Mạng chia sẻ kiếm tiền oni không thanh toán tiền!

Mình tham gia Oni.vn từ tháng 11 đến nay, ban đầu cũng rất sợ lừa đảo vì bây giờ chuyện vậy đâu có hiếm.
Tháng đầu chỉ dám check thử chờ 20 ngày thanh toán mới được 200.000đ đầu tiên. Tháng sau rút tiền vẫn được, mình bắt đầu đẩy mạnh hơn. Lúc đầu chỉ dám share link diễn đàn thôi, sau mình mới kéo luôn site mình vào.
Trước đây mình cũng có chơi adfly chơi thấy thanh toán bất tiện mới xài cây nhà lá vườn nhắm trong nước thấy có Oni là bonus và nhận lương click đổi khủng thành 12.000đ/1000 views mà lại được 1ip/10 lượt view/ngày.
Bỏ biết bao công sức, thời gian, chạy vạy hết diẫn đàn này đến diễn đàn khác. Chạy site mình rồi cả bạn bè mới có như hôm nay. Giờ site mình cũng bị úng theo oni. Vừa bực vừa vội tiền không có lại tạo thêm áp lực từ thành viên.
Hiện tại có 3 acc hoạt động có trên 500 ngàn, có cái cao nhất được 7 triệu mà giờ kẹt trong.
Gọi điện, yahoo thì không thấy trả lời, có khi nào chạy rồi không????
Cố đẩy tiền lên cao để thu hút thành viên chạy cho khủng, cho nhiều… không biết có cạnh tranh được mà làm không hay là lỗ không chịu nổi cầm cự để mà phá sản còn nếu mà không thanh toán được thì đừng làm để giá như mọi có phải làm ổn không? Không thì ít nhất cũng thanh toán xong hết rồi đi chứ????

Rốt cuộc là có cần đến tận địa chỉ công ty ( mà không biết thật hay giả) lấy tiền không đây!!!!!!

Ai có thông tin chính xác cho xin với!

site việt nam sống có thọ đâu :D. Mà ông chủ thớt lại lấy acc clone lập topic :D
Chắc cũng cheat choác đủ kiểu nát site rồi lại đi la làng :D
Nói không với site Việt Nam

Mình tham gia Oni.vn từ tháng 11 đến nay, ban đầu cũng rất sợ lừa đảo vì bây giờ chuyện vậy đâu có hiếm.
Tháng đầu chỉ dám check thử chờ 20 ngày thanh toán mới được 200.000đ đầu tiên. Tháng sau rút tiền vẫn được, mình bắt đầu đẩy mạnh hơn. Lúc đầu chỉ dám share link diễn đàn thôi, sau mình mới kéo luôn site mình vào.
Trước đây mình cũng có chơi adfly chơi thấy thanh toán bất tiện mới xài cây nhà lá vườn nhắm trong nước thấy có Oni là bonus và nhận lương click đổi khủng thành 12.000đ/1000 views mà lại được 1ip/10 lượt view/ngày.
Bỏ biết bao công sức, thời gian, chạy vạy hết diẫn đàn này đến diễn đàn khác. Chạy site mình rồi cả bạn bè mới có như hôm nay. Giờ site mình cũng bị úng theo oni. Vừa bực vừa vội tiền không có lại tạo thêm áp lực từ thành viên.
Hiện tại có 3 acc hoạt động có trên 500 ngàn, có cái cao nhất được 7 triệu mà giờ kẹt trong.
Gọi điện, yahoo thì không thấy trả lời, có khi nào chạy rồi không????
Cố đẩy tiền lên cao để thu hút thành viên chạy cho khủng, cho nhiều… không biết có cạnh tranh được mà làm không hay là lỗ không chịu nổi cầm cự để mà phá sản còn nếu mà không thanh toán được thì đừng làm để giá như mọi có phải làm ổn không? Không thì ít nhất cũng thanh toán xong hết rồi đi chứ????

Rốt cuộc là có cần đến tận địa chỉ công ty ( mà không biết thật hay giả) lấy tiền không đây!!!!!!

Ai có thông tin chính xác cho xin với!
ngay từ đầuh tấy site vn là ko chơi nhé bác ^^

hê hê.. thọ hay không thì em không biết, nhưng hiện tại thì em sống rồi.. e ủng hộ hàng vn, đợt này nhận được thông tin chắc chắn nên k lo nữa các bác ạ!
chuẩn bị tháng này em lãnh tiền sớm e cho các bác xem. dù sao cũng cảm ơn các bác nhiệt tình với em hê hê

Tình hình sao rồi bác, thằng Oni.vn có thanh toán cho bác chưa :rolleyes:

Chơi đc hơn 2 tuần :( đừng làm e sợ chứ

Chơi đc hơn 2 tuần :( đừng làm e sợ chứ
Đúng rồi, mình cũng đang rất quan tâm về tin này, mong rằng mọi người có tin tức gì thì hãy chia sẻ cho anh em :rolleyes:

Chắc các chú chơi toll cái Auto Traffic lạ gì . :D
Nếu bác thớt thực sự không được thanh toán vì chơi tool thì không có gì phải bàn, đang hóng tin thớt :rolleyes:

oni mình bỏ từ năm ngoái rồi. chán lắm...hàng việt thì không hy vọng
Oni giờ đang từng ngày cải thiện giao diện, mình thấy được sự thay đổi không ngừng của nó. Với hàng việt thì mình không thể hy vọng gì nhiều, chỉ hy vọng là nó uy tín :D

Tình hình Oni.vn sao rồi mấy bác :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week