SCAM majeto - majeto.com

Status
Not open for further replies.
bạn chỉ cần để lại 0.01$ thôi

Anh e ko nên chiến site này nữa nhé ! sống khá lâu rồi

chiến tiếp rồi còn đâu. mai rút hết về vậy. ko hiểu sao thấy còn lâu nó mới scam

Hix, vẫn hông được bạn à, lúc nào mình rút vẫn để lại 1 ít chứ mình có rút hết về đâu thế mà toàn báo lỗi hông à...
Contact với nó hỏi đi bạn
Mà lúc bạn rút, nó báo lỗi gì vậy, bạn chụp hình lên được k ?

chiến tiếp rồi còn đâu. mai rút hết về vậy. ko hiểu sao thấy còn lâu nó mới scam
Cái này thì tùy người, nó sống lâu rồi nên cũng đừng dep nhiều quá
Mình vẫn dep đều đều 2$/ lần :D

Vì mình đã nhận định site của huy_b1p_1012 post chỉ làm anh em mất tiền
Thế mà mấy bạn ở đây cũng lãi đó monitor đầu bọ ạ :)) ;))

Proof 19 - Instant nhé :)

Last edited by a moderator:
nói chung, vẫn rút đều. ah, hơi ngoài lề chút, có bác nào chơi uwcfx không, tớ đang xem từ tài khoản ưcfx có chuyển sang lr dc không, để còn chơi

tui đầu tư vào không bít may $ thì được rút,thấy đươc 0,5 mà có được rút đâu

hức,ko rút dc á The action can not be done, please try again later!. lúc 10h ý. chắc scam từng ng à

cái này mình c~ bị mấy lần, lúc nó báo lỗi thì mình bấm F5 khoảng 3 4 lần mới đc pay :D

từ 10h đến giờ, change pin cg ko dc. có thể nó sắp scam nên chỉ trả 1 số ng thui. hức, dù scam nhưng lần sau có trang khác cứ pm nhé

Hix, hơn 50$ mà hồi sáng nó mới cho rút 1$, còn lại thì vẫn báo lỗi, đã contact với nó nhưng chưa nhận đc hồi âm ^^
Bác này chém gió rồi :)
Đầu tư 8$ làm gì lãi được 50$ ghê vậy nè :)
Trong history của tớ thấy nè cậu :)
hình như scam rùi, ko thấy rút dc nữa. hix
Mình vừa rút nè, pay liền mà bạn
từ 10h đến giờ, change pin cg ko dc. có thể nó sắp scam nên chỉ trả 1 số ng thui. hức, dù scam nhưng lần sau có trang khác cứ pm nhé
Chụp hình lại coi bạn

P/s: Hình như một số người k thích nên nói vậy à =.= Cứ chụp hình anh em xem, đừng có nói suông, tớ vẫn được pay, liền luôn, những người khác cũng vậy

---------- Post added at 02:25 PM ---------- Previous post was at 01:17 PM ----------

__

Proof thứ 20 - Instant nhé :)

mình vừa reg nick, cái nì là cứ 2h/lần mình vào rùi rút tiền về LR à hay nó tự động 2h/lân pay hộ mình vậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week