LR đã ra đi-thôi thì "Tiễn bạn lên đường"

Nhưng mà mình chưa bao giờ nghĩ đến hệ thống thanh toán nó cũng bị sập
Toàn nghĩ nếu scam thì mấy chương trình đầu tư sẽ scam thôi
Có lẽ là do mình tham gia mmo từ 2010, chưa trải qua việc như này bao giờ nên mới nghĩ thế

Trước dùng PP bị đột nhập vào cả tk techcombank, may là trong đó k có tiền
Sợ PP mới chuyển qua LR, dùng mới đc 2 năm thì nó sập

Nhưng mà mình chưa bao giờ nghĩ đến hệ thống thanh toán nó cũng bị sập
Toàn nghĩ nếu scam thì mấy chương trình đầu tư sẽ scam thôi
Có lẽ là do mình tham gia mmo từ 2010, chưa trải qua việc như này bao giờ nên mới nghĩ thế

Trước dùng PP bị đột nhập vào cả tk techcombank, may là trong đó k có tiền
Sợ PP mới chuyển qua LR, dùng mới đc 2 năm thì nó sập

:m122: cứ cái gì ko minh bạch , liên quan tới tội phạm công nghệ cao bla bla....thì kết quả tất yếu là sập...ko sớm thì muộn thôi....

Số mình thật là xui xẻo, tối định rút về rồi thì nghĩ lại để mai rút, ai dè sáng vào web không được, giờ LR die huhu :binhsua85:.

Cuộc khủng hoảng kinh tế năm 1923, đồng tiền của Germany phải mang 1 xe đẩy chất đầy tiền mới mua được chiếc bánh mỳ...còn chúng ta, chúng ta phải mất 1 xe đẩy tiền để mua những xe đẩy chứa những con số nhị phân, mà bản thân nó bây giờ 1 chiếc bánh mỳ cũng chả còn có thể mua được

Chia tay một tình yêu...................RIP..................PM sẽ có ngày chuẩn bị...........................................

:m122: cái này ko gọi là dụ dc ...bởi vì nếu trẻ eem dưới 18 tuổi thì mới gọi là dụ,lúc đó trách cái thằng dụ...còn trên 18 tuổi đủ nhận thức và chịu trách nhiệm vì hành động của mình thì ko thể gọi là bị dụ mà đó là "làm ăn"...mà làm ăn thì tất nhiên có lúc dc lúc ko,lúc lời lúc lỗ...lúc thất bại lúc thành công,thế mới khôn ra được :m122: còn thằng nào mà cả đời ko bị dụ thì chắc ngu cả đời éo khôn dc tí nào đâu:m146:

Cuộc đời bất công nuôi ta lớn:m020:
Đường đời khốn nạn dạy ta khôn :m146:

- - - Updated - - -

:m122: cái này ko gọi là dụ dc ...bởi vì nếu trẻ eem dưới 18 tuổi thì mới gọi là dụ,lúc đó trách cái thằng dụ...còn trên 18 tuổi đủ nhận thức và chịu trách nhiệm vì hành động của mình thì ko thể gọi là bị dụ mà đó là "làm ăn"...mà làm ăn thì tất nhiên có lúc dc lúc ko,lúc lời lúc lỗ...lúc thất bại lúc thành công,thế mới khôn ra được :m122: còn thằng nào mà cả đời ko bị dụ thì chắc ngu cả đời éo khôn dc tí nào đâu:m146:

Cuộc đời bất công nuôi ta lớn:m020:
Đường đời khốn nạn dạy ta khôn :m146:

Nói vậy thì nên chấp nhận đa cấp ở VN ;))

Nói vậy thì nên chấp nhận đa cấp ở VN ;))

:m122: đấy là lĩnh vực kinh tế,còn lĩnh vực xã hội thì hàng ngày người ta vẫn dụ nhau ầm ầm đấy thôi...:m146: hotel mọc như nấm là vì chữ "dụ"

e thì hên vãi, hôm đó bán LR, hôm sau nghe tin LR không vào được, cũng có mất, mà ít :D

e thì hên vãi, hôm đó bán LR, hôm sau nghe tin LR không vào được, cũng có mất, mà ít :D

Trong phút chốc, quyết định găm hay bán LR , mất và bảo toàn tài sản, ranh giới quả mỏng manh, chúc mừng những người bảo toàn đc tài sản, chia bùn những người mất mát :(

thương mấy bác exchange thui chứ mình thì có bao nhiêu LR rút về ăn hết :D, đầu tư chủ yếu bằng stp :D

$ mất ko tiếc mất cmn số acc đẹp :((

Vẫn còn mấy site vẫn để chữ LR như chưa từng có điều gì sảy ra
Và sau đợt này sẽ mọc ra rất nhìu tên miền mới :binhsua90:
muapm.com buypm.com wmz.com.vn pm.com.vn :binhsua95:

Vẫn còn mấy site vẫn để chữ LR như chưa từng có điều gì sảy ra
Và sau đợt này sẽ mọc ra rất nhìu tên miền mới :binhsua90:
muapm.com buypm.com wmz.com.vn pm.com.vn :binhsua95:

:m122: đầu cơ tên miền đi bác ............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week