Longtinhgroup vẫn còn hiện diện trên forum mình.Các bạn cẩn thận nha

2 bác này mod vào banner ních đi.Để làm j nữa :)

IP thì cũng có sự trùng lặp mà.Vì IP đã số toàn IP động.Chuyện trùng lặp IP cũng là chuyện bình thường.IP cũng như 1 cái tên thôi.Khi cùng 1 mạng thì chuyện trùng IP là bình thường.Police dựa vào IP cũng chỉ là 1 phần thôi.Nhưng thấy IP trùng để khẳng định scam là không thuyết phục mọi người.
Đây là ý kiến..Nếu cần khẳng định scam police đưa thêm bằng chứng thuyết phục nữa đi
Em không hề quen biết scam và cũng không ủng hộ scam thậm trí ghét cay ghét đắng scam.Nhưng làm việc gì cũng phải có lập luận
Còn bạn kia bảo giết nhầm hơn bỏ sót.Vậy giết bạn xem bạn cảm giác thế nào.;)).Tình nguyện đi xem..;))

thường thì chết oan "hiện hồn" về quấy phá --- còn chết đúng thì chả có đâu :m021: nếu em nó bị oan thì nó đã quậy rồi

UP lên cho newbie giống mình vào xem mà đề phòng.

------------
Ai đã scam, đang scam, sẽ scam thì hãy đọc chữ ký của mình mà suy nghĩ nhé!
------------

cứ tự động mà chiến thôi, bookmark rồi giá thấp tý mà yên tâm cái bụng lắm à

hôm nay scam ngta ngày sau sẽ bị mất 1 số tiền lớn hoặc bệnh hoạn j đó đi chữa tốn rất nhìu tiền cũng vậy , tại sao cứ khoái đi lừa gạt tiền của ng khác mà ko tự sức mình làm ra . Bọn scam ngày nhỏ có dc giáo dục ko hay trái tim bọn đó vốn sẵn trời sinh đã ko dc lương thiện ??

Đề nghị mod ban nick nhé.Up cho các bạn biết.Lâu k vào vẫn chưa thấy ban nick.

Mùa ê rô mùa của scam.khi giao dịch các bạn cẩn thận nhất là newbie nhé. không bị scam rồi khóc lóc.cập nhập tin tức ở mục report scam nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week