Solved [Lớp học lập trình] Bài 4: Project SSH All In One - Part 2

các bác ơi cho em hỏi làm sao khi mình làm code ( lập trình ) thì save lại khi làm chưa xong . mà sau này mở ra làm tipe61 không bị lỗi nữa các bác em ko biết save hay lưu lại sao cho không bị lỗi. lỗi là không có nút start mà là lỗi Attach... thì lkhi mở code lên làm tiếp ko được.

ko co chu stsus.png

còn cái này đang làm thì có chữ start thì mới làm được.
chu stas.png

vậy làm sao khi lưu code đang lập trình dở mà khi bật lên thì có thể làm tiếp tục được mà không bị lỗi. và có chữ start

Last edited:

Sonicbdwa

Hero
Reactions
859
MR
0.004
X.com
các bác ơi cho em hỏi làm sao khi mình làm code ( lập trình ) thì save lại khi làm chưa xong . mà sau này mở ra làm tipe61 không bị lỗi nữa các bác em ko biết save hay lưu lại sao cho không bị lỗi. lỗi là không có nút start mà là lỗi Attach... thì lkhi mở code lên làm tiếp ko được.

View attachment 63277
View attachment 63278

vậy làm sao khi lưu code đang lập trình dở mà khi bật lên thì có thể làm tiếp tục được mà không bị lỗi.
Lạ vậy :confused: (mình không bị)

sonytuan

Junior
Pre-verified
Reactions
292
MR
0.069
$500.00
Services
Chat with me via Skype

View attachment 63277
View attachment 63278

vậy làm sao khi lưu code đang lập trình dở mà khi bật lên thì có thể làm tiếp tục được mà không bị lỗi. và có chữ start
bạn kiểm tra xem đang mở project hay mở file. Project có vùng mở rộng là .sln , hình như bạn chỉ đang mở file class của nó thoi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,435
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week