Luật mới: Net + 1 gậy = mất kiếm tiền, vậy sẽ không ai chơi net nữa?

ai bảo thế vậy bạn, cho mình xin pròof:eek:

à bị lâu rồi, chưa hết gậy, bây giờ ra luật nên dính :)

lâu rồi là từ khi nào vậy bạn.
Mình nghĩ vụ 1 gậy là dis chắc thằng Quiz chơi chiêu để khỏi trả tiền, chứ youtube có thấy luật đó đâu nhỉ :D

lâu rồi là từ khi nào vậy bạn.
Mình nghĩ vụ 1 gậy là dis chắc thằng Quiz chơi chiêu để khỏi trả tiền, chứ youtube có thấy luật đó đâu nhỉ :D
khoảng 1 tháng rồi bạn.
không biết net khác có như Quiz không.

chỉ có quiz mới có thông báo vậy , còn các net khác vẫn chưa thấy gì , mình nghĩ đây chỉ là 1 trò khác của quiz thôi ^^ :) nó có cái dễ nhưng cũng thay đổi để làm khó cho uploader :( !

chỉ có quiz mới có thông báo vậy , còn các net khác vẫn chưa thấy gì , mình nghĩ đây chỉ là 1 trò khác của quiz thôi ^^ :) nó có cái dễ nhưng cũng thay đổi để làm khó cho uploader :( !
dễ gì hơn vậy bác? e chưa hiểu lắm. Nếu nó ra luật đó, nhưng thay đổi đk join, k quét tay, 1k view 10 sub, die vẫn pay thì còn đc

cái này là chính sách của yt. net nào rồi cũng áp dụng. mình có kênh bị gậy cũng lâu rồi, này vào coi thử thì hôm trước có mail của yt báo về tắt kiếm tiền 3 tháng do có gậy. kênh k chơi net, chưa lk ga, chỉ bật $

Vừa dính 1 gậy .. chẳng biết youtube nó có cho mình 15 ngày để kháng không chứ tắt luôn thì bất công quá

có 1 kênh bị 1 gậy bản quyền từ 31/10 đã xác nhận cái luật mới youtube , net music đến nay vẫn chưa thấy bị tắt kiếm tiền == . mới nhận pay tháng 10 xong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week