LR ko gửi verifiy code có ai bị kooooooooooooooooo?

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
tình hình là sáng nay đăng nhập vào LR nó chả thấy gửi Pin xác nhận,có ai bị như em ko? :m020: chán quá

metthe

Banned
Reactions
79
MR
0.000
LR sau khi đký hoàn tất thì nó sẽ thông báo ngay trên màn hình đký thông tin Pass, pin, câu hỏi bảo mật, câu trả lời, master key.... Còn trong cái mail nó chỉ send mỗi U thôi.....

Ko để ý thì....:binhsua12:

duongmquyen1

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.000
LR sau khi đký hoàn tất thì nó sẽ thông báo ngay trên màn hình đký thông tin Pass, pin, câu hỏi bảo mật, câu trả lời, master key.... Còn trong cái mail nó chỉ send mỗi U thôi.....

Ko để ý thì....:binhsua12:

bác này tếu gê mới mmo hả bác ?

bvdxd11

Hero
Reactions
396
MR
0.026
Mình cũng bị, chắc nó đang sửa, thỉnh thoảng lại bị mà

Ko tiếu đâu.... bữa mình đký xong nó send ra luôn trên trình duyệt.... copy lại bỏ vào mail..... chứ zô mail thấy mỗi cái U thôi đó.... :binhsua79:

Ý chủ thớt là cái code veri khi đăng nhập trên máy tính khác ý bác ơi!
LR chậm gởi mail rùi !

Ko tiếu đâu.... bữa mình đký xong nó send ra luôn trên trình duyệt.... copy lại bỏ vào mail..... chứ zô mail thấy mỗi cái U thôi đó.... :binhsua79:
cai đó từ xưa tới nay là vậy mà bác,nó chỉ send mình cái U lúc dang ký thôi,còn tk của em dang ký cả năm nay rồi,mỗi lần thay IP là nó gủi pin xác nhận,haizzzzzzzzz lần này éo thấy đâu :m020:

Ra thía.... tưởng đký mà bị zị chứ ^_^..... Mình hem đổi pin lun nên hem bik .... lưu pin nó cho khỏe pin của mình dễ bị hack :binhsua79:

killerodian

Senior
Reactions
203
MR
0.000
Chat with me via Skype
cũng đag bị, lr chắc lại ngủ rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads