Lunioluny - Hoanghung bạn nghĩ thế nào ?

Theo bạn ai là người đáng lên án hạn cuối vote là 27/8/2011

• Hoàng hùng vì xúc phạm con gái điển hình là câu nói rất tục

Votes: 9 19.6%
  • Luni vì lạm quyền chức sb và ban lung tung

Votes: 11 23.9%
  • Cả 2 đều sai nên giản hòa thì tốt hơn ( ai

Votes: 26 56.5%

• Total voters
    46
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.

ủa cho 1 trai 1 gái vào phòng ah đóng cửa chặt bảo nhau ah , :D nghe hay đấy

bác gà kimtin nói rất đúng đấy , nếu mà hốt boi với hốt gơn chỉ là cái danh thì cắt bớt chức năng ban nick + xu dọn box chat ... đi là vừa

thấy hotgirl ko liên quan gì đến chatbox cả, sao làm mod đc nhỉ

ko phải là MOD bạn ah mà có những chức năng dống MOD thôi , mình có làm MOD ở 1 forum nên biết mà

oh ra là vậy, thế thì ko nên lạm dụng cái đó để ban, mình đứng ở giữa, mong 2 bạn làm hòa, giải trí lành mạnh mà, ko nên nặng nề với nhau quá

Ăn miếng bánh..uống miếng nước..cứ từ từ...có gì vào phòng bảo nhau :">..Vote hòa nhá ^^..một nhà cả mà :x

Hòa đi 2 bạn.

PS: admin phải đề nghị xử phạt nhẹ ;) cho mọi người biết mà ko tái phạm nữa :binhsua58:

pác cứ nói thế thì em cũg pó tay :binhsua139:

đề nghị xử phạt mạnh pác hùng đê =)) :binhsua79:

Đưa em cái hốt boi để chém gió cho nó lực nào.... thử lộng quyền xem như thế nào mà người ta thích lộng hành thế ko bít......
Thui hòa giải đi bác ah.... chấp gái mất hình tượng lắm!

Em không biết xảy ra chuyện gì nhưng vẫn ủng hộ phuơng án thứ 3 hòa giải là cách tốt nhất

ừm cảm ơn em nhé , vagex chưa pay khi nào pay a trả :D

Đưa em cái hốt boi để chém gió cho nó lực nào.... thử lộng quyền xem như thế nào mà người ta thích lộng hành thế ko bít......
Thui hòa giải đi bác ah.... chấp gái mất hình tượng lắm!

oh year ! đây mới là câu nói hay nè

chết e vote cho Cả 2 đều sai nên giản hòa thì tốt hơn nhưng nghĩ lại thì nghiên về Luni vì lạm quyền chức sb và ban lung tung ghỡ vote để vote lại đc ko nhiể. em là em ủng hộ ZzhoanghungzZ

chết e vote cho Cả 2 đều sai nên giản hòa thì tốt hơn nhưng nghĩ lại thì nghiên về Luni vì lạm quyền chức sb và ban lung tung ghỡ vote để vote lại đc ko nhiể. em là em ủng hộ ZzhoanghungzZ

Clone nick đi bác, dữ lắm thì ăn ban thôi. :m021:

ko biết gì nhưng ủng hộ lulu , người ta con gái mà các bác cứ chấp , phụ nữ là số 1

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week