• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Mail add pp nhỏ lẻ (tăng trust)-nguồn PTC PTF GPT-rate 19 -SSH ptf 0.2$/1ssh - pm,wmz,vcb dab

Status
Not open for further replies.
Mình mua lần đầu nói chuyện vài câu là send trước VCB cho thớt luôn à, giờ cũng vậy, từ 1$ giờ lên 20$ vẫn send trước như thường.

Mình GD nhiều vói thớt thấy rất nhiệt tình và thoải mái :) Tiếc là chưa đủ tầm thâu tất cho thớt :)

Vote cho thớt uy tín có nhiều khách vào thâu nhé, mỗi ngày nhớ để dành mình 1 ít là được, hi ;)

Mình mua lần đầu nói chuyện vài câu là send trước VCB cho thớt luôn à, giờ cũng vậy, từ 1$ giờ lên 20$ vẫn send trước như thường.

Mình GD nhiều vói thớt thấy rất nhiệt tình và thoải mái :) Tiếc là chưa đủ tầm thâu tất cho thớt :)

Vote cho thớt uy tín có nhiều khách vào thâu nhé, mỗi ngày nhớ để dành mình 1 ít là được, hi ;)

Tớ thì ko có ý nói cậu ấy ko uy tín , nhưng gd kiểu đó nguy hiểm lắm :D Chúc cậu may mắn :)

Bỏ con tép mà câu được con tôm :rolleyes: Chiêu này khối người dính rùi nhé :D

cậu ko nên vào topic người khác mà làm thế nhé.....tớ buôn bán đàng hoàng...tại tớ ko thích phiền phức tới trunggian nhé...chưa lừa của ai 1 đồng nào nha cậu....tớ ko thích gd thì tớ ko bán thuj nhé

Tớ thì ko có ý nói cậu ấy ko uy tín , nhưng gd kiểu đó nguy hiểm lắm :D Chúc cậu may mắn :)

Bỏ con tép mà câu được con tôm :rolleyes: Chiêu này khối người dính rùi nhé :D
nguy hiểm hay ko..thì mấy bạn mua...mấy bạn đó tự biết...cậu nên xem lại hành động của bạn nhé

Like cho tinh thần võ sĩ đạo của bạn !

Ko có ý dìm hàng cậu :) Nhưng mình muốn các bạn cẩn thận hơn trong gd , khỏi phải ân hận về sau :)

rcbnzn

Tiền về sau 1=>3 ngày . Mà lại nhiều người đặt hàng . Cứ muốn nhận tiền trước ( trung gian thì ko chịu ) ==> Lý do?

Như tớ 1 ngày đặt 5 mail , 1 mail 10 gd ( trị giá khoảng 15$ ) ==> 5 mail = 75$

Nếu 10 người như tớ đặt hàng ==> 750$

Ôm 1 cú cao chạy xa bay thì lúc đó kiếm zời mà oán :D
tớ chưa gd với aj hơn 30$ nhé.....tớ bán sll nhỏ lẻ thuj nhé...cậu nên xem lại cách nói chiện của cậu nha

cậu ko nên vào topic người khác mà làm thế nhé.....tớ buôn bán đàng hoàng...tại tớ ko thích phiền phức tới trunggian nhé...chưa lừa của ai 1 đồng nào nha cậu....tớ ko thích gd thì tớ ko bán thuj nhé

Tớ ko có ý nói cậu Scam :D Nhưng chỉ muốn ae cẩn thận hơn mà thôi :)

Còn ai thấy cậu gd tốt thì cứ gd thôi :D

Ác cái là " éo chịu trung gian " :D Nguy hiểm vãi lọ :rolleyes:

Mỗi người 1 tính, mỗi người 1 cách nghĩ nên đừng gò bó bắt ép người khác cũng nghỉ như mình cậu ạ :)

Mình cũng là người ko thích trung gian, nhất là trung gian hold tiền của mình 2-3 ngày (chắc chắn là tiền sẽ về PP cậu) ko thì reíunnd, mình thấy cũng ko cần thiết, lằng nhằng :)

P/s : ko bè cánh hay trợ giúp gì thớt nhé, thấy mấy người cm topic đi lạc đề quá nên vào nêu cảm nhận chút thôi :)

nguy hiểm hay ko..thì mấy bạn mua...mấy bạn đó tự biết...cậu nên xem lại hành động của bạn nhé

Hành động tớ có gì sai à :D Sai chỗ nào :rolleyes: Cậu chỉ ra chỗ sai đi ==> tớ đền danh dự cho cậu :D

Mỗi người 1 tính, mỗi người 1 cách nghĩ nên đừng gò bó bắt ép người khác cũng nghỉ như mình cậu ạ :)

Mình cũng là người ko thích trung gian, nhất là trung gian hold tiền của mình 2-3 ngày (chắc chắn là tiền sẽ về PP cậu) ko thì reíunnd, mình thấy cũng ko cần thiết, lằng nhằng :)

P/s : ko bè cánh hay trợ giúp gì thớt nhé, thấy mấy người cm topic đi lạc đề quá nên vào nêu cảm nhận chút thôi :)

Lấy cái gì ra đảm bảo cái màu đỏ :eek:

cậu thích thì ra ngoài mà nói chiện...đừng vào topic buôn bán của tớ nhé

tớ gd với các bạn cũng 15 20$ là nhiều lắm.....cậu đừng nói scam vài trăm $ ở đây nha.....

Mình vừa mua dịch vụ khá tốt thuận mua vừa bán anh em thấy hợp thì giao dịch có gì mà phải lăng tăng hi hi lên cho bạn nè

Mình vừa mua dịch vụ khá tốt thuận mua vừa bán anh em thấy hợp thì giao dịch có gì mà phải lăng tăng hi hi lên cho bạn nè
thanks cậu..buôn bán có vài $ mà cũng trunggian,,,làm biếng,,nên huygd thuj ...có vậy cũng um xùm

thanks cậu..buôn bán có vài $ mà cũng trunggian,,,làm biếng,,nên huygd thuj ...có vậy cũng um xùm

Cậu ko thấy tớ mua số lượng nhiều à , có phải vài $ thì nói làm gì?

Mỗi ngày 5 mail ( 1 mail 10 gd tầm 15$ ) ==> 5 mail = 75$ ( cái này là vài $ của cậu à )

Trung gian thì ko chịu ==> cậu giải thích xem

Cậu ko thấy tớ mua số lượng nhiều à , có phải vài $ thì nói làm gì?

Mỗi ngày 5 mail ( 1 mail 10 gd tầm 15$ ) ==> 5 mail = 75$ ( cái này là vài $ của cậu à )

Trung gian thì ko chịu ==> cậu giải thích xem
cậu gd nhiều....với lại nhiều ngày..trunggian này nọ...tớ thấy phiền phức...nên ko gd thuj...cậu ko hiểu à

mà thôi...ko nói trong topic buôn bán của tớ nữa..thanks cậu

cậu gd nhiều....với lại nhiều ngày..trunggian này nọ...tớ thấy phiền phức...nên ko gd thuj...cậu ko hiểu à

Nhiều ngày là sao cậu ? Cứ 1 ngày tớ giao 5 mail , cậu with , tiền thì ở trung gian

Theo cậu nói tiền về 100% thì sau khi tiền về tớ hú trung gian send tiền ==> vậy là xong :D

Đơn giản , hiệu quả . Ko có gì phiền cả :D

Nhiều ngày là sao cậu ? Cứ 1 ngày tớ giao 5 mail , cậu with , tiền thì ở trung gian

Theo cậu nói tiền về 100% thì sau khi tiền về tớ hú trung gian send tiền ==> vậy là xong :D

Đơn giản , hiệu quả . Ko có gì phiền cả :D
tại ko phải bán cho mình cậu...lúc đầu tớ cũng nghỉ sẽ cố gắng bán thêm cho cậu...mà tớ sợ cung cấp ko đủ...rồi nói scam này nọ... nên tớ huy gd thuj...vậy nhé cậu...thanks cậu...thuj nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week