Mất pass paypal, muốn tìm lại VCC đã mua cách đây hơn 1 năm

stargame95

Junior
Reactions
31
MR
0.000
Tình hình là lâu ngày đang cần tìm lại pass con paypal cũ, nó đòi cc num thì thời điểm đó nếu mình nhớ k nhầm là tầm cuối năm 2012 hay đầu 2013 gì đấy, lúc đó có 1 loại hình của 1 trang việt nam nào đó bán, cho phép mình log in thẳng vào thẻ credit card và xem số tiền trong thẻ, có anh em nào chơi lâu mà còn nhớ trang đó là gì để mình lục mail k nhỉ ==. Lâu ngày quá chả nhớ được gì. Anh em nào giúp đc mình sẽ hậu tạ ^_^

Tình hình là lâu ngày đang cần tìm lại pass con paypal cũ, nó đòi ** num thì thời điểm đó nếu mình nhớ k nhầm là tầm cuối năm 2012 hay đầu 2013 gì đấy, lúc đó có 1 loại hình của 1 trang việt nam nào đó bán, cho phép mình log in thẳng vào thẻ credit card và xem số tiền trong thẻ, có anh em nào chơi lâu mà còn nhớ trang đó là gì để mình lục mail k nhỉ ==. Lâu ngày quá chả nhớ được gì. Anh em nào giúp đc mình sẽ hậu tạ ^_^
Chắc lúc đó chỉ có Trústcard chứ còn trang nào VN nữa đâu. https://trustcard.vn/

Mình nhớ k rõ lắm, trong tâm trí giờ nhớ man mán là giao diện lúc đó trang đó mang màu hồng đỏ gì đó thì phỉa ==

à mình chốt lại thời điểm đó là rơi vào tầm năm 2012-2013 nhá. Bạn nào giúp được mình, hoặc có thể contact paypal lấy lại pass hộ mình thì mình hậu tạ thẳng 500k ck vcb nhé ^_^

à mình chốt lại thời điểm đó là rơi vào tầm năm 2012-2013 nhá. Bạn nào giúp được mình, hoặc có thể contact paypal lấy lại pass hộ mình thì mình hậu tạ thẳng 500k ck vcb nhé ^_^
Có nhớ câu hỏi bí mật thì đổi bằng câu hỏi bí mật cũng được mà ????

Đó là Revinternet Visa Card bạn ạ. Cái đó phá sản và đóng cửa từ tháng 10/2013 rồi. Trustcard hồi đó chưa có tên tuổi gì đâu.

Tình hình là lâu ngày đang cần tìm lại pass con paypal cũ, nó đòi ** num thì thời điểm đó nếu mình nhớ k nhầm là tầm cuối năm 2012 hay đầu 2013 gì đấy, lúc đó có 1 loại hình của 1 trang việt nam nào đó bán, cho phép mình log in thẳng vào thẻ credit card và xem số tiền trong thẻ, có anh em nào chơi lâu mà còn nhớ trang đó là gì để mình lục mail k nhỉ ==. Lâu ngày quá chả nhớ được gì. Anh em nào giúp đc mình sẽ hậu tạ ^_^
REV visa

Đó là Revinternet Visa Card bạn ạ. Cái đó phá sản và đóng cửa từ tháng 10/2013 rồi. Trustcard hồi đó chưa có tên tuổi gì đâu.
Phá sản rồi sao, fee cao vãi thế mà phá sản hả:eek::D

Bạn mua ở đâu?

Cái này thì chắc có nước lục tìm hístory yahoo hay ở đâu đó còn lưu thì may ra. chứ trang đó đóng cửa thì xác định :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week