Mạng còn chậm hơn cả Khi Đứt cáp Có ai bị ko

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Phũ phàng quá các bác ạ lúc đứt cáp mạng load nhanh vãi ra thế mà khi sữa xong cáp thì ko hiểu tại sao mạng nó bò tệ hơn cả rùa, Xem tv.zing.vn 360p thôi mà còn loading Dow game trên CH Play về làm Video cũng khỏi phải nói toàn 100kb/1s đổ lại ko hiểu tại sao, băng thông nc ngoài chậm đã đành, ko hiểu lý do gì test mạng 12mb mà xem tv.zing cũng load ko nổi ko biết có ai bị ko
Viettel 12mb

Chuẩn như lê Duẩn luôn. mình cũng cáp quang Vịt Teo 12mbps đây :D

Mình cũng vậy.. Vô cái trang web chơi game flash mà nó còn ko ra này.. :D

Nhìn chung vô facebook, gmail vẫn ổn nhưng các trang web nước ngoài khác thì load ko nổi :D còn web VN thì vào OK :)

Tưởng chỉ có mình bị vậy thôi chứ! :rolleyes:

test mạng trên speedtest thì nó chọn server có ping nhỏ nhất để test, chính là server tại VN :eek: bảo sao ko nhanh :p

có mỗi cái mail trong host load không nổi :mad: chắc lại đứt thêm đoạn nào đấy à:mad:

Chuẩn như lê Duẩn luôn. mình cũng cáp quang Vịt Teo 12mbps đây :D

Mình cũng vậy.. Vô cái trang web chơi game flash mà nó còn ko ra này.. :D

Nhìn chung vô facebook, gmail vẫn ổn nhưng các trang web nước ngoài khác thì load ko nổi :D còn web VN thì vào OK :)

Tưởng chỉ có mình bị vậy thôi chứ! :rolleyes:

test mạng trên speedtest thì nó chọn server có ping nhỏ nhất để test, chính là server tại VN :eek: bảo sao ko nhanh :p
mình có ghi rỏ mà mình test sever VN nhưng mình xem fim trên tv.zing.vn mà nó cũng sever VN thì đáng lý ko ảnh hưởng chứ :((

vậy là ko phải mỗi mình bị, chắc bọn vịt bị bắt làm tiếc cmn canh hết rồi :((

có ai gặp trường hợp này không : ngồi gần cục modem thì mạng 3x MB nhưng đi ra xa khi còn 2 3 cục sóng thì còn có 2x Mb . trong khi mình xài gói 45mb ?? chẳng nhẽ tốc độ bị ảnh hưởng phạm vi phát wifi ?

có ai gặp trường hợp này không : ngồi gần cục modem thì mạng 3x MB nhưng đi ra xa khi còn 2 3 cục sóng thì còn có 2x Mb . trong khi mình xài gói 45mb ?? chẳng nhẽ tốc độ bị ảnh hưởng phạm vi phát wifi ?
cái này thì ko phải đâu trừ khi mạng bị chập chờn, nhà mình còn 1 nất lên 2 nất nhưng đều ko bị mất giữa chừng test vẫn đúng Dung lượng, nhưng mình đã từng test ở KS khi còn 1 2 nất thì có khi nó xuống 1mb luôn @@

cáp quang viettel đây mà vào gmail thôi cũng load chậm ghê lun, không biết cá mập nào cắn cáp nữa không:confused:

mấy nhà mạng đánh lừa người dùng là đã nối xong cáp thôi chứ thật ra là đang nối.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week