Mạng dcom viettel giờ ntn?

thosanbupbe

Senior
Reactions
200
MR
0.025
Tình hình là nghe nói đứt cáp gì đó, xài vpnt cứ chập chờn k làm ăn gì được ức chế hết chịu nổi rồi, các bác cho hỏi mạng dcom viettel tình hình như thế nào, có bị ảnh hưởng nhiều không. Hỏi thêm mimax dành cho máy tính giờ giá cước nhiêu?giờ xài ổn không?

Last edited:
Tình hình là nghe nói đứt cáp gì đó, xài vpnt có chập chờn k làm ăn gì được ức chế hết chịu nổi rồi, các bác cho hỏi mạng dcom viettel tình hình như thế nào, có bị ảnh hưởng nhiều không. Hỏi thêm minmax dành cho máy tính giờ giá cước nhiêu? nhanh giờ xài ổn không?
ngon lam cau ak :d ... bua h be VNPT minh chuyen sang d-com 3g ngay :D ... chay muot :))

móa nó mạng tức k chịu đc , hôm nay là lag nhất , ko có tiền mua dcom nữa :(

dcom chưa bị băng thông thì còn được chứ băng thông thì củng như rùa bò thôi phá băng thông thi nó fix mải

3G chỉ là trạm thu sóng, đường truyền dẫn vẫn đi qua mạng cáp quang.......nên đi quốc tế cũng ảnh hưởng như nhau thôi...nhào vô cho tốn tiền..:p

hôm nay mới lắp cái vnpt 5mb nhưng xài giựt giựt lak lak!!! điên quá mang modem ra trả luôn!!! ức chế vkl

Bạn đăng ký gói 3G cho điện thoại đó - 70.000 VND dùng cho dcom vẫn bình thường
Còn gói 120k thì điện tổng đài hỏi thì nó nói ko sài được nữa

Bác nào trả lời dùm mình câu này đê
Gói Mimax là 70k(tài khoản chính nhé), bây giờ không còn gói 120k cho sim trả trước nữa chỉ có sim trả sau mới có gói đó
70k dc 600mb dung lượng data, sau khi dùng hết dung lượng tốc độ là 15kb/s, có đứt thêm vài cái cáp quang nữa chắc ADSL vẫn nhanh hơn 15kb nhỉ :)

nói chung mình thấy ở nha trang chỗ mình mạng viettel là ổn nhất. mình đang xài 12mbs của viettel mấy ngày nay chạy vẫn 1.5MB/s bình thường :) 3g nó cũng thông qua mạng đó nghĩ chắc là ok thôi thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week