SCAM mất $ rất vớ vẩn , ae cẩn thận

Cậu đi xem lại log đăng nhập ở Perfect Money là biết.
Nếu cậu đăng nhập vào PM fake, cậu sẽ không có log đăng nhập của cậu ngày hôm nay, thay vào đó là chỉ có log đăng nhập từ IP nào đó.
Nếu cậu đăng nhập vào site PM chính xác, cậu sẽ có log đăng nhập, và xem xem có log đăng nhập của IP nào khác không là biết ngay.

thì đấy, có log đăng nhập từ IP khác, tớ vào thấy liền luôn:D. đăng lên chỉ có lòng tốt để cảnh báo ae vậy mà bị thằng captchadollar ném gạch. mai đi thi nên ko có thời gian đôi co với nó. nếu nó nói 1 câu ko phải là được rồi, hoặc nói mình lúa cũng được, đằng này bảo mình lừa đảo. LỪA ĐẢO TAO ĐƯỢC TIỀN AH

thì đấy, có log đăng nhập từ IP khác, tớ vào thấy liền luôn:D. đăng lên chỉ có lòng tốt để cảnh báo ae vậy mà bị thằng captchadollar ném gạch. mai đi thi nên ko có thời gian đôi co với nó. nếu nó nói 1 câu ko phải là được rồi, hoặc nói mình lúa cũng được, đằng này bảo mình lừa đảo. LỪA ĐẢO TAO ĐƯỢC TIỀN AH
Rồi bây giờ cậu xem trước cái log IP đó có IP của cậu log ko?
Nếu trước đó có log IP đăng nhập của cậu thì site đó là chính chủ, cậu có thể đã bị cài keylog.

Last edited:
bạn vào gg gõ "perfectmoney" sẽ ra site đầu tiên là www chứ ko phải https nhé. và vào site đó rồi nhìn lên trình duyệt là ra site khác đấy. nhìn ảnh của mình đi. Site chuẩn là https nhé
https://www.perfectmoney.ishttps://perfectmoney.ishttp://www.perfectmoney.is cơ bản đều là hàng chính hãng, cái top1 kia nó vốn là cái quảng cáo thôi, chứ link thật là cái khác, khung login nó dùng iframe chèn vào giao diện copy của pm thật

Mọi người cứ coi thường, hồi bữa mình cũng vào trang perfectmoney.com đấy giao dịch đánh ID và pass vào nhưng nó báo send mã pin cho mình qua mail nhưng mình chờ mãi ko thấy cuối cùng nhận đc 1 mail của perfectmoney báo là có 1 IP khác đang thay đổi thông tin của mình. Sau 1 hồi mình cũng vào đc nhưng bị mất hết 25$ mới nạp vô.

Mà có 1 điều lạ là mình đã đăng nhập vài lần từ trang perfectmoney.com nhưng nó vẫn cho mình login vào mà ko cần mã pin qua mail ( mỗi lần bạn đăng nhập vào perfecmoney với 1 IP khác sẽ cần mã pin ) nhưng khi đó tài khoản của mình chưa có tiền. Mình mới nạp tiền vào là bị scam ngay.

Còn đây là nguyên nhân: trích từ perfectmoney

• Hãy nhận biết của bất kỳ hoạt động của hacker! Đối với an ninh của riêng bạn giữ tường lửa và chương trình Anti-Virus làm việc, xem ra cho-keylogger, trang web giả mạo, và URL trong dòng địa chỉ nên luôn luôn
  • Hãy giữ mật khẩu và mã truy cập xa lạ. Xem về bảo vệ quyền truy cập vào tất cả các dữ liệu của bạn có thể được sử dụng để xác thực người dùng trong PM.

• Đừng quên thay đổi mật khẩu của bạn cho nhập hệ thống thường xuyên vì nó có thể.

• Không tin tưởng mật khẩu của bạn cho các bên thứ ba

• Hãy nhớ, chúng tôi không bao giờ yêu cầu bạn gửi mật khẩu của bạn và mã truy cập cho chúng tôi bằng e-mail.

• Hãy cẩn thận với thư điện tử và không mở tin nhắn từ người gửi không rõ. Không trả lời tin nhắn như vậy. Chúng có thể chứa virus mà có thể nhập vào máy tính của bạn và gửi cho kẻ lừa đảo tất cả các thông tin cần thiết để có được quyền truy cập vào tài khoản của bạn.

• Không tải về chương trình không rõ ngay cả khi họ cung cấp để củng cố việc bảo vệ máy tính của bạn. Chương trình như vậy có thể chứa phần mềm độc hại, phần mềm quảng cáo, virus, khai thác, chương trình.

• Chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng tất cả các công cụ bảo vệ của PM tự như xa như nó là có thể.

• Trong trường hợp của bất kỳ câu hỏi không ngần ngại để giải quyết dịch vụ hỗ trợ hoàn hảo của tiền.

Tụi site fake nó trả tiền cho Google, thế là được quảng cáo lên đầu thôi :) Cái đó là quảng cáo chứ ko phải kết quả tìm kiếm đâu :)

Thằng Captchadollar rảnh quá mà !! thấy topic nào vào cũng tổ lái gây war !!
Người ta cảnh báo cho còn làm ra vẻ bố đời
Giỏi thì lo kiếm cơm đi !! Rảnh quá
Cảm ơn thớt đã cảnh báo
Mình bị dính 1 lần nhưng không đáng bao nhiêu , chia buồn cùng thớt
Cái tao nói là link đấy là nó mua quảng cáo của google, còn thăng thớt nó nhấn vào link nào tao đek biết, còn mày là thằng nào, tao có biết mày không mà sao mày biết tao.

thì thế !! người ta sơ xuất mắc lỗi !! lên cảnh báo bà con
Vậy mà bị Captchadollar với các bạn hùa vào ném gạch !!
DHS forum ngày càng nhiều thành phần nhiều post
mà chắc toàn post gây war cãi lộn , chả đóng góp được gì
Xin phép được chửi bạn captchadollar 1 lần cho sướng

thì thế !! người ta sơ xuất mắc lỗi !! lên cảnh báo bà con
Vậy mà bị Captchadollar với các bạn hùa vào ném gạch !!
DHS forum ngày càng nhiều thành phần nhiều post
mà chắc toàn post gây war cãi lộn , chả đóng góp được gì
Xin phép được chửi bạn captchadollar 1 lần cho sướng
mày cứ chửi đi, đóng góp thì tao có nhiều topic đóng góp lắm, mày không cần phải chọc ngáy là có đóng góp hay không. Còn cái loại ngu không phân biệt đọc quảng cáo với kết quả tìm kiếm tao nói cho còn kêu cái gì, loại mày bị tao chửi nhiều rồi nên uất ức lắm hả, tức tao thì làm gì làm đi, cắn gì cắn đi, lôi cái đóng góp ra hả, đừng lôi cái đóng góp ra. Tao không như loại mày đâu, có tao cũng không rảnh để lôi từng cái topic của tao ra cho mày xem :oops:

"bạn bị ngu hay là đêm hôm thức khuya nên bị vậy thế, Cái site đầu tiên cũng là site của nó, nó mua quảng cáo của google nên tất nhiên là sẽ dc gắn ở đấy, site thứ 2 của là của nó nốt. Nếu nó không mua quảng cáo của google thì cái site thứ 2 sẽ là top 1. Còn http với www thì không liên quan nhé. Bạn bao nhiêu tuổi rồi mà không hiểu à"
Nguyên văn cái chỗ bạn nói này !! bạn bảo 2 cái nó giống nhau mà ?? cũng là của nó mà
Bạn không nên tự vả vào mồm mình như thế chứ

"bạn bị ngu hay là đêm hôm thức khuya nên bị vậy thế, Cái site đầu tiên cũng là site của nó, nó mua quảng cáo của google nên tất nhiên là sẽ dc gắn ở đấy, site thứ 2 của là của nó nốt. Nếu nó không mua quảng cáo của google thì cái site thứ 2 sẽ là top 1. Còn http với www thì không liên quan nhé. Bạn bao nhiêu tuổi rồi mà không hiểu à"
Nguyên văn cái chỗ bạn nói này !! bạn bảo 2 cái nó giống nhau mà ?? cũng là của nó mà
Bạn không nên tự vả vào mồm mình như thế chứ
Đã ngu lại còn thích cãi, tao bảo nó giống nhau đấy, ai vào cũng bảo nó giống nhau thôi, mày bảo mày mất PM khi nhấn vào link đấy hả, sao tao và bao nhiêu người khác không mất. Mày bảo mày mất PM ở đấy thì cho tao bằng chứng cái, hay nick PM của mày đ bao giờ có đồng nào rồi đem ra ăn theo chém gió. Thể loại ăn theo hễ người khác kêu mất cái gì là nhảy vào kêu mất như đúng rồi, ra vẻ ta có tiền, ta bị mất đây trong khi trong ví *** bao giờ có đồng nào

cậu vào thử chưa mà bảo nó giống :)) chầy cối vãi
Tao vẫn đang vào đấy, mà mày bỏ cái câu cậu cậu đi tao nghe ớn lắm, bên trên thì mày bên dưới thì cậu, giả nhân giả nghĩa y như thằng cường hen

mày cứ chửi đi, đóng góp thì tao có nhiều topic đóng góp lắm, mày không cần phải chọc ngáy là có đóng góp hay không. Còn cái loại ngu không phân biệt đọc quảng cáo với kết quả tìm kiếm tao nói cho còn kêu cái gì, loại mày bị tao chửi nhiều rồi nên uất ức lắm hả, tức tao thì làm gì làm đi, cắn gì cắn đi, lôi cái đóng góp ra hả, đừng lôi cái đóng góp ra. Tao không như loại mày đâu, có tao cũng không rảnh để lôi từng cái topic của tao ra cho mày xem :oops:

Bộ mới sinh ra là bạn biết hết à? Những cái bạn biết có thể người khác không biết, những cái người khác biết chưa chắc gì bạn đã biết. Hở chút chửi người này ngu người kia ngu.

Bộ mới sinh ra là bạn biết hết à? Những cái bạn biết có thể người khác không biết, những cái người khác biết chưa chắc gì bạn đã biết. Hở chút chửi người này ngu người kia ngu.
nó nói tao ngu đấy chứ tao nói gì, tao vào góp ý thì nói cắn lại ngay. Chả nhẽ tao phải bảo là nó nói đúng rồi hả, sao mày ngu thế, tao lại nói mày ngu này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week