Tutorial Maccuong-Thông báo ngừng chia sẻ net và hỗ trợ MMO4ME !

gameplayer

Hero
Reactions
854
MR
0.001
Follow me on Facebook
Ai cũng có tự trọng cả , ông thớt cũng chỉ muốn tốt và giúp cho A E thôi , các bạn cũng đừng nói người ta như thế . Các bạn phải nghĩ bản thân mình từ đâu mà có nghề , đều là do những người chịu tìm tòi và chịu share ( ko phải tất cả ) , thế lên các bác cũng đừng nói quá đáng với ngta như thế
cậu cứ nghiệm mà xem, ông nào mà cứ bô bô ra vẻ pro ở cái diễn đàn này rồi kết cục cũng có phốt thôi =))

backtodust

Junior
Reactions
229
MR
0.000
Chat with me via Skype
nói chung ko liên quan nhưng chỉ góp ý bạn 1 @@maccuong 1 chút , ở đây ko ai dám tự nhận mình là pro hết bạn ơi :) "Lịch sử: Khởi nghiệp từ bàn tay trắng từng là newbie 2 năm tại mmo4me sau đó trở thành pro tháng 6/2013" nên có gì bạn xem xét chỉnh sửa hay sao xíu , chứ bạn để vậy ai ko hợp ý thì họ lại lấy cái này ra để nói đấy . Góp ý ko war nha ^^ còn bạn cảm thấy đủ tự tin là pro rùi thì nói chung là tớ hok ý kiến thêm ^^

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
nói chung ko liên quan nhưng chỉ góp ý bạn 1 @@maccuong 1 chút , ở đây ko ai dám tự nhận mình là pro hết bạn ơi :) "Lịch sử: Khởi nghiệp từ bàn tay trắng từng là newbie 2 năm tại mmo4me sau đó trở thành pro tháng 6/2013" nên có gì bạn xem xét chỉnh sửa hay sao xíu , chứ bạn để vậy ai ko hợp ý thì họ lại lấy cái này ra để nói đấy . Góp ý ko war nha ^^ còn bạn cảm thấy đủ tự tin là pro rùi thì nói chung là tớ hok ý kiến thêm ^^
Vì tớ chia sẻ hàng miễn phí nên các pro ghen tị và ko có cửa làm ăn nên trù tớ đấy, còn vấn đề tớ pro hay ko thì mọi người cũng biết, Tớ còn viết bài hướng dẫn cho người nước ngoài làm theo chứ anh em diễn đàn mình thì đã ăn nhằm gì, vài đồng bọ chẳng qua nhiệt tình với anh em tí cho anh em kiếm cơm, còn các bạn ko cần thì tớ bay.

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
ngừng là đúng rồi. toàn site cùi bắp. chủ yếu câu ref cho đủ minpay.
đã ai làm nên cơm cháo gì chưa

Vì tớ chia sẻ hàng miễn phí nên các pro ghen tị và ko có cửa làm ăn nên trù tớ đấy, còn vấn đề tớ pro hay ko thì mọi người cũng biết, Tớ còn viết bài hướng dẫn cho người nước ngoài làm theo chứ anh em diễn đàn mình thì đã ăn nhằm gì, vài đồng bọ chẳng qua nhiệt tình với anh em tí cho anh em kiếm cơm, còn các bạn ko cần thì tớ bay.
Nãy giờ anh em góp ý là bay đi rồi mà =)) còn lưu luyến gì nữa...

Nãy giờ anh em góp ý là bay đi rồi mà =)) còn lưu luyến gì nữa...
mình ko hướng dẫn và ko trả lời các câu hỏi liên quan đến kiếm tiền rồi mà, giờ trước khi dừng hẳn thì mình xem ai còn khó trong việc payout thì mình bảo thôi còn pay xong thì mình cũng hết trách nhiệm, kẻo sau này lại bảo anh đưa các em đi theo mà ko đưa hết đoạn cuối, đến ngày hái quả

hix , có hơi hướng của ảo tưởng sức mạnh chăng :) tớ thì chẳng phải pro nên chắc nói cậu cũng ko quan tâm đâu ^^ nhưng mà nói chung cậu có vẻ hơi trẻ con đấy nhỉ ^^

hix , có hơi hướng của ảo tưởng sức mạnh chăng :) tớ thì chẳng phải pro nên chắc nói cậu cũng ko quan tâm đâu ^^ nhưng mà nói chung cậu có vẻ hơi trẻ con đấy nhỉ ^^
còn nhiều thông tin bị giữ kín mà các bạn ko biết lắm, vì các mod giấu nên ko rói ra và tớ ko nói ra để cho các bạn ấy còn làm ăn,

cậu là thành viên lâu năm nhưng tớ tin chắc cậu chưa bao giờ biết 1 bí mật rất quan trọng về các mod, tớ ko nói ra đâu, những bạn là người thẳng thắn thì tớ nghĩ bạn nên đề phòng và tự vệ cho chính bản thân mình.

Ở việt nam là vậy..share cũng bị chửi mà k share cug bị chửi..tốt nhất k nên nói gì..
Cậu thông minh và hiểu biết cao như thế mà cứ để anh em chìm trong sự thiếu thông tin vậy sao, bạn là người có khả năng mà bạn còn im lặng thì chắc vn còn bị chặn ip dài dài.

sakumi

Banned
Reactions
184
MR
0.000
Cậu thông minh và hiểu biết cao như thế mà cứ để anh em chìm trong sự thiếu thông tin vậy sao, bạn là người có khả năng mà bạn còn im lặng thì chắc vn còn bị chặn ip dài dài.
Vậy mem lâu dài thì sao cậu? hay cho yh giao lưu đi

Ở việt nam là vậy..share cũng bị chửi mà k share cug bị chửi..tốt nhất k nên nói gì..

langtu0nline

Hero
Verified
Reactions
281
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
t bị vài lần rùi..share cũng bị ném đá này lọ..cay lắm..rút kinh nghiệm,k nên nói gì..sống chết mạc ng ta..mình chết cug k ai qtam dau..

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
cậu là thành viên lâu năm nhưng tớ tin chắc cậu chưa bao giờ biết 1 bí mật rất quan trọng về các mod, tớ ko nói ra đâu, những bạn là người thẳng thắn thì tớ nghĩ bạn nên đề phòng và tự vệ cho chính bản thân mình.
Nói ra xem, diễn đàn là nơi tự do ngôn luận :D
Mình cũng muốn biết cậu biết được gì mà ra vẻ nguy hiểm thế :D

hungict91

Hero
Reactions
614
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
thằng này nói chung là ATSM :D

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
có 1 người thanh tóan đc rồi, cậu đọc lại thăng 1 đi, còn tớ nghĩ sắp tới còn nhiều người hơn nữa pay đc

cái bạn được thanh toàn là cái bạn làm bục mặt ra được 16$ , đặt lệnh rút tiền thì max là 7$ , trừ 3$ fee , còn lại 4$ , hẹn 3-5 ngày mới được nhận đó hả cậu ?

chính bạn ý cũng phải thốt lên : " vui đến đập đầu vào màn hình " mà .

denbienmpa

Junior
Reactions
89
MR
0.012
mình không hiểu sao bạn maccuong lại cứ tự hào vì có người đầu tiên rút được tiền nhỉ? theo mình thấy thì bạn ấy đang thất vọng chứ vui vẻ gì? Làm không biết bao nhiêu ngày được hơn 16$, đến nay site nó cho rút 7$, mà lại trừ mất 2,8$ (không hiểu trừ phí gì mà ghê thế), còn lại sẽ chỉ nhận được 4,2$ mà đã nhận được tiền ngay đâu, còn phải chờ 3-5 ngày nữa chứ. Vậy, làm việc trong mấy ngày và không biết đến mấy ngày nữa mới nhận được 4.2$, liệu số tiền 4,2$ có là đúng kỳ vọng của 1 bạn làm việc sau 1 khoảng thời gian như thế không? - và chính bạn đó cũng nói rằng "Các bác xem và tự rút ra kết luận nhá. Em thì chả muốn hiểu nó nữa". Một kết quả như thế mà bạn maccuong vẫn ra vẻ tự hào quá, PRO là đây! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week