Mất hết giờ về con số không!!!!!!!!!!!

< < < < < < < < < muốn kiến cháo hỏi #20
muốn kiếm cơm hỏi thằng dưới này này #22
v
v
v
v
v
v
v
v
v
v

Last edited by a moderator:
^
^
^
^
Thằng trên chỉ đê, giấu nghề à
Học đại học còn thất nghiệp đây thằng dưới có cao kiến gì ko
V
V
V
V
V
V

Last edited by a moderator:
^
^
^
^
OK, tiếp nhận
Ra ngoài đê, đừng có ru rú ở nhà mà ngu người
Thằng dưới thấy sao, hay ko??
V
V
V
V
V
V

Hiện tại mình đã 24 tuổi, mà chưa xin được việc làm mới học xong cao đẳng Marketing. Hiện đang ở Sài gòn.
Gia đình đã cắt viện trợ, giờ là con số 0
Có bác nào hướng giả quyết và hướng dẫn giúp mình vượt qua cơn đói từng ngày không

Điều đáng phí của bạn đó là quá lãng phí thời gian của mình trong những năm vừa qua..! Không có gì là dễ dàng cả đặc biệt là kiếm tiền ..! Bây giờ để mà nói 1 phát ăn ngay chắc là ko thể, bạn nên tự học hỏi các kiến thức cho mình ..! MMO là tự học mà :)

ở TPHCM thì mức sống cao vậy nên bạn không thể bắt đầu với 2 bàn tay trắng ở mmo này được đâu, nếu ko thì cũng kiếm sợ là ko đủ cháo mà ăn nữa.
>>>>>>>>>>>>>>>>> bạn hãy kiếm việc mà làm đi, có $ rồi vào mmo học mấy pro chơi hiyp, invest, ***........

Các Pro nói chí phải. Mình xin chân thành cảm ơn.
Việc làm ngoài giờ đều hỏi phải có kinh nghiệm..... Vậy pro nào cho mình hỏi có công việc nào không
Theo các pro thì hiện nay công việc nào là thông dụng nhất. Có phái là sale không?

Các Pro nói chí phải. Mình xin chân thành cảm ơn.
Việc làm ngoài giờ đều hỏi phải có kinh nghiệm..... Vậy pro nào cho mình hỏi có công việc nào không
Theo các pro thì hiện nay công việc nào là thông dụng nhất. Có phái là sale không?

phụ hồ ngày > 120k bạn ạ

Èo, gia đình cắt viện trợ thì tự kiếm ăn thôi :binhsua115:
Chẳng lẽ mún ăn bám suốt đời @.@

tôi cũng sắp tốt nghiệp liên thông ĐH đây
gia đình ko có đk, ko có cơ
nguy cơ thất nghiệp cao
#32 có việc gì làm ko

Ông đã có j đâu mà nói mất. Ai cũng bắt đầu vậy thôi

tôi cũng sắp tốt nghiệp liên thông ĐH đây
gia đình ko có đk, ko có cơ
nguy cơ thất nghiệp cao
#32 có việc gì làm ko
Vào cạp đi ta trả lương từng giờ, thanh toán ngay, một đêm kiến cũng được hơn 1 xị :)

việc thì có,thiếu gì,cái đơn giản là bạn phải nghĩ và làm gì phù hợp vs bạn chứ bảo bạn theo dc ko? cá 99% sẽ ko làm nổi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom