Mạng VNTP - Ai ko vào được trang chủ pix và ko cạp được ????

Status
Not open for further replies.
Ủa ai nói sử dụng fpt là ngon hử, tớ đây nè, nữa đực nữa cái, khi khởi động lại cái máy vi tính rồi có lúc vào pixprofit.com nó loading... 1 cú dài dài tầm 20 giây mới xong 1 trang pixprofit.com. Nhưng khi khởi động lại lần sau nó load nhanh như quỷ, duy trì hơi lâu 1 chút tầm 30 phút lại bị, có lúc reset lại máy nó load nhanh cả buổi, thậm chí cả ngày mà ko bị gì :| fpt bị điên hơn vnpt nữa.

Ủa ai nói sử dụng fpt là ngon hử, tớ đây nè, nữa đực nữa cái, khi khởi động lại cái máy vi tính rồi có lúc vào pixprofit.com nó loading... 1 cú dài dài tầm 20 giây mới xong 1 trang pixprofit.com. Nhưng khi khởi động lại lần sau nó load nhanh như quỷ, duy trì hơi lâu 1 chút tầm 30 phút lại bị, có lúc reset lại máy nó load nhanh cả buổi, thậm chí cả ngày mà ko bị gì :| fpt bị điên hơn vnpt nữa.
Vậy thui chuyển sang Vietttel đi :(

Mình nghĩ do IP chứ không phải do mạng, vì có người vào được, có người không mà cũng dùng VNPT.

Mình nghĩ do IP chứ không phải do mạng, vì có người vào được, có người không mà cũng dùng VNPT.
Thì rõ ràng là do IP rùi, asakura reset modem cả chục lần cũng dính 1 IP vào được đó .!

hix, reset gần chết mà ko ra đc khỏi cái đầu 123 T.T ai viết thư kêu pix hỏi cái vụ này chưa chứ fake ip mệt mỏi thấy ớn T.T

chán quá! cái vụ VNPT lại không vào đc rùi, đến nản với thằng này!

IP Address : 113.166.54.92
Latitude / Longitude : 21.033333 LATITUDE, 105.85 LONGITUDE
Connecting through : IP POOL ADSL VINH PHUC
Time Zone : UTC +07:00
Net Speed : DSL
IDD Code : 84
Weather Station : VMXX0006 - HANOI

Ai có dãi từ ip 113.166.xxx.xxx và được cấp từ nhà cung cấp IP POOL ADSL VINH PHUC là vào được, chúc các bác reset ip thành công.

Last edited by a moderator:
Mình dùng FPT nhưng vào vẫn bình thường

1 ngày reset chuc lần vào đc 1 lần có lúc may mắn mở máy lên đã đc ip vào đc ;)

---------- Post added at 12:04 PM ---------- Previous post was at 11:47 AM ----------

anh e chờ xem admin nó reply thế nào

some days nearly I can't connect to pixprofit.com with my IP example :
113.165.253.171
but when i reset modem and the ip address change into 122.xxx... i can conect to pixprofit.com
please help me to solve the problem because when i want to start to work i must reset modem a lot of times to conect the pix. it is convenient
thanks

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:04 PM ----------

anh e chờ xem admin nó reply thế nào

some days nearly I can't connect to pixprofit.com with my IP example :
113.165.253.171
but when i reset modem and the ip address change into 122.xxx... i can conect to pixprofit.com
please help me to solve the problem because when i want to start to work i must reset modem a lot of times to conect the pix. it is convenient
thanks

lâu quá!!! up lên cho anh em VNPT update tình hình nào

rồi, vào lại dc rồi, có khi thằng Admin pix nó fix rùi ấy nhỉ :D

ùi vào được rùi ! thàng vnpt chiều nó mở ra cho anh em nha trang mình làm! sáng mai nó đóng lại ! anh em tranh thủ làm! đi ! dân nha trang đánh captcha pro mừ lị ! hố hố

ok hình như vào ok rồi hay sao đó
4h kém 15
IP 113.165.251.155 vẫn vào như thường
còn đây là trả lời của admin:
Your IP has been blacklisted for software using.

ok hình như vào ok rồi hay sao đó
4h kém 15
IP 113.165.251.155 vẫn vào như thường
còn đây là trả lời của admin:
Your IP has been blacklisted for software using.
Nó chỉ trả lời gắn gọn thế thui à ????
Mà sao nó ban rùi mà vẫn vào được nhi ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8