Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Novice 1: Bonuses 0.09 Euro cần 5 point
Novice 2: Bonuses 0.18 Euro cần 18 point
Novice 3: Bonuses 0.27 Euro cần 42 point

Để nâng lên Novice 1 thì có lẽ ko phải quá khó khi nâng 5 điểm, cái quan trọng là phải kiếm đủ tiền mua 1 đồ tấn công, và 1 đồ phòng thủ

Ko cần phải thức khuya dậy sớm để làm cái j cả vì nếu tìm những người đứng cuối bạn sẽ ko bao h tìm đc. Các bạn vào trang 6 -10 của Arena và xem Preview, họ ko có một mảnh vải che thân, tại sao phải thức khuya dậy sớm săn những người cuối bảng ;))

Tuy nhiên giá cho 1 bộ đồ tấn công và phòng thủ tham gia Arena ko phải là rẻ, hơn nữa nó chỉ sử dụng cho 5 trận.
1 con dao là 0.11 Gold, và 1 cái Kính râm là 0.22 Gold là chi phí tối thiểu cho những đồ cùi bắp nhất, nhg vs bộ dụng cụ này cũng đủ để bạn leo lên Novice 1, Novice 2 thì cứ đầu tư dần dần :)

Bạn kiếm đc 9,5 đồng, sau đó đổi ra gold rồi vào Global Market mua, có rất nhiều loại vũ khí với giá khác nhau từ 0.22Gold trở lên

oh may pac du tien danh nhau rui ak,nhanh fet nhi?:binhsua50:

em zu tien rui nhung de lap cong ty san xuat bao cho viet nam, hihi

<Huong dan luon: cac bac muon war nguoi co euro thi vao 0h sever tuong duong 4h sang viet nam vao m war nhe,luc do no moi reset>

Bạn kiếm đc 9,5 đồng, sau đó đổi ra gold rồi vào Global Market mua, có rất nhiều loại vũ khí với giá khác nhau từ 0.22Gold trở lên

bạn ơi mình thấy mua vũ khí bằng ron được thế cái đấy có thời gian hay thế nào vậy

bạn ơi mình thấy mua vũ khí bằng ron được thế cái đấy có thời gian hay thế nào vậy

Ron thì tất nhiên mua đc rồi, ý mình là Gold thì tất cả các nước đều có thể mua đc :)
Ko tính thời gian sử dụng, nhg chỉ đánh 5 trận sẽ mất, ko nên dùng cho 10 trận fight hàng ngày, bạn nên có chiến thuật để sử dụng trong Arena hợp lý để nhận Euro :)

Ron thì tất nhiên mua đc rồi, ý mình là Gold thì tất cả các nước đều có thể mua đc :)
Ko tính thời gian sử dụng, nhg chỉ đánh 5 trận sẽ mất, ko nên dùng cho 10 trận fight hàng ngày, bạn nên có chiến thuật để sử dụng trong Arena hợp lý để nhận Euro :)
mình thấy mua bằng ron thì rẻ hơn thế mua bằng gold thì đánh 5 trận có mất không với mình vào xem chỗ thành lập công ty thì thấy làm tạp chí thì được free không biết có phải không

mình thấy mua bằng ron thì rẻ hơn thế mua bằng gold thì đánh 5 trận có mất không với mình vào xem chỗ thành lập công ty thì thấy làm tạp chí thì được free không biết có phải không

Ở đâu rẻ hơn thì mình mua, đó là do bạn tính toán, ở đâu mua cũng 5 trận là mất hết, thị trường mà, có chỗ rẻ chỗ đắt, vậy mới cạnh tranh đc chứ ;))

Làm tạp chí thì phí mở công ty là free, nhg để hoạt động sản xuất bạn phải upgrade và mua nguyên liệu, tốn kha khá Euro :)

Ở đâu rẻ hơn thì mình mua, đó là do bạn tính toán, ở đâu mua cũng 5 trận là mất hết, thị trường mà, có chỗ rẻ chỗ đắt, vậy mới cạnh tranh đc chứ ;))

Làm tạp chí thì phí mở công ty là free, nhg để hoạt động sản xuất bạn phải upgrade và mua nguyên liệu, tốn kha khá Euro :)

à đổi ron sang gold chỗ nào thế bạn

à đổi ron sang gold chỗ nào thế bạn

Bạn vào Market -> Financial market

Newspapers are best form to inform other users about anything that you might find interesting. To produce 1 piece of Newspaper you need 0.5 productivity points, 0.10 sqm of Paper. Newspaper is used by the Citizens to increase their energy level by 0.3 points.
Đây là yêu cầu để sản xuất 1 tờ báo, ở trên cho thấy với mỗi 0.5 productivity bạn sẽ sx đc 1 tờ báo, vì vậy ko phải ai cũng có thể sx đc ngay ra nhiều báo, mà cần phải chơi kha khá lâu để tăng Exp mới có thể tham gia quá trình mở công ty sản xuất

Đây là yêu cầu để sản xuất 1 tờ báo, ở trên cho thấy với mỗi 0.5 productivity bạn sẽ sx đc 1 tờ báo, vì vậy ko phải ai cũng có thể sx đc ngay ra nhiều báo, mà cần phải chơi kha khá lâu để tăng Exp mới có thể tham gia quá trình mở công ty sản xuất

em hiểu rồi thấy trong này có cả war với các nước mà rumani cũng thuốc hàng có số mà phết ;))

thiếu rồi pác ơi...................nếu được vậy thì có báo đọc từ lúc nào rồi..

để sản xuất 1 tờ báo thì yêu cầu trên đã đúng.

Nhưng để được sản xuất từ báo đó cần 1 euro mua giấy phép kinh doanh nhé

Minh thich bon chen hihi

Cái câu trên mình lấy ở chỗ mua License đấy, chỉ là mình chưa đưa ra thêm thôi :)

Update công thức tính số tiền bạn nhận đc thông qua Work hàng ngày :)
Productivity = (Energy + Knowledge + Experience )/3
Số tiền kiếm đc = Wage ghi ở Jobs / 700 rồi * Productivity
Ví dụ Productivity là 1,5, Wage của job là 156 Ron
=> Số tiền = 156/700*1.5 = 0.33 Ron

;)

- - - Updated - - -

You have been working each day, for last 3 days, and you received a working bonus of 0.76 RON

Làm việc 3 ngày liên tiếp đc bonus chừng này :D

cách tính tiền 1 trận fight như thế nào nhỉ ?
cái này mà ref không cùng quốc gia ko được cộng tiền háy ao ấy ?

Last edited by a moderator:
nhận cấp sock romania cho reg với điều kiện ref cho mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week