LR đã scam

Status
Not open for further replies.
để reset lại modem nếu không vào được nữa chắc dính mẹ virus,anh em thông cảm tại muốn kiểm chứng độ chính xác thế nào,có gì sẽ trả lời cho anh em sau

Anh giai trả em $ nào :m190: Mượn gần 1 năm rùi đấy :m190:

để reset lại modem nếu không vào được nữa chắc dính mẹ virus,anh em thông cảm tại muốn kiểm chứng độ chính xác thế nào,có gì sẽ trả lời cho anh em sau
- Mợ nhảm nhí . K vào dc LR k biết pm hỏi người khác đã lên đây đăng đàn ban vĩnh viễn cho cái tội xớn xác làm chym anh em teo .

đã reset modem nhưng vẫn không login được,chẳng lẽ có 1 mình tôi bị haizzzzzzzzzzzzzzzzz hước

đã reset modem nhưng vẫn không login được,chẳng lẽ có 1 mình tôi bị haizzzzzzzzzzzzzzzzz hước

Muốn kiểm chứng mà post cứ như đúng rồi =)). Nhà thiếu cơm lên đây xin gạch về ăn à =))

LR nó có làm l` gì đâu mà scam, nó có kinh doanh forex hay gì đâu!!! Đang ăn nên làm ra, cứ ngồi ko mà đếm tiền, làm đếch gì phải scam. Lập topic cùi vãi!!!

vừa mua mấy chục k$ mà giờ bảo scam . cam là cam thế nào :binhsua146::binhsua146:

There are currently 55 users browsing this thread. (42 members and 13 guests)-đủ biết độ hot của thớt 8-}
LR mà scam không biết admin sẽ bỏ túi mấy triệu $ nhỉ ? ;))

ban thì ban chứ đây cũng chả thiết tha với cái fourm này,đây làm ảnh hưởng tới ai chưa,hôm nay đúng là 1 ngày *** chết.admin banned tôi luôn đi nhé,cầu xin luôn đấy,chẳng còn gì để mất đây nản lắm rồi,đề nghị admin banned gùm luôn

bố khỉ. Giật cái tít như đúng rồi.
:binhsua159:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath