Mạng VNTP - Ai ko vào được trang chủ pix và ko cạp được ????

Status
Not open for further replies.
vậy là thôi rồi khỏi đổi mạng khác chi cho mất công, đổi rồi nó ban cũng vậy hà , vậy ai còn vô được pix sài soft coi chừng nó ban hết lun,
mình nghĩ nó khóa IP VN lúc giờ cao điểm của nó thôi. còn khoảng 3h chiều đến khoảng 10h tối bên mình là buổi tối bên nó chắc ít người làm nên nó mở khóa
để tối nay tới khoảng hơn 12h mà vô không được, tới 3h chiều ngày mai lại vô được thì chắc đúng vậy lun rồi,
thôi tối nay mình lại qlink nữa thôi
mà mình thắc mắc là những mạng khác chắc cũng có xài soft chứ sao lại ko bị ban IP mà chỉ có VNPT là bị thôi, kì thiệt
hay tại mih xài soft của máy trạm ta

Last edited by a moderator:
mịa thằng pix mát rượi thế nhể?haizzzzzzzzz

vậy là thôi rồi khỏi đổi mạng khác chi cho mất công, đổi rồi nó ban cũng vậy hà , vậy ai còn vô được pix sài soft coi chừng nó ban hết lun,
mình nghĩ nó khóa IP VN lúc giờ cao điểm của nó thôi. còn khoảng 3h chiều đến khoảng 10h tối bên mình là buổi tối bên nó chắc ít người làm nên nó mở khóa
để tối nay tới khoảng hơn 12h mà vô không được, tới 3h chiều ngày mai lại vô được thì chắc đúng vậy lun rồi,

thôi tối nay mình lại qlink nữa thôi
mà mình thắc mắc là những mạng khác chắc cũng có xài soft chứ sao lại ko bị ban IP mà chỉ có VNPT là bị thôi, kì thiệt
hay tại mih xài soft của máy trạm ta

CHắc như bạn này nói rùi, gần 12h là ko vào được nữa rùi, khốn nạn Admin Pix, !!!

Tình hình là vừa mình bị band IP... SAu khi Reset lai MODEM thì mình vào nGon lÀnh :D
Thế lÀ lẠi đC cẠp Cạp rỒi ;;)

Tình hình là vừa mình bị band IP... SAu khi Reset lai MODEM thì mình vào nGon lÀnh :D

ừm nhưng bạn lại xài soft nữa thì coi chừng nó lại ban ip tiếp tới chừng nào ban hết lun thì thôi hì hì, nhưng nếu không xài soft thì lam đâu có nhiu đâu

Vào 05:24 Ngày 08 tháng 7 năm 2011, Hải Nam Nguyễn <[email protected]> đã viết:
Today all member in my country can't conect to the pix, and we can't work today.I hope you will solve it

Vào 21:47 Ngày 07 tháng 7 năm 2011, admin <[email protected]> đã viết:

We'll look into it.

On 07.07.2011 12:45, Hải Nam Nguyễn wrote:
i dont use the software but i think maybe some people can use it .
if you banned the ip. it is not fair with some people not use the soft.
help me solve the problem

Vào 14:12 Ngày 07 tháng 7 năm 2011, admin <[email protected]> đã viết:
Your IP has been blacklisted for software using.

On 07.07.2011 9:03, Hải Nam Nguyễn wrote:
some days nearly I can't connect to pixprofit.com with my IP example :
113.165.253.171
but when i reset modem and the ip address change into 122.xxx... i can conect to pixprofit.com
please help me to solve the problem because when i want to start to work i must reset modem a lot of times to conect the pix. it is convenient
thanks

dân tình nó đang khóc mà thằng admin chỉ phán 1 câu ngắn cũn cỡn : we will look in it :((

asakura với mirinda xài soft gi vậy, vì mình thấy có mấy bạn nói xài VNPT vẫn làm binh thường, hay là tại xài máy trạm bj lỗi gì đó nên nó phát hiện đc rồi ban ip

tại nó ngồi band acc ko xuể nên nó blacklist hết cho lẹ đó mà, nhưng nó mở ra thì lại xài soft và chắc lại tiếp lục blacklist thoai :binhsua160:

asakura với mirinda xài soft gi vậy, vì mình thấy có mấy bạn nói xài VNPT vẫn làm binh thường, hay là tại xài máy trạm bj lỗi gì đó nên nó phát hiện đc rồi ban ip

... VNPT vẫn làm binh thường => Mấy pạn làm được do ip đó chưa bị banned :|

soft làm việc nào cũng bị phát hiện. Thôi hết làm soft bibi soft, ko chỉ ở việt nam mềnh mà ip nước ngoài cũng bị nếu dùng soft thì chỗ nào cũng bị và đây là bước ngoặc đánh vào đầu não của tụi hay đi khoe soft làm admin pix chú ý và cũng đánh vào tâm huyết của người làm soft, có lẽ dkautovn soft vẫn giữ kín nhất và k bị gì thôi, nguyên do là dkautovn ko công bố rộng rãi và quản lý cookie tốt ko bị admin phát hiện :|

Có 1 cách duy nhất và hiệu quả nhất là soft ultra soft để vượt tường lửa để vào web pixprofit và làm việc trên web chứ ko làm trên soft được. Chúc các bạn thành công, tôi cũng làm theo cách đó mặc dù ko hiệu quả cho lắm so với làm trên soft.

Tạm thời dừng làm việc tại máy trạm nên làm 2 phần mềm của tàu khựa đi, tớ ko làm việc trên máy trạm nhưng IP vẫn bị hold nguyên nhân chủ yếu là IP từ người dùng làm PIX bị blacklist trước đó, mình bị dính chưởng ????!!! nhưng hôm qua 7/7/2011 vẫn vào được ngon lành, chả lẻ soft asian hôm qua mình làm liên tục cũng bj chẳng.

TỤI BÂY CHUYỂN SANG FPT HẾT ĐI CHO NÓ BANNED FPT CHO ZUI :D

Khổ ghê gõ captcha mà làm như hack ko =, bị ban ip goài :(

mình cũng đang dùng ultrasoft nè,ID pri 4 load như gió :)) xài sock mắc công tìm mệt

chán quá lại thế rồi, suốt ngày bị ban thế này chết mất thôi

mình cũng đang dùng ultrasoft nè,ID pri 4 load như gió :)) xài sock mắc công tìm mệt

Cậu nói nhỏ thôi, đừng ghi phiên bản un tra sóp ra nhá, kẻo admin nó vào 4rum này dò la tin tức xem tụi việt nam vi phạm luật lệ pixprofit nó nghĩ gì, mất công các ip un tra sóp bị block nữa thì mệt cái thân. Nhưng đảm bảo, admin ko block ip un tra sóp. Vì sao vì ko dùng được soft thông qua proxy hoho kể cả máy trạm, nếu ai dùng vps có thể pix nó ưu tiên cho thằng nào ở Mỹ, vps có thể làm điều đó.

Một điều đáng lưu ý là chỉ làm việc được trên web, trên soft thì nó thông báo lỗi đăng nhập nếu dùng sóp qe này.

Cậu nói nhỏ thôi, đừng ghi phiên bản un tra sóp ra nhá, kẻo admin nó vào 4rum này dò la tin tức xem tụi việt nam vi phạm luật lệ pixprofit nó nghĩ gì, mất công các ip un tra sóp bị block nữa thì mệt cái thân. Nhưng đảm bảo, admin ko block ip un tra sóp. Vì sao vì ko dùng được soft thông qua proxy hoho kể cả máy trạm, nếu ai dùng vps có thể pix nó ưu tiên cho thằng nào ở Mỹ, vps có thể làm điều đó.

Một điều đáng lưu ý là chỉ làm việc được trên web, trên soft thì nó thông báo lỗi đăng nhập nếu dùng sóp qe này.
Thằng Admin Pix vào đây à, mừng quá, come on, thằng khốn !

vậy là các bác cạp cạp mất việc nhỉ?:binhsua45:

hu hu...pix làm vầy có mà chết đói ,từ sáng đến h vô làm ko dc ...ông nào nói FPT ko bị gì ...ta chém bây h...

vậy là các bác cạp cạp mất việc nhỉ?:binhsua45:

Tui mà mất cạp cạp đừng mơ nhá haha, dùng un tra sóp làm web lo gì mà ko kím được 1 ngày 8$ 10 giờ, nghĩ mà xem ip usa nó ưu tiên cho làm từ 9 giờ tối đến 2 giờ sáng trong khi mạng việt nam load chậm như quỷ vào khoảng thời gian đó. Xem như ta ở Mỹ rồi nhá :m146: Mặc dù không vào được PIXPROFIT bằng dãi IP 113.166.xxx.xxx (sao lại linh thế, cái Ip này tớ nói hôm qua còn vào được, sao giờ ko vào được, chả lẽ admin pix có vào đây theo dõi tình hình chăng?????? hay là sự trung hợp, hay ngẫu nhiên), nhưng tui có thể làm trên web bằng un tra sóp kím được mà lo gì !

---------- Post added at 10:21 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

hu hu...pix làm vầy có mà chết đói ,từ sáng đến h vô làm ko dc ...ông nào nói FPT ko bị gì ...ta chém bây h...

FPT mà bị á, cậu reset máy khoảng 2-3 lần đi, tui cũng hay bị thế lắm, cứ loading... điên quá reset máy là vào lại được, có lúc nó bị điên đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week