Help Luckyshare.net có ai còn chơi không?

xx4life

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình mới chiến thằng này đc hơn 1 tháng. Định nghỉ luôn nhưng mà mãi vẫn chưa được payout. Nó cứ pending pending mãi. Tháng trước hẹn 21-11 trả tiền mà hôm qua lại ko trả, khất sang 12-12. Đợi chờ mất hơn 1 tháng bây h lại đợi tiếp 3 tuần. Chán thật

Bro nào có kinh nghiệm với thằng này xin cho chỉ giáo. Mình nghe ngóng thấy nhiều người đã ko chơi thằng này nữa và xóa hết file.

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034
mình mới chiến thằng này đc hơn 1 tháng. Định nghỉ luôn nhưng mà mãi vẫn chưa được payout. Nó cứ pending pending mãi. Tháng trước hẹn 21-11 trả tiền mà hôm qua lại ko trả, khất sang 12-12. Đợi chờ mất hơn 1 tháng bây h lại đợi tiếp 3 tuần. Chán thật

Bro nào có kinh nghiệm với thằng này xin cho chỉ giáo. Mình nghe ngóng thấy nhiều người đã ko chơi thằng này nữa và xóa hết file.
trang này của VN phải ko nhỉ??
ryushare ngon vậy mà ko chơi,chơi linh tinh làm gì

ryu k có xèng mới phải chuyển sang thằng này chứ pro. mình cũng đang bị pending, nhưng mà thấy mấy 4rum lớn toàn cho post thằng này k ah
Mình chỉ đợi nó trả pending thôi chứ nghĩ ko chiến thằng này đc nữa. Vừa đọc trên WJ thấy nó hứa hẹn, scam bao nhiêu lần rồi mà nhiều người vẫn theo...trong đó có mình :(.

Sở dĩ mấy site lớn đc post link LS mình nghĩ là do thằng admin mấy site đó đc nhận ít tiền từ Luckyshare.

Amous

Newbie
Reactions
227
MR
0.000
Cái đó là tất nhiên rồi... phí chạy host trong forum mà... Ryu or Lum cũng vậy mà!

tien_oi

Senior
Reactions
387
MR
0.000
Khuyên nên chơi thằng này mình đã thử request nó hẹn đến hôm nay pay nhưng ko pay mà lại hẹn đến tận 22-12 mịa nó cam đó bà con à

baitap

Junior
Reactions
93
MR
0.000
Khuyên nên chơi thằng này mình đã thử request nó hẹn đến hôm nay pay nhưng ko pay mà lại hẹn đến tận 22-12 mịa nó cam đó bà con à

cũng chưa chắc, vì nó cũng bị avangate hold tiền cùng 1 lúc với Ryushare, Lumfile...
bây giờ nó mới đổi sang airpaygate, có lẽ cũng cần thời gian để tụi paygate nó trả tiền thì tụi luckyshare mới thanh toán được.

cũng chưa chắc, vì nó cũng bị avangate hold tiền cùng 1 lúc với Ryushare, Lumfile...
bây giờ nó mới đổi sang airpaygate, có lẽ cũng cần thời gian để tụi paygate nó trả tiền thì tụi luckyshare mới thanh toán được.
mem kêu nó thì nó cứ bảo là nhất định 21-11 sẽ trả. Đã kiên nhẫn đợi thanh toán đc 1 tháng bây h nó lại chơi bài bảo đợi thêm 3 tuần nữa....chờ 50 ngày cho 1 payout

Đọc trên WJ và forum của Nga ngố thấy bảo hiện tại nó đang diễn lại bài hồi tháng 6...1 số người bị hold tiền từ đầu tháng 6 nó hẹn đầu tháng 7 trả sau đó ko trả ,,,rồi cứ hẹn đi hẹn lại cuối cùng ko trả bảo là paypal hold từ ngày 19/7 và bảo đợi tiếp 180 ngày

Bẩn hơn nữa là nó là nó bỏ hết sale kiếm được của mem trong tháng 7

Ở đây có anh em nào bị nó hold tiền từ đàu thang 6 ko ?

Bro Tien-oi pending bao nhieu do ?

[TABLE="width: 626"]
[TR]
[TD]Date[/TD]
[TD]Type[/TD]
[TD]Sent/Sending To[/TD]
[TD]Sent/Sending Via[/TD]
[TD]Description[/TD]
[TD]Status[/TD]
[TD="align: right"]Amount[/TD]
[/TR]
[TR]