Matrix Mahatan Traffic- Manhatantraffic.com-Revshare/Matrix up 130% ROI, lãi ngày up 6%, PM,PE, STP và BTC

Status
Not open for further replies.
có RB site này không anh ? @omanizen
Phần ma trận a hướng dẫn thêm chút được không ạ? Có phải mua vị trí ma trận không hay như nào ạ ? và vào chỗ nào để kiểm tra ma trận ạ ?
Mình RCB 5% trên số tiền bạn mua adpack đã post trên bài đó bạn. Cho nên nếu bạn mua gói diamond 130% ROI thì thực ra bạn được 135% vì thêm tiền RCB của mình nữa.
Về ma trận thì về cơ bản khi tuyến dưới của bạn full thì bạn hưởng % theo kiểu 4x4. Thứ 2 là nếu mua vị trí ma trận thì còn hưởng thêm phần thu nhập như Nguồn thu nhập số 3 trong bài mình giới thiệu. Tuy nhiên chỉ mua được vị trí ma trận 10$ từ tiền trong Re-purchase chứ không thể mua từ TK khác.

Chiến thuật dành cho ai muốn mua Matrix
: Nếu đợi đến lúc TK Re-purchase đủ 10$ như mặc định thì khá lâu vì re-purchase set up theo mặc định là 20%. Vì thế khi bạn mua gói adpack hãy set up nó 100% để toàn bộ lãi trả về trong re-purchase và nhanh có xèng mua ma trận có vị trí đẹp (Khi mua adpack rồi thì không set up được). Ngoài cách đó ra không còn cách khác vì MT không cho phép chuyển tiền qua lại giữa các loại TK.

Mình RCB 5% trên số tiền bạn mua adpack đã post trên bài đó bạn. Cho nên nếu bạn mua gói diamond 130% ROI thì thực ra bạn được 135% vì thêm tiền RCB của mình nữa.
Về ma trận thì về cơ bản khi tuyến dưới của bạn full thì bạn hưởng % theo kiểu 4x4. Thứ 2 là nếu mua vị trí ma trận thì còn hưởng thêm phần thu nhập như Nguồn thu nhập số 3 trong bài mình giới thiệu. Tuy nhiên chỉ mua được vị trí ma trận 10$ từ tiền trong Re-purchase chứ không thể mua từ TK khác.

Chiến thuật dành cho ai muốn mua Matrix
: Nếu đợi đến lúc TK Re-purchase đủ 10$ như mặc định thì khá lâu vì re-purchase set up theo mặc định là 20%. Vì thế khi bạn mua gói adpack hãy set up nó 100% để toàn bộ lãi trả về trong re-purchase và nhanh có xèng mua ma trận có vị trí đẹp (Khi mua adpack rồi thì không set up được). Ngoài cách đó ra không còn cách khác vì MT không cho phép chuyển tiền qua lại giữa các loại TK.
username : hungxilanh
E mua 40$ adpack.
RCB e nhé : U7148926

Có 100$ thì nên đầu tư mua gói nào hay như thế nào hả bác
Mua gói thành viên nâng cấp thì lãi nhiều còn free thì lãi ít. Chủ yếu theo chiến thuật mua quay vòng để lãi mẹ đẻ lãi con, bạn có ref thì nên mua gói nâng cấp thành viên VIP là OK

Chà, sao không cố thêm 10$ nữa để đúng số RCB nhỉ. Mình đang bận chút mai sẽ RCB cho bạn
hix , tại mắt quáng gà nên k đọc kĩ hướng dẫn, dep vào 50$ , upgrate hết 5$ nên chỉ mua được 40$ , nhọ quá

Fast Payment:
Received Payment 7.52 USD from account U9314353 to account U7106271. Batch: 100908175. Memo: ManhatanTraffic Cashout

Mắc kẹt gói Free Member: Dep: 20$ (27/08) Withdrawal: 22.6$ (05/09), ROI: 113% =>>> 9 ngày hoạt động :eek::eek::eek:

Last edited:
Giờ muốn support thì làm thế nào nhỉ. Facebook thì bị hack. Skype thì chát ko thấy trả lời. Mình nghĩ lỗi của mình chắc do hôm trước đặt bảo mật 2 bước.

Sao mình ko đăng nhập được nhỉ. Đăng nhập nó cứ báo lỗi
An Internal Error Has Occurred.
Error: An Internal Error Has Occurred.
Em cũng thế, An Internal Error Has Occurred. Sao thế nhỉ, có bác nào chỉ giáo phát nào?

Chức năng bảo mật 2 lớp bác nào k rành thì đừng tý toáy, có cái Static IP đấy, bác nào chơi VPS thì nên dùng là đủ. Bảo mật theo gg authenticator thì xài phải theo h x của server manhatan hay h của máy log thì minh sẽ test hm nay trên 1 acc rác.

SP Skype chỉ online tầm h chiều 6h VN trở thôi các bác nhé, gọi sớm hơn cũng k trả lời đâu.

Thanh toán rất đều và nhanh dù chủ nhật.

The amount of 113.79 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9314353->U6795228. Memo: ManhatanTraffic Cashout. Date: 11:38 06.09.15. Batch: 101022789.

Thấy vẫn mua bình thường mà...có điều đối với thành viên chưa mua gói thành viên thì chỉ có thể mua gói Free Member AdPack

PAYING
The amount of 7.42 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9314353->U6795228. Memo: ManhatanTraffic Cashout. Date: 17:35 25.09.15. Batch: 103160702.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week