Lương 11 triệu có thể mua được nhà không ??? >> có thể nếu vào topic này

cứ yên bình vậy mà sống à =)) , đùng phát đụng xe gãy mẹ chân nằm 3 tháng , bùm phát ông già

, bà già đổ bệnh nằm viện cả năm, $ để dành 5 6 năm teo trong vòng mấy tháng @@, nhà đâu

không thấy, thấy nằm ngoài chợ :dapdau: , có cty ở quê về quê sống cho lành :binhsua58:

:binhsua156::binhsua156: Sở dĩ còn người ta đau khổ vì mãi mê chạy theo những thứ sai lầm

">[video=youtube;qwenqlEtIk4]http://www.youtube.com/watch?v=qwenqlEtIk4[/video]

Không phải tất cả những người bạn đều chân thành
chỉ có những người bạn trong hoạn nạn mới là những người bạn thật sự
'
''Không phải tất cả những người bạn đều chân thành
chỉ có những người bạn trong hoạn nạn mới là những người bạn thật sự'
hồi nhỏ em học thuộc nhất bài này,bây giờ nó giống như bài học cuộc đời mà sau này em hay vấp phải, đắng ngắt

ông anh dạo này mới trúng quả sao mà phấn khởi thế, lúc nào rảnh pm thằng e nc chút coi :D

11t 1 tháng là lương khá rồi đó, công nhân ở các khu công nghiệp lương 2-3t 1 tháng mà còn bị nhà máy nợ vài tháng kìa.

lương tháng 11 triệu tùy theo thành phố sống
nếu hà nội hcm thì khó mua nhà
nếu ở đà nẵng thì khoảng 5 năm mua được miếng đất 3 năm nữa xây cái nhà

thớt cho hỏi là với 1 ngân hàng thì mình có thể mở ko giới hạn sổ tiết kiệm hả?và nếu mở sổ như thế thì gửi kỳ hạn bao lâu?nghiên cứu bắt chước thớt để dành tiền:binhsua57:

thớt cho hỏi là với 1 ngân hàng thì mình có thể mở ko giới hạn sổ tiết kiệm hả?và nếu mở sổ như thế thì gửi kỳ hạn bao lâu?nghiên cứu bắt chước thớt để dành tiền:binhsua57:

Lãi suất khoảng 10% 1 năm.
Gửi tiền tỷ thì may ra, chứ gửi vài chục triệu thì tiền lãi chả là bao.
Để tiền đó làm ăn cái khác sinh lời còn nhiều hơn.

Như Yeah, từ 200$, mỗi ngày Yeah có thể cho nó đẻ ra từ 10-20$ (hoặc mất hết 200$ :)))

Lãi suất khoảng 10% 1 năm.
Gửi tiền tỷ thì may ra, chứ gửi vài chục triệu thì tiền lãi chả là bao.
Để tiền đó làm ăn cái khác sinh lời còn nhiều hơn.

Như Yeah, từ 200$, mỗi ngày Yeah có thể cho nó đẻ ra từ 10-20$ (hoặc mất hết 200$ :)))

:binhsua57::binhsua57: giờ thằng nào vay tiền nhiều thằng đó Giàu..

Tiền không bao giờ mất đi
Nó chỉ chuyển từ túi người này sang túi người khác . Kệ nó đi coi như ta cho tụi nó cất hộ mình vậy khi nào cần thì mình lấy ra xài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week