Matrix 2x2 nhận ngay 100USD

Status
Not open for further replies.

mx_matrix

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào tất cả các bác từ khắp xa gần, mình là mem mới của diễn đàn, nếu có post bài sai chỗ thì mong các bạn ném đá nhỏ thoai,
Hum nay mình muốn giới thiệu một site mới ra lò ngày 6/11/2011 (chưa đầy hai tháng) mà mình tham gia được 26 ngày rồi và hum qua mình vừa nhận 100USD về tài khoản Paypal, nên muốn giới thiệu cho các bác, bác nào có hứng thú thì cộng tác với mình, cùng nhau kiếm tiền nha.
Mình xin đi thẳng vào vấn đề, site mình muốn giơi thiệu là FX fast monney, một site của nước ngoài mà admin là ông Jame Lee Valetine, một tác giả lớn về các sách marketing online, đảm bảo uy tín và chất.
Ở Mx fast money, bạn bỏ ra 35$ để trở thành active member (phí này chỉ trả một lần duy nhất) sau đó bạn sẽ tuyển người vào tuyến dưới theo mô hình của kinh doanh đa cấp, nhưng chỉ là matrix(ma trận) 2x2 thôi, tức là dưới bạn có 6 người theo hình, thì bạn nhận ngay 100$ về tài khoản:
2.jpg (click vào ảnh để xem lớn hơn)
Sau khi hoàn thành ma trận 1, nhận 100$, website sẽ tự động recycle vị trí của bạn, tức là nó sẽ tự tạo lại cho bạn một tài khoản mang tên cũ cộng 1 (vd: tài khoản của bạn tên là: abc thì nó sẽ tạo lại cho bạn tài khoản tên là abc1, mà vẫn dùng mật khẩu cũ) bạn tiếp tục giới thiệu link của tài khoản mới này và cứ điền đầy ma trận 2x2 bạn lại được 100$, và cứ tiếp tục như thế mà bạn ko phải trả thêm bất kì phí nào.
Nói nhìu các bạn không tin, đây là bằng chứng nhận tiền của mình cách đây 2 hôm:
21.jpg (click vào ảnh để xem lớn hơn)
Ở chương trình này, các bạn ko chỉ kiếm tiền, nếu bạn biết chút tiếng anh, bạn có thể download sách của admin về đọc, có nhìu điều thú vị từ Internet mảketing lắm đấy, bên cạnh đó, các bạn sẽ được vào room skype để nói chuyện và trao đổi kinh nghiệm với các sponsor (tuyến trên) nước ngoài, họ nhiệt tình và có thể bạn sẽ tìm được tuyến dưới của mình cho các trang khác mà các bạn đang ở đấy. Chương trinh này còn có cả network nơi mà bạn có thể đăng quảng cáo tuyển ref mà đa số họ đều đến từ các nước khác nhau, đòi hỏi bạn phải có chút tiếng anh để chém gió :)

Và còn nhiều điều thú vị đang chờ các bạn tham gia, mình biết tâm lý người Viêt Nam mình thường thấy mí cái bỏ tiền ra là ngán lắm, nhưng đây thực sự là một cơ hội cho các bạn, người đã có mạng lưới thành viên trung thành. Việc kinh doanh nào cũng phải bỏ vốn mới lấy được lợi nhuận, và mình thấy đây là một trang hay, úy tín. Tiền bonus các bạn sẽ được nhận qua Paypal, Alterpay, một số phương thức khác, Admin sẽ liên lạc trực tiếp với bạn qua Skype để hỏi bạn về phuơng thức thanh toán.
Còn chần chờ gì nữa, cũng đăng kí và kiếm ngay 100$ trong tối này nào:
http://www.mxfastmoney.com/id/index.php?ref=hoanglamqs1

Mình muốn nói là đối với mình, human resource cực kì quan trọng trong bất cứ công việc gì, nên mình rất muốn giúp đỡ những ai muốn tham gia mà chưa nắm rỏ về website này, hãy liên lạc với mình qua email cá nhân nếu bạn có thắc mắc gì nha:
[email protected]

"không sợ bạn không thành công, chỉ sợ bạn không kiến trì theo đuổi mục đich"
To our success,
Mxmatrix

Nếu bạn có downline trung thành, bạn có thể kiếm được nhiều hơn, với lại ma trận 2x2 chỉ là ma trận ngắn nên bạn có thể kiếm được nhìu hơn mà :)

makemoney_mmo

Junior
Reactions
382
MR
0.000
Ảo vậy bạn.6 người cấp dước cũng cần active member mình mới có 100USD kia hả bạn.hjhj vậy tính sơ cũng có hơn 200$ roài!

yahoo của mình: nganha_river2002

---------- Post added at 02:45 PM ---------- Previous post was at 02:13 PM ----------

Kinh doanh luôn đi kèm với lợi nhuận makemoney_mmo ak, nếu website không có lợi thì tiền đâu trả cho bạn, cái này mình phải chấp nhận thoai, Thân:)

Làm sao bạn nhận ra proof fake, không lẽ mình phải đưa tài khoản cho Caibang123 vào check mới chịu tin sao:s nhìn kĩ chút đi bạn, mình chỉ dùng paint vẽ thêm hai cái vòng tròn gây sự chú ý, chứ ngày tháng năm và người giao dịch chắc chắn là ko fake được òi, nếu bạn thực sự muốn hợp tác, thì liên lạc trực tiếp với admin luôn nha: [email protected] , ông ấy tên James. Thân :)

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
Cái này lấy tiền người sau trả cho người trước ! OK
Chạy ngay và luôn .... :binhsua164:

Cái này lấy tiền người sau trả cho người trước ! OK
Chạy ngay và luôn .... :binhsua164:

Nói thẳng ra là lừa đảo đó . Nó trả tiền nhưng trên công sức ng khac.... Ng nào ko kiếm dc ref thì tèo , ko muốn tèo thì đi dụ ng` khác. Mình ý kiến vậy thui , bạn nào chơi thì cứ chơi ....

Tâm lý người vn mình là vậy, mình cần những đối tác chịu chi, và chịu chơi---> tất nhiên không ai cho không ai cái gì bao giờ :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,984
176,457
Latest member
Interplug1

Most viewed of week

Most discussed of week