Ly dị vì “súng” quá... nhỏ

(TNO) Sau nhiều nỗ lực, cuối cùng một phụ nữ Đài Loan (52 tuổi) đã được tòa án chấp thuận việc ly hôn.

Theo Apple Daily, nguyên nhân bà này ly dị chồng là vì “của quý” của ông quá nhỏ.
Cặp vợ chồng trên lấy nhau được 4 năm, đều là công chức nhà nước. Trước khi cưới, bà vợ yêu cầu ông chồng phải “trả bài” 1 tuần 3 lần, nhưng ông đã không hoàn thành "nghĩa vụ" được giao.
Trước tòa, nguyên đơn đau khổ trình bày, khi chuẩn bị kết hôn, bà đã nhiều lần ngỏ lời muốn kiểm tra “máy móc” của đối tác "vận hành" thế nào, nhưng đều bị khước từ với lý do quan hệ trước hôn nhân là không tốt.
Và rồi ngay trong đêm động phòng hoa chúc, cô dâu như muốn té ngửa vì “khẩu súng” của chồng chỉ dài có 5 cm.
Người chồng sau đó cũng cố gắng tìm các món ăn cường dương tráng thận, thậm chí nhờ bác sĩ can thiệp, nhưng không thành công.
Cuối cùng họ ly thân và dẫn đến kết cục hiện tại.

C.Nhung
:binhsua119::binhsua119::binhsua119::binhsua119::binhsua119:

woa, súng mi ni, cái này dành cho ng tí hon dc nè

:m142: mình dài hơn 5 1 chút

5cm . Vậy chỉ = ngón tay tay út thoai seo. Thế thì làm ăn kái giề được .

:binhsua117: choáng - cũng may mình được trang bị súng tối tân nên ko sao

5 cm có thể có nhưng chuyện ly dị hoang đường vì nó chắc là bọn nhà báo dảnh nợ nói điêu

chiều dài tối thiểu khi cương để có thể giao hợp tốt là 8cm, có chỗ ghi 6cm, thằng này 5cm làm đc gì, mà ko làm ăn đc gì vợ nó ko chịu đc bỏ là bthuong, ko như VN mình, cố mà nhịn =))

he he he, súng to không lo chết đói

Súng to mà Ví không dày thì cũng không có $ đâu mà mua đạn . Mà súng không có đạn thì chỉ có vứt.:binhsua139:

Đùng đánh giá bề ngoài lóp vỏ mà hãy xem đạn dược ntn :m131:
Có nhiều khi súng nhỏ nhưng bắn phát nào là có baby và lên tiên phát đó thì khổ :m131:

Chắc lều báo chém gió kiếm củ rưỡi thôi nhỉ .Chứ ta cứ thấy ảo ảo thế nào ấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week