Lý do facebook bị chặn.Công văn gửi các cty internet VN yêu cầu chặn FB

Status
Not open for further replies.

tiger555net

Junior
Reactions
24
MR
0.000
mình nói giống nha kéo lên mà xem quả thật giống đó =))

mình ko nói bạn.Mình nói ở trên có người dám phán 1 câu "còn thớt để cái avarta cờ 3 que thì không còn j để nói"mình ko biết nó giống ở chỗ nào nữa.Là màu vàng với màu đỏ đó hả.Cái này là chữ "vương" theo tiếng Trung Hoa.Là chữ "vương" trên đầu con hổ đó.

KiNiemKhoQuen

Banned
Reactions
70
MR
0.000
mọi người hãy cảnh giác trước thành phần này, hết để avata Ngô Đình Diệm, giờ lại lá cờ vàng 3 sọc đỏ
http://vi.wikipedia.org/wiki/Quốc_kỳ_Việt_Nam_Cộng_hòa
mọi người thử nghĩ xem, cái việc chăn FB thì fake ip, change dns rất đơn giản con ch ó cũng làm được thì việc gì phải làm đơn?:binhsua33:, mà đơn đấy gửi cho ai? hay chỉ để kích động chia rẽ, làm người phải biết cái gì đúng cái gì sau chứ, đầu óc ngu đốt ko phân biệt được hay bố mẹ bạn tuyên truyền vào đầu bạn như vậy? hay bạn được cho tiền để làm việc này

- - - Updated - - -

Bố mày lạy mày ... mày post 1 đống bài với Clone của mày tao bảo Recar nó ban vài lần chưa hết .
Hết ảnh Ngô Đình Điệm rồi đến ảnh cờ ... DKM bố mày gặp mày ngoài đường thì đừng hỏi bố vì sao ghét những thằng như mày :m158:
chuẩn, nói chung đến khổ với những thành phần như này

- - - Updated - - -

mày cứ yên tâm cả vn sẽ có 99 thằng như tao, tuy tao ko sống ở thời chiến nhưng tao hiểu cái giá trị của cuộc sống hiện tại và giá phải trả cho nó

ôi trời đất ơi.Mod,admin gì đâu vào đây coi giùm đi.Coi thử cái avata của e là cái gì.Nếu nó là cờ 3 sọc thì ban acc của e luôn đi cho rồi.Khỏi để trong diễn đàn này làm gì.Mở to con mắt lên so sánh 2 cái hình này nha.Đừng chết vì thiếu hiểu biết.Cái hình như thế này mà dám bảo là cờ 3 sọc thì thật sự mình bó tay

Last edited by a moderator:
1003248_204342546385197_1755575391_n.jpg.............................................................................................................

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Theo danh sách địa chỉ IP đính kèm =)) không biết mạng nhà mình với công ty có bị dính phốt không ta !? ;;)

thấy viết mấy dòng cmt mà thấy buồn cười.Ko biết có suy nghĩ trước khi nói ko nữa.Bạn kia kêu mod vào đây xem đi rồi hả nói.Bọn phản động thì xóa nick nó khỏi diễn đàn.Tôi mà phản động thì giờ chắc tôi ko ngồi đây cmt được.Mà bị xóa nick từ lâu rồi.Con mắt của bạn nhìn sao hay vậy.Bạn có cái não ko.Có não thì nhìn coi.Nhìn sơ qua cũng biết rồi.Con *** nhìn sơ qua cũng biết cái avata của tôi và lá cờ 3 que kia là khác nhau.

View attachment 26824.............................................................................................................

vụ avata Ngô Đình Diệm bạn giải thích thế nào? đừng bảo là ko có bằng chứng nhá ;)), mà bạn gửi xong đơn chưa mà lên đây chém gió vậy, gửi thì gửi chứ post lên đây khoe làm gì, gửi đi =))

kingking333

Senior
Reactions
205
MR
0.001
mệt thật, có gì đâu mà nói đi nói lại hoài thế nhỉ, công văn tối mật mà thế này thì đem bán ve chai mịa cái người chuyển công văn cho rồi. vào được thì vào, ko được thì thôi, nói nhiều được gì đâu nhỉ

gửi cái gì mà gửi.Có coi cmt của tôi từ đầu tới giờ chưa hả.Tôi đã nói là tôi lượm được cái hình này trên fb.Nên đem vào đây cho anh em coi.Ai cảm thấy ko đúng thì nói.Mà quả thật tôi ko ngờ được là post cái ảnh này lại bị nói là phản động đó.Mơ tôi cũng ko nghĩ ra được cái vụ này.Còn cái vụ avata ngô đình diệm thì tôi ko giải thích gì hết.Vì tôi đã từng làm cái avata này.nhưng tôi ko hề nói cái gì ảnh hưởng đến đất nước Việt Nam này cả.Những box tôi thường cmt chỉ là captcha kiếm tiền này nọ.Vì lý do chi bạn nói tôi phản động

mệt thật, có gì đâu mà nói đi nói lại hoài thế nhỉ, công văn tối mật mà thế này thì đem bán ve chai mịa cái người chuyển công văn cho rồi. vào được thì vào, ko được thì thôi, nói nhiều được gì đâu nhỉ
bạn đấy muốn mọi người chú ý đến topic đây chứ, nếu cần, thì ai cũng vào đựoc fake book ;)) , ko hiểu bạn lấy cái giấy kia ở đâu, chứ bt mình chắc ko kiếm đc đâu

mình ko muốn phải nói đi nói lại 1 câu mãi.Đã nói rồi 1 lần.Bạn đọc lại topic đi.Mình chả có hứng thú theo dõi topic này.Phải có mod nào vào đây đính chính lại 1 cái cho xong đi.Thật tình ko biết nghĩ sao mà bảo phản động nữa

duyquang555

Banned
Reactions
370
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ai bảo rảnh trym lên đây mà post bài này , chặn facebook đâu phải giờ mới biết, bà con chuyển qua dùng file host và dns phà phà có bị gì đâu, cứ như lauxanh mà thẳng tiến; hờ hờ

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
FPT nó khôn lắm, bước change DNS quá dễ để lách :D xem như là nó thả đấy

mình thấy mạng nào cũng thế chặn thì chặn change DNS vào vẫn vào đc thôi, với lại Chặn fb với dân mmo thì đc gì đâu, có điều làm khổ 1 tí thôi lag thêm tí thôi chứ chặn hẳng làm sao đc, trừ khi nó kêu fb chặn tài khoản vn thôi, ko biết mọi người có bị ko nhưng VNPT 3 hôm nay fb cực chậm :binhsua28:

thôi.mod có đi qua close luôn đi.Cứ phải ngồi hóng trả lời các bạn hoài.Mệt thật.Cứ phải nói đi nói lại 1 chủ đề.Dùng cái avata nên trong mấy diễn đàn khác có bị nói gì đâu.Tự nhiên vào đây lại có 1 số người nói này nói nọ.Ko vì những lời nói của các bạn mà mình đổi avata khác đâu.Nhưng chắc se đổi màu lại.hey...khổ quá

mình ko muốn phải nói đi nói lại 1 câu mãi.Đã nói rồi 1 lần.Bạn đọc lại topic đi.Mình chả có hứng thú theo dõi topic này.Phải có mod nào vào đây đính chính lại 1 cái cho xong đi.Thật tình ko biết nghĩ sao mà bảo phản động nữa

mình cũng nói thật ko biết bạn rãnh hay ko nữa, cái vụ chặn fb này các nhà mạng làm từ thời nào rồi giờ bạn còn lập topic nói thì thôi chẳng biết nói sao luôn, fb chặn thì chặn vào vẫn vào đó thôi, với lại bạn nói bạn cũng biết change dns để vào theo mình mạng nào nó cũng chặn là toàn change dns để vào cả, vậy tại sao cậu đầu tiên lại để giờ phải dùng đủ thủ thuật để vào, change dns ko đến 1' nữa thế mà thấy bạn vất vã quá phải dùng đủ thủ thuật để vào đc fb:binhsua33:

bạn à.Trước mình dùng vnpt.Đổi dns cũng ko được.Phải đổi host đó.Nó chặn thì chặn nhưng mình vào bình thường.Tại mình thấy tấm giấy này ngộ ngộ nên đem ra cho anh em cùng coi thôi.Chứ nó chả có ý gì cả.Dân dùng fb ai mà chả biết fb trước giờ bị chặn chứ.

gửi cái gì mà gửi.Có coi cmt của tôi từ đầu tới giờ chưa hả.Tôi đã nói là tôi lượm được cái hình này trên fb.Nên đem vào đây cho anh em coi.Ai cảm thấy ko đúng thì nói.Mà quả thật tôi ko ngờ được là post cái ảnh này lại bị nói là phản động đó.Mơ tôi cũng ko nghĩ ra được cái vụ này.Còn cái vụ avata ngô đình diệm thì tôi ko giải thích gì hết.Vì tôi đã từng làm cái avata này.nhưng tôi ko hề nói cái gì ảnh hưởng đến đất nước Việt Nam này cả.Những box tôi thường cmt chỉ là captcha kiếm tiền này nọ.Vì lý do chi bạn nói tôi phản động
thực ra có làm có nhận là điều tốt nhưng bạn hay post những bài nhảm quá, nói rồi, bạn càng làm ntn càng làm người khác chú ý đến thôi:binhsua32:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week