Lót chuột với hình và text tùy chỉnh Ship inter - total: $0,99 Paypal

có bác nào chưa verify PP mà vẫn đặt được k? để mần thêm cái nữa nào :v :eek:
Vừa order thử cái lót chuột cái ảnh game kỷ niệm :D Xác nhận PP unver vẫn order được nha, mail xác nhận về rồi, hóng, làm quà tặng ngừ yêu :p:p:p

Mấy bác mới order hàng quốc tế lần đầu sao hấp tấp thế?
Hàng từ nước ngoài vào VN nhanh nhất 1 tuần, chậm nhất 2 tháng là bình thường... các bác cứ từ từ.
Có 1$ mà scam làm gì trời.
bác có biết trang nào mua đc các đồ công nghệ mà free ship về đc VN ko, thanh toán PP ấy
mấy trang ebay, amazon ship về có phải ra Hải Quan nhận ko ta, hay về đc tới địa chỉ luôn nhỉ :D

bác có biết trang nào mua đc các đồ công nghệ mà free ship về đc VN ko, thanh toán PP ấy
mấy trang ebay, amazon ship về có phải ra Hải Quan nhận ko ta, hay về đc tới địa chỉ luôn nhỉ :D
Nói thẳng luôn là cực ít những trang như thế.
Còn nếu ship về VN thì nó sẽ giao tận nhà, hàng dưới 1tr thì free thuế, trên 1tr thì sẽ đóng thuế hơi bị nhiều :D

bác hay ship từ trang nào thế @@
Mình ít shíp trực tiếp về VN lắm, có người bên đó nhận xong mới gửi về.

sao lại vậy hả bác?
em tưởng cứ nhập khẩu thì thuế như nhau hết chứ, ko liên quan tới nước nào mà @@

Mình ship đồ HK hoài nên biết mà.....Gặp site này free ship nữa thì chắc chắn là nó ship qua HK Post dạng như Vnpost ấy...sẽ lâu nhưng free hết. Đổ điện tử thì cũng sẽ ít thuế lắm

mình nghe nói gửi theo dạng quà tặng từ ng thân thì ko tốn thuế hả bác @@
Quá tặng hay ko thì cứ trên 1tr là đóng thuế, còn dưới 1tr thì miễn.

Mình ship đồ HK hoài nên biết mà.....Gặp site này free ship nữa thì chắc chắn là nó ship qua HK Post dạng như Vnpost ấy...sẽ lâu nhưng free hết. Đổ điện tử thì cũng sẽ ít thuế lắm
bác hay ship từ site nào của HK vậy :D

Quá tặng hay ko thì cứ trên 1tr là đóng thuế, còn dưới 1tr thì miễn.
giả sử ship cái laptop 400$ thì về VN tổng cộng thuế bao nhiêu bác? e thấy có mấy loại 20%(giá trị hàng + phí ship) thì phải

bác hay ship từ site nào của HK vậy :D

giả sử ship cái laptop 400$ thì về VN tổng cộng thuế bao nhiêu bác? e thấy có mấy loại 20%(giá trị hàng + phí ship) thì phải
Quy định cũ là thuế nhập khẩu laptop là 3% và VAT là 10%.
Còn mấy hàng đặc biệt hoặc giá trị cao nếu tự ship thì thuế tùy vào lòng tốt mấy anh hải quan hoặc độ quen biết của bạn, ko có 1 mức cố định nào hết.

cái lót chuột này mua bằng paypal, coupon hợp pháp very clear, sao mấy b nói hải quan giữ là ntn? họ lấy lý do gì giữ hàng :D

tưởng hàng ug mới bị chứ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week