Mạng FPT và VNPT đã nhanh trở lại!

anh nào giờ này cũng toàn laptop chục củ , mạng thì cáp quang chục mê, đúng là đời sống nhân dân dc cải thiện :(

thím này nóng nảy vãi :p:p:p
Haizzz, vì mạng ko ổn định làm mình thiệt hại rất nhiều, liên tiếp mình gọi lên phàn nàn rồi nhưng cũng ko thèm check lại.

Hôm nay bực quá bò ra trụ sở, bà chị mình dùng mạng share ra 3,4 máy mà bằng tiền gói mình đang dùng test speed gấp 3 lần mình. Nghĩ gì có chuyện kỳ lạ vậy mới ra tận nơi hỏi, hỏi tốc độ gói mạng của mình hiện tại gói nào test toàn 2,3MB, nói 198 xong mới chìa cái hóa đơn cho họ xem, thật tình làm ăn thấy ghê luôn. :mad::mad::mad:

Mới làm tanh bành 1 trận ở trụ sở VNPT, thu tiền gói 275k mấy tháng rồi, mà ra thì các ông bà ấy để mình xài nhầm gói 198k, trước có báo đổi gói
bà la sát
chạy thôi

Haizzz, vì mạng ko ổn định làm mình thiệt hại rất nhiều, liên tiếp mình gọi lên phàn nàn rồi nhưng cũng ko thèm check lại.

Hôm nay bực quá bò ra trụ sở, bà chị mình dùng mạng share ra 3,4 máy mà bằng tiền gói mình đang dùng test speed gấp 3 lần mình. Nghĩ gì có chuyện kỳ lạ vậy mới ra tận nơi hỏi, hỏi tốc độ gói mạng của mình hiện tại gói nào test toàn 2,3MB, nói 198 xong mới chìa cái hóa đơn cho họ xem, thật tình làm ăn thấy ghê luôn. :mad::mad::mad:
rồi sao, có đòi lại được gì không :D ;) :confused::confused:

Ai download dùm mình cái file cài đặt Opera với, 2 ngày rồi vẫn không download được.
Quăng lên Fshare hay host Việt Nam dùm mình với, chưa tới 1M nữa mà không down được :confused:

Dự kiến 23 mới sửa xong cap, 14 mới đi tầu ra đến nơi nhé các thím! :D nay mới 12 tàu mới nhổ neo thôi :D còn FB với Gmail chắc mượn đường truyền viettel :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week