Mail trả lời từ admin pix về vụ banned vừa rồi anh em vào góp ý nào :D

dạo này pix hot nhỉ, đúng là pix got té lềnh ;))
bác nèo gõ 1 chữ thì báo danh để tham dự chương trình pix got té lềnh nhá ;)) zui lắm đóa nha. :binhsua79:

bác làm thử con chuột bạch đầu tiên đi :binhsua06:

ko hỉu bác nói gì, đồng í với chủ thớt mừ, t bị ban oài, cũng có proof bên kia, cũng đã từng đi mail, bit cũng hog đc j? bác nói chi rứa?

Thui bạn nào cho mình chai coca uống tăng lực mình viết cho đàng hoàng rùi gửi cho nó . Tiếng anh thì khỏi lo nhé . Các bạn chém cho vui hay muốn nghiêm túc thì pm mình . Stupid admin ? Nó ban hết vn bây giờ kaka

Thui bạn nào cho mình chai coca uống tăng lực mình viết cho đàng hoàng rùi gửi cho nó . Tiếng anh thì khỏi lo nhé . Các bạn chém cho vui hay muốn nghiêm túc thì pm mình . Stupid admin ? Nó ban hết vn bây giờ kaka

oh, viết j viết nhưng mìn thik bạn viết thêm cuối là admin, son of the bitch, back to hell assholes nhé, mình thik za hihi:binhsua07:

Chủ thớt pm bác này kìa, để coi tình hình sao;),

Để e hèm viết tiếng thailand gửi cho nóa xem nóa cóa đọc được hok nha ;))
Đọc xong nó sẽ bị dính 1 bầy sâu vào mõm nó, :))

oh, viết j viết nhưng mìn thik bạn viết thêm cuối là admin, son of the bitch, back to hell assholes nhé, mình thik za hihi:binhsua07:

Kaka , nó trả lời lại " BLOODY HELL !!! " " ALL OF YOU WERE BANNED PERMANENTLY "

:binhsua75: có khi nói cho nó bik cái acc nào thì nó unban để làm việc đấy
rồi 1 ngày sao nó banned và lần này nó trừ $ :))

Nó chưa trả lời: "tao thích ban là tao ban, mày hỏi làm giề" là may lắm rồi đó. Thắc mắc làm ji mất công, nó mất dạy lắm. Bạn không làm cũng có người khác làm cho nó thôi, lượng mem của nó quá khủng nên nó có "quyền" vậy thôi :D

mình có 1 sáng kiến ntn các bạn xem có đc hay ko nha.
giờ box capt cha này các bạn ngưng làm hết đi, để 1 mình mình chiến thôi, nếu ổn rồi mình thông báo tình hình cho các bạn
ok ko bây bi

Nó chưa trả lời: "tao thích ban là tao ban, mày hỏi làm giề" là may lắm rồi đó. Thắc mắc làm ji mất công, nó mất dạy lắm. Bạn không làm cũng có người khác làm cho nó thôi, lượng mem của nó quá khủng nên nó có "quyền" vậy thôi :D

Mình biết , nhưng ta có quyền lợi , tại sao ko nắm giữ, nếu phản ứng thì sẽ có phản ứng đồng loạt , phải có tiếng nói ít nhất để nó ko làm bừa hoặc e ngại dân vn ! Cái gì cũng phải rõ ràng , đâu thể im lặng , làm dc thì làm ko dc thì nghỉ , kiếm cái khác . pix nó cha mình sao mà phải sợ , chơi a bucks với mình cũng phê nè :)

Mình biết , nhưng ta có quyền lợi , tại sao ko nắm giữ, nếu phản ứng thì sẽ có phản ứng đồng loạt , phải có tiếng nói ít nhất để nó ko làm bừa hoặc e ngại dân vn ! Cái gì cũng phải rõ ràng , đâu thể im lặng , làm dc thì làm ko dc thì nghỉ , kiếm cái khác . pix nó cha mình sao mà phải sợ , chơi a bucks với mình cũng phê nè :)

hehe... để như đợt đình công vừa rồi đó hả bạn... người làm người không... đâu phải ai cũng biết suy nghĩ vì cái lợi ích chung của tập thể lâu dài đâu... có những kẻ chỉ biết khư khư ôm cái lợi ích riêng cho bản thân mình mà thôi... chứ đâu biết nghĩ là tập thể mà chết thì bản thân kẻ đó cũng die theo mà thôi... :binhsua172:

Cái này thì có gì mà đóng với chả góp có giải quyết được vấn đề gì đâu.
Còn vấn đề bảo đình công thì không ai quản lý được ai, mà nghe có đợt nó chặn IP VN mà nó vẫn sống tốt cơ mà @@
Không thực tế.

Và đây là mail từ nó đây

Banned for long inactivity. You can't create accounts for reserve.

- Bó tay trả lời như không, thôi cố theo nó được ngày nào hay ngày đó vậy khi nào ban sạch id cũ thì thôi captcha luôn :binhsua75:

Nó đưa lý do thế là đúng rồi còn gì bác. Chỉ có điều là hơi mạnh tay với anh em thôi

Nó đưa lý do thế là đúng rồi còn gì bác. Chỉ có điều là hơi mạnh tay với anh em thôi

Đúng rồi, tạo acc ra k làm việc là nó banned sạch, bác thử cố gắng mỗi ngày chăm sóc id cũ của bác xem thử nó có banned hay del k :)

hơi đâu mà đi đối chất với mấy thằng pix crazy ^^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week