Mạng còn chậm hơn cả Khi Đứt cáp Có ai bị ko

xác nhận cáp quang vịt teo 12mb rất chậm

bị đứt cáp mấy lần rồi bạn.mà nge nói là mới nối xong rồi thì bị đứt nữa rồi. mình nghĩ chắc vài năm nữa thế giới này xài mạng nhện hết rồi.hihi

mấy nhà mạng đánh lừa người dùng là đã nối xong cáp thôi chứ thật ra là đang nối.
điều này cũng ko đúng vì đâu phải ai cũng ngu ko biết đâu, nó đưa tin khống vậy ko có lợi gì cả

mạng fpt vẫn bt

bị đứt cáp mấy lần rồi bạn.mà nge nói là mới nối xong rồi thì bị đứt nữa rồi. mình nghĩ chắc vài năm nữa thế giới này xài mạng nhện hết rồi.hihi
đúng là như vây 5 nhưng phần đứt mới gần đứt cũ và đã sữa xong luôn ròi

điều này cũng ko đúng vì đâu phải ai cũng ngu ko biết đâu, nó đưa tin khống vậy ko có lợi gì cả
Sao lại không có lợi chứ? Tránh dư luận. Mấy ngày đứt mà dư luận kêu quá trời.

VNPT 160k mega điểm danh

Sao lại không có lợi chứ? Tránh dư luận. Mấy ngày đứt mà dư luận kêu quá trời.
dư luận kêu cái gì ? cáp đứt là do thiên nhiên chứ có phải bọn nhà mạng nó cố tình làm đâu mà kêu, hơn tui hỏi bạn bạn chịu đẻ cáp đứt mạng yếu ng ta biết hay chịu báo sữa xong mà mạng chạy ko nổi để ăn gạch .
Dư với chả luận ai kêu gì đâu chỉ là mạng đứt thì bọn nó viết bài nói đứt cáp vậy thôi chứ dư luận gì

gọi lên tổng đài viettel *** thôi

vnpt em ở quê gói 5mb vẫn ổn,tính bắt cáp quang viettel mà nghe sao nản quá vậy,anh em gọi tổng đài của nó hỏi thử xem

k những chậm còn disconect liên tục, ức cả chế

mạng VNPT gói 165k hôm qua chậm + dis liên tục, hôm nay hết dis, vẫn còn chậm nhưng đỡ hơn hôm qua :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week