Lừa acc paypal

Tóm lại mình đã teamviewer, mà chủ topic khóa tất cả chức năng, chỉ cho xem thôi thì giải quyết được gì? Thêm 1 cái nữa nick chat với chủ topic là 625 chứ không phải nick chủ 2tears là 652

Chính nó nói nick đúng mà,ko đúng sao patse nick vào thấy chat log đc

mày bị dại thật hay giả dại đi cắn bừa vậy mày.bố mày ko hiểu sao có đoạn log chat của mày là 652,có đoạn lại là 625.

mày cho bố xin 2 chữ bình yên đi.bố ngán mày lên tận cổ rồi

chỉ có vài điều muốn nói thôi :
1.2tears xem lại cách ăn nói của mình đi , từ đầu topic đến giờ toàn chửi thề , ko biết có đc ăn học ko ?
2.tui vu khống ông thì đc cái wái gì ?
3.bác nào nói 652 và 625 ko phải cùng một người thì cho hỏi sao khi past 652 vào yahoo lại hiện chat log của 625 ? ai chả biết tạo nick ảo
4.dù sao cũng tạo pp mới rồi , cũng may là nó remove email với card nên veri lại dễ
5.tui biết tui là newbie nên ko thể uy tín = thằng có 670 post và gần 2 năm gia nhập nên ai tin thì tin ko tin thì thôi , hết proof rồi

mày bị dại thật hay giả dại đi cắn bừa vậy mày.bố mày ko hiểu sao có đoạn log chat của mày là 652,có đoạn lại là 625.

mày cho bố xin 2 chữ bình yên đi.bố ngán mày lên tận cổ rồi

Yêu cầu bạn 2tears dùng lời lẽ cho đúng chừng mực nhé.

đại khái là kinh nghiệm cho ae
cái chiêu tự tạo nick gần giống để tránh tội coi bộ cao
mình k có ý nói bạn kia nhưng mà từ việc này suy ra có thể dùng chiêu đó cũng hay đấy

Yêu cầu bạn 2tears dùng lời lẽ cho đúng chừng mực nhé.

Bác ở đây thì vào giải quyết hộ em cái.e lập topic tìm người làm ăn.nó lao vào kêu e scam nó.

nói thật e mà scam acc pp của nó mai ra đường ô tô đâm e chết luôn.

sau khi thấy nó report,rồi nó chat hỏi giờ tính sao.e chịu ko biết giải quyết thế nào vì e có nc với nó bao h đâu

rồi 1 lúc sau nó kêu e check mail đi,acc pp của nó đã chuyển sang mail yahoo của e => e vào check thì có 1 mail về pp thật,nhưng e chả làm gì cả,ko nhận, cũng ko làm gì hết.

lưu ý là bài nó report e lúc 7h22 giờ diễn đàn tức là 6h22 (chiều) trong khi đấy cái mail pp em nhận đc lúc 7h30.tức là 1 tiếng sau khi nó report

còn e ko biết nó copy nick em kiểu gì mà ra đc lịch sử nói chuyện.còn e thề là chưa bao h nói chuyện với nó cả

Các bác pro thì giải quyết hộ e cái.cần thông tin gì thì bảo em

xin hết !

chỉ có vài điều muốn nói thôi :
1.2tears xem lại cách ăn nói của mình đi , từ đầu topic đến giờ toàn chửi thề , ko biết có đc ăn học ko ?
2.tui vu khống ông thì đc cái wái gì ?
3.bác nào nói 652 và 625 ko phải cùng một người thì cho hỏi sao khi past 652 vào yahoo lại hiện chat log của 625 ? ai chả biết tạo nick ảo
4.dù sao cũng tạo pp mới rồi , cũng may là nó remove email với card nên veri lại dễ
5.tui biết tui là newbie nên ko thể uy tín = thằng có 670 post và gần 2 năm gia nhập nên ai tin thì tin ko tin thì thôi , hết proof rồi
670 post thì đi chém gió 3 ngày là đủ chả nói lên điều gì cả, mình 3 năm đây có vài post :D

ko.nick đúng rồi mà..........

đợi mode vào thôi
Originally Posted by chichichi7 View Post
mod nào pm yahoo teamview cái để nó vừa ăn cắp vừa la làng wài @@
@2tears nếu là hiểu nhầm có thằng giả nick thì mình sẽ xin lỗi ko việc gì phải xoắn lên thế

xoắn là cái gì mà dùng từ ngu thế không biết

ko lẽ giờ bán pp cũng bi face à :binhsua75:

cậu này nói ai vậy? .

@2tears nói cái đừa này chứ sao ????? toàn dùng từ không hiểu ??? xoắn là gì ??????? định nghĩa từ lóng xoắn

@2tears nói cái đừa này chứ sao ????? toàn dùng từ không hiểu ??? xoắn là gì ??????? định nghĩa từ lóng xoắn

vãi ông.đọc lại xem ai nói từ xoắn hộ cái.thằng kia nó nói chứ tôi đâu

mod nào pm yahoo teamview cái để nó vừa ăn cắp vừa la làng wài @@
@2tears nếu là hiểu nhầm có thằng giả nick thì mình sẽ xin lỗi ko việc gì phải xoắn lên thế

@chichichi7 ê hỏi ngu cái 'xoắn' là cái gì vậy ???? thấy bọn http://www.sthc.edu.vn/ nó cũng nói mà không hiểu ?

trả lời cái cho thông ass cái ????

xoắn đồng nghĩa với xoăn , có thể là xoăn tít, đại khái là xồn xồn đó bạn , mà k hiểu xồn xồn thì chắc là sồn sồn, mà k hiểu nữa thì đại khái là nhốn nháo
bạn k hiểu mà bạn nói người khác ngu là thế *beep* nào nhỉ @,@

ờ hiểu rồi,gõ cũng viết tắt là sao ???? mà hiểu rồi cám ơn nha @hantu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week