Suggest M.n có việc gì ko cho e làm với

Chào m.n. :). e cũng chỉ là Newbie trong lĩnh vực MMO thôi ạ. trước khi lập topic này thì e cũng có thử qua cạp rồi like fb rồi PTC. nhưng chắc là ko có ng hướng dẫn or làm 1 mình nên n khá khó. :). Pro nào có việc gì ko cho e theo với ạ. :). tks m.n đã đọc. yh of e.đây ạ : hoangsonh2c

rongbay

Hero
Reactions
493
MR
0.000
Mình ở ban quản lý dự án Rừng lá kim Đà Lạt, cần tuyển vài mem làm lương tháng 10tr.Công việc:
-Sáng : đếm lá thông
-Tối : đếm sao
Nhận hồ sơ dự tuyển đến hết tháng 3.
Chủ thớt coi thích hợp thì pm :)

Upvote 0

hoangsonh2c

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình ở ban quản lý dự án Rừng lá kim Đà Lạt, cần tuyển vài mem làm lương tháng 10tr.Công việc:
-Sáng : đếm lá thông
-Tối : đếm sao
Nhận hồ sơ dự tuyển đến hết tháng 3.
Chủ thớt coi thích hợp thì pm :)
e tg tháng 2 hết hạn chứ. :D. mà e hỏi thật. có sự phụ nào nhận dạy offer ko ạ. mà làm offer ban đầu cứ nhất thiết phải có sock vip à. :(

Upvote 0

vukimky

Junior
Reactions
2
MR
0.001
e tg tháng 2 hết hạn chứ. :D. mà e hỏi thật. có sự phụ nào nhận dạy offer ko ạ. mà làm offer ban đầu cứ nhất thiết phải có sock vip à. :(
em cũng đang muốn học như bác. công việc của em suốt ngày ngồi máy tính mà không có việc gì để làm.Bác nào dạy cho em học với nhé

Upvote 0
bạn không nhất thiết phải mua sock nếu ban đầu thì có thể thuê theo ngày làm có tiền rồi mua sau cũng được. không đắt hơn là mấy đâu. quan trọng bạn có chịu kiên trì và bỏ công sức ra làm không thôi. làm cho admin việt thì hơi ít tiền nhưng được cái tiền tươi. còn làm ppd thì 1 tuần nó pay 1 lần mà không cẩn thận thì...

Upvote 0
bạn không nhất thiết phải mua sock nếu ban đầu thì có thể thuê theo ngày làm có tiền rồi mua sau cũng được. không đắt hơn là mấy đâu. quan trọng bạn có chịu kiên trì và bỏ công sức ra làm không thôi. làm cho admin việt thì hơi ít tiền nhưng được cái tiền tươi. còn làm ppd thì 1 tuần nó pay 1 lần mà không cẩn thận thì...
bác có rảnh ko hd e với. :). phải biết làm thì mới thuê hay mua mà bác. :). e có tìm hiểu sơ qua offer nhưng thật sự là tài liệu cũ quá.

Upvote 0

saigon15k

Banned
Reactions
250
MR
0.000
công việc thì có, paid daily luôn cho, nhưng mà lương thấp công việc ngồi kick kick lặp đi lặp lại nó nhàm chán, y/c ngày 8 tiếng, mạng ổn định, và bấp bênh, dao động từ 3$-30$/ ngày/8h. khong can von

Upvote 0

trongthanh

Senior
Reactions
311
MR
0.000
làm captcha đi cậu, rèn luyện kiên trì, rồi có vốn sang off, off ko đơn giản đâu nó mà ko lead thì đợi đấy, mà ít khi ad chỉ từ A-Z cho newbie phải tự vọc, bầm tím, giã chày cối off mới lên lever được, :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week