HYIP Magicinvest - Magicinvest.biz

Bát cơm của người ta sao cứ bắt phải chia sẻ vậy.
Tài liệu ngoài GG đó cứ ra mà tham khảo :m021:
À nói luôn đấy là lí thuyết .còn thực hành thì tháng đầu cứ cho đi 100$ là tháng sau khác tự biết cách để lấy lại :m096:

Hihi, đâu có gì là quan trọng đâu bạn, nó chẳng phải miếng cơm manh áo gì cả. AHM là viết tắt của Allhyipmonitors.com, mình nói chuyện với người biết thôi với newbie mình không nói vậy.

Nhưng nó không thêm monitor nào của Việt Nam cả, thì bạn phải chọn monitor của nước ngoài mà tham gia chứ, các yêu cầu cũng như của Việt Nam thôi mà, mà mình thấy đầu tư HYIP thì monitor của nước nào cũng đâu quan trọng đâu

1/ tham gia có monitor k phải là bắt buộc, nên k chọn là quyền riêng tư :D
2/ cậu k hiểu ý của mình, monitor nào k quan trọng, mà cách làm việc của monitor mới quan trọng.
Với monitor VN dễ giải quyết vấn đề hơn nước ngoài, đơn giản, và hoàn toàn là quyền quyết định của tớ

1/ tham gia có monitor k phải là bắt buộc, nên k chọn là quyền riêng tư :D
2/ cậu k hiểu ý của mình, monitor nào k quan trọng, mà cách làm việc của monitor mới quan trọng.
Với monitor VN dễ giải quyết vấn đề hơn nước ngoài, đơn giản, và hoàn toàn là quyền quyết định của tớ

Ok, nó không vấn đề, nhưng nếu nó không thêm monitor Việt Nam thì cũng khó cho cậu nếu cậu muốn chơi, site chạy 19 ngày rồi và vẫn chưa thấy thêm monitor từ Việt Nam, mình nghĩ rằng nó sẽ là khó để có monitor từ Việt Nam. Cậu cứ cân nhắc thôi!

Khoảng vài giờ nữa sẽ yêu cầu thanh toán với em này, hy vọng em nó sẽ trả tốt!!!!!!!!!!!!!!!!

Tiền về, tiền về, thanh toán đầu tiên:

The amount of 2.99 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U4130330->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from MagicInvest.biz..
Date: 01:14 28.06.13. Batch: 25928907.

Thanks admin :binhsua25:

site này mình vừa test với plan 4day thành công 1 vòng nhá, pay manual nhưng em nó uy tín :D
Đang phân vân có nên đi típ 1 vòng nữa k...hihi vì mới chơi nên chưa có exp

chọn nhầm monitor dep stp thằng monitor nó lại ko RCB dep bằng STP. Đen.................

chọn nhầm monitor dep stp thằng monitor nó lại ko RCB dep bằng STP. Đen.................

Trong các monitor chỉ có thằng UHYIPs là không chấp nhận STP thôi mà thằng monitor này chỉ chấp duy nhất PM cho RCB , chia buồn nhé bạn đã không kiểm tra kỹ trước khi đầu tư!!!!!!!!!

Trong các monitor chỉ có thằng UHYIPs là không chấp nhận STP thôi mà thằng monitor này chỉ chấp duy nhất PM cho RCB , chia buồn nhé bạn đã không kiểm tra kỹ trước khi đầu tư!!!!!!!!!

VKL cái thằng đó. từ sau chừa nó.

The amount of 0.56 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4130330->U5794117. Memo: API Payment. Withdraw to dr4gon15 from MagicInvest.biz.. Date: 09:36 28.06.13. Batch: 25949236.

10:20 28.06.13 Receive 25952745 U4130330
MagicInvest +0.87 2.19 Received Payment 0.87 USD from account U4130330. Memo: API Payment. Withdraw to aries04 from MagicInvest.biz.
Mới with về hy vọng sống lâu 1 tý

Thanh toán tiếp theo:

The amount of 2.9 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U4130330->U3878693. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from MagicInvest.biz.. Date: 02:02 29.06.13. Batch: 26027222.

Thanks admin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week