Spotlight Mạng 192K cap quang viettel làm offer được không ?

chipzukon

Senior
Reactions
87
MR
0.020
Mọi người cho hỏi dùng gói 192k quang viettel làm offer có nhanh không ? hay bị giới hạn băng thông nước ngoài vậy ?

sai lầm khi kéo vietel , mình cũng dùng viettel 45m mà bữa này get sock ko nổi , đừng ham hố thằng đó , kéo vnpt đi
Sai lầm khi kéo VNPT,Mình dùng mới hơn một năm mà mất lên mất xuống,đừng ham hố thằng đó,kéo FPT đi.

Sai lầm khi kéo VNPT,Mình dùng mới hơn một năm mà mất lên mất xuống,đừng ham hố thằng đó,kéo FPT đi.
Sai lầm khi kéo FPT,Mình dùng mới hơn một năm mà mất lên mất xuống,đừng ham hố thằng đó,kéo Vietel đi.

Sai lầm khi kéo FPT,Mình dùng mới hơn một năm mà mất lên mất xuống,đừng ham hố thằng đó,kéo Vietel đi.

sai lầm khi kéo vietel , mình cũng dùng viettel 45m mà bữa này get sock ko nổi , đừng ham hố thằng đó , kéo vnpt đi .
sai lầm khi chui vô đây hỏi mấy thánh này

nói chung mỗi khu vực thì mạng mạnh yếu khác nhau - tốt nhất cứ đi từng mạng rồi trải nghiệm thôi - không nên hởi trên này :eek::eek::eek:

nói chung mỗi khu vực thì mạng mạnh yếu khác nhau - tốt nhất cứ đi từng mạng rồi trải nghiệm thôi - không nên hởi trên này :eek::eek::eek:
sai lầm khi nói ra câu này , mỗi lần trải nghiệm là mất hơn 1 củ , 3 lần trải nghiệm là hết 1 năm

Không biết tư vấn thế nào, có điều nhà mình gần trạm phát viettel, dùng cáp quang của viettel cũng được 3 năm rồi, thấy ổn.

Chỗ mình lâu lâu Viettel nó thả vọt lên đến 100Mbps

sai lầm khi kéo vietel , mình cũng dùng viettel 45m mà bữa này get sock ko nổi , đừng ham hố thằng đó , kéo vnpt đi
vãi 2 cậu thế mình ý kiến thứ 3 Sai lầm khi kéo VNPT,Mình dùng mới hơn một năm mà mất lên mất xuống,đừng ham hố thằng đó và sai lầm khi kéo FPT , mình cũng dùng FPT 45m mà bữa này get sock ko nổi , đừng ham hố thằng đó , kéo viettel đi :p

cái chính cậu muốn 1 ngày bnhju
nếu ngày làm offer kiếm 5-10$ thì chậm tí có sao đâu mấy thánh kìa ngày vài củ lên cần mạng nhanh

đang dùng viettel 12mb đây. nghe nhạc tốt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom