai Box rồi... khéo lại bị ăn points oan mạng đấy :D

Upvote 0
vậy giờ e muốn đọc IM Journey ver việt thì kiếm chỗ nào mấy bác

Upvote 0
vậy giờ e muốn đọc IM Journey ver việt thì kiếm chỗ nào mấy bác
với tình trạng này chắc ko có, vì nó tạo ra chỉ để bị người khác nói là khoe, topic ko có tác dụng, ra 4rum nước ngoài nhiều cái học, nếu cậu muốn lâu dài chắc chỉ còn cách đấy, nó cũng khó đấy nhưng khi cậu nhận 1 download đầu tiên thì mới thấy nó cũng ko đến nỗi nào.

Upvote 0
với tình trạng này chắc ko có, vì nó tạo ra chỉ để bị người khác nói là khoe, topic ko có tác dụng, ra 4rum nước ngoài nhiều cái học, nếu cậu muốn lâu dài chắc chỉ còn cách đấy, nó cũng khó đấy nhưng khi cậu nhận 1 download đầu tiên thì mới thấy nó cũng ko đến nỗi nào.
EM CŨNG MUỐN HOC5 NỮA... BÁC BÀI CHO EM VỚI :(

Upvote 0
Chào các bạn,

Mình sẽ move topic này về box Suggest - Feedback để mọi người có thể trao đổi và góp ý được nhiều hơn.
BQT sẽ tiếp nhận các ý kiến góp ý của các bạn kỹ lưỡng.

Lưu ý: Các comment không nên mang nội dung kích động quá mức vi phạm quy định của Forum

Thân

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week