Ly kì vụ án 3 nữ sinh tuổi teen cực xinh đẹp bị "đụng chạm" khi đi du học Singapore

Hêhê đừng vơ đũa cả nắm chứ các bác ... có nhiều bạn nữ học tốt cũng làm lẫy danh nước nhà đấy thôi :D

Có lẽ các bác chưa có cơ hội gặp gỡ mấy bạn nữ có tài nên bức xúc ưh? Lúc mình học ĐH trong lớp có 30 nữ và 20 nam, các bạn nữ làm toán cực siêu sao và tiếng anh cũng giỏi, lãnh học bổng rất nhiều và hiện h ko ít bạn đang học lên thạc sĩ cả rồi đấy, còn mấy bố ko thấy dc tài năng của các bạn ấy chứng tỏ các bạn chưa hiểu hết về cái cuộc sống này đâu nhé.

1 kiểu seo kiếm backlink rất mới lạ và thông minh
để ý
3 nữ sinh đang ở độ tuổi còn rất nhỏ, được gia đình tạo điều kiện cho du học Singapore nhưng lại không chịu khó học.

đi đầu mà để tui du côn nó cưỡng rồi nghĩ coi như thế là hết, thế là đi mại dâm luôn, tủi trẻ bồng bột

1 triệu thằng xài thuốc kích dục , chơi cho dai , xuất cho lâu , ko đem post . Chỉ có 3 con nhỏ lại đem post thế nhỉ ;)) 4r này đa số là đàn ông nên hiếp đáp phụ nữ hơi bị nhiều

con gái mà bỏ cái chức năng đẻ ra thì chắc là mất giá toàn phần :|

mấy đứa con gái giờ gần như vất hết suốt ngày ăn ngủ và tự sướng facebook chứ chả biết éo gì nữ công gia chánh, éo biết kiếm tiền mà ăn tiêu vô tội vạ, hoang tưởng và cực kì ngu ngốc :))
lương tâm 2 thằng này chắc bị cho' tha . Suốt đời chắc ko có nhỏ khôn ngoan nào dám lấy làm chồng

lương tâm 2 thằng này chắc bị cho' tha . Suốt đời chắc ko có nhỏ khôn ngoan nào dám lấy làm chồng
2 bạn ý phản ánh cũng đúng 1 phần trong số bọn con gái hiện nay mà, bác có vợ con rồi thì nghĩ khác nhưng cũng ko nên nặng lời thế.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week