Mai là thứ 6 ngày 13 - Bạn sẽ làm gì?

galaxyxxz

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Theo quan niệm của các nước phương tây, thứ 6 ngày 13 là ngày đen tối, những điều đen tối nhất, vượt qua khỏi cả suy nghĩ của bạn sẽ xuất hiện vào ngày này.
Thực tế đã chứng mình, trên thế giới ở tại nhiều quốc gia, vùng lãnh thổ, vào ngày này đã có rất nhiều chuyện kỳ quái, kinh dị và điên rồi đã xảy ra, tại Việt Nam đã có 1 vụ tai nạn xảy ra vào ngày nà, lúc 23h ngày 13/3/2009 (Thứ 6), chiếc ôtô chở khoảng 27 hành khách, hầu hết là người nước ngoài đã bị lật đèo và rớt xuống một hố sâu. 9 người chết tại chỗ, 2 người chết tại bệnh viện, nhiều người khác bị kẹt trong xe.

Bạn có tin điều này?

Ngày mai - 13/1/2012, mọi người vẫn phải tiếp tục cuộc sống thường ngày của mình, có những người thì còn phải đi làm, các bạn sinh viên, học sinh thì vẫn phải đi học.....
Vậy các bạn sẽ làm gì vào ngày này? Chùm chăn ở nhà ngủ? Ngồi riết bên PC để chơi game? Hay xem tivi đợi qua ngày?.....

mai ở nhà đợi lãnh tiền,ko ra ngoài đường, mới cashout thằng PP hum chủ nhật, thường thì thứ 6 về tới, ko biết mai ngày 13 nó có về ko hay phải đợi sang tuần:)

=.= 13 là sn tớ. nếu 1 năm nào đó mà sn tớ vào thứ 6 thì ko phải nói nó là thảm họa à. =.= mà t6 ngày 13 là ngày khủng hoảng ở phố wall, sau đấy các ông bà ấy cứ nói linh tinh t6 ngày 13 xui, hồi tòa tháp đôi của mỹ ấy, ng ta cũng liệt kê dc ngày 11 cũng có nhiều thảm họa xảy ra. vậy có sự kiện nào lớn, thì ng ta lại liệt kê tiếp à. tớ thì chẳng tin, t6 ngày 13 là buổi học cuối trong năm nay của tớ, dc nghỉ tết, vui còn ko hết. nói chung nghe nó thần bí thì vờ sợ vậy thôi, chứ t thấy bình thường

có 1 lần bay ra hà nội vào thứ sáu ngày 13, máy bay vắng thấy ghê, 1 mình ngồi cả băng ghế!!!!!!!!!!!!!! xem như 1 ngày bình thường là xong thôi hihihihh

vào thớt này mới biết mai thứ 6 ngày 13 đấy, bt vẫn lượn lờ, ko quan tâm ngày lắm :))

hoho......mình còn ko để ý tới ngày tháng:):):)......nhưng hôm đó mình có trận đá banh:|:|:|......mong là đá tốt:D:D:D

mê tín vớ vẩn phải biết nguồn gốc cái ngày này bắt nguồn từ đâu ra thì sẽ hiểu thôi
1 năm có 365 ngày ngày nào chẳng có tai nạn sao ko để ý ngày khác rồi bảo nó là ngày đen tối
ng mĩ nó cũng chẳng mê tín như mình cứ a dua theo ngta đất nc ngta có sự kiện thì ngta cho ngày đó là ngày đen tối còn mình thì cũng coi nó là 1 ngày xấu xa potay
những ngày khác đen bị ngã bị scam thì sao ko coi nó giống cái thu 6 ngày 13 nếu mà như thế ý thì 365 ngày ngày nào cũng là ngày đen tối

Thứ Sáu, ngày 13 là ngày xui thì sáng dậy => Đập 1 gậy sả xui trước khi đi ra đường nhé bà con. Thế thì khỏi sợ gì hết :binhsua12:

Vẫn là 1 ngày bình thường đối với ng lao động như mình

Ngồi nhà , bật PC lên ..
Chơi CF , chọn map Thứ 6 ngày 13 mà chiến =.="

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week