Matrix 2x2 nhận ngay 100USD

Status
Not open for further replies.

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004
Tâm lý người vn mình là vậy, mình cần những đối tác chịu chi, và chịu chơi---> tất nhiên không ai cho không ai cái gì bao giờ :)

Bạn ko nên nói tâm lý ng vn ở đây . Cái mà bạn đang nói ở đây kiểu như bỏ ra 35 $ để được quyền đi dụ ng khac . Admin ngồi rung đùi hưởng lợi trên công sức người khác , thà bỏ ra 35 $ mua dc 1 cái position như jss hay 1 sản phầm nào khác còn chấp nhận dc, đằng này thì hơi.... đó bạn :)

mx_matrix

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bạn ko nên nói tâm lý ng vn ở đây . Cái mà bạn đang nói ở đây kiểu như bỏ ra 35 $ để được quyền đi dụ ng khac . Admin ngồi rung đùi hưởng lợi trên công sức người khác , thà bỏ ra 35 $ mua dc 1 cái position như jss hay 1 sản phầm nào khác còn chấp nhận dc, đằng này thì hơi.... đó bạn :)
Thứ nhất, mình nói đây là tâm lý chung của ng Vietnam ko có ý xúc phạm hay gì hết bởi chính mình cũng là ng vn, nhưng ý mình là tâm lý chung vì ng vn khó chấp nhận hình thức này nên mình phải tìm những đối tác chịu chi và chịu chơi.
Thứ hai, mình không dụ ai cả, và chẳng ai bỏ tiền ra để đi dụ ai cả, bạn nói vậy hơi quá rồi, bạn đọc lại bài viết của mình đi, mình phân tích cả cái được cái mất khi tham gia vào chương trình và bằng chứng là mình đã nhận được tiền, mình ko viết những lời hoa mỹ để lôi kéo dụ dỗ như bạn nói. Multilevel marketing vô vn mình ko đúng cách nên có nhìu ng cực kì ghét, chứ đối với nước ngoài hoặc đất nước mình đang sống thì đây là một hình thức kinh doanh ko mới mẻ gì nữa và đem lại lợi nhuận rất cao. Vn mình không thể là pioneer trong lĩnh vực này òi. nên ko thể nói là "dụ" bạn ak
Mình chỉ trao đổi chứ ko có ý gì hết, bạn tham gia hay ko là quyền tự do của bạn, đừng nói mình đi dụ người khác mà tội mình bạn ak.
Thân :)

Thứ nhất, mình nói đây là tâm lý chung của ng Vietnam ko có ý xúc phạm hay gì hết bởi chính mình cũng là ng vn, nhưng ý mình là tâm lý chung vì ng vn khó chấp nhận hình thức này nên mình phải tìm những đối tác chịu chi và chịu chơi.
Thứ hai, mình không dụ ai cả, và chẳng ai bỏ tiền ra để đi dụ ai cả, bạn nói vậy hơi quá rồi, bạn đọc lại bài viết của mình đi, mình phân tích cả cái được cái mất khi tham gia vào chương trình và bằng chứng là mình đã nhận được tiền, mình ko viết những lời hoa mỹ để lôi kéo dụ dỗ như bạn nói. Multilevel marketing vô vn mình ko đúng cách nên có nhìu ng cực kì ghét, chứ đối với nước ngoài hoặc đất nước mình đang sống thì đây là một hình thức kinh doanh ko mới mẻ gì nữa và đem lại lợi nhuận rất cao. Vn mình không thể là pioneer trong lĩnh vực này òi. nên ko thể nói là "dụ" bạn ak
Mình chỉ trao đổi chứ ko có ý gì hết, bạn tham gia hay ko là quyền tự do của bạn, đừng nói mình đi dụ người khác mà tội mình bạn ak.
Thân :)

Mình đồng ý :) . Mình cũng từng làm MLM ( cả vn lẫn nc ngoài) nên mình hiểu ý bạn, còn hình thức matrix này (ma trận 2x) thì khá là ko có lợi cho người chơi , kiểu như bị bắt vào vòng lẩn quẩn , nếu bạn ko kiếm dc người thì sẽ mất 35 $ , thế thì lao đầu đi kiếm người , tìm cách cho họ tham gia để gỡ vốn...Thế thì sau cùng các bạn dc gì , hay là ăn chính tiền của nhau... Mình chỉ muốn góp ý để các bạn nhìn đúng nó thui , cũng ko có ý đạp đổ :) . Còn chữ dụ là mình nói chung ko có ý nói bạn đâu . Dù sao bạn cũng nói chuyện cũng rất được ko giống những mem hung hăng , coi ý kiến của mình là vua ...UP

nganhng1302

Banned
Reactions
201
MR
0.000
tjeo mình thì đa cấp là đẳng cấp...đó là ý nghĩ của riêng mình...mình cũng là dân MLM cũng nghiên cứu khá nghiêm túc về mô hình này
nhưng trong tình huống này MLM theo dạng nhị phân này thì khó kiếm tiền lắm....chính mình tự ăn ruột của mình thôi

Bởi vậy, mình mới đưa bài của mình vào mục tham khảo để xem ý kiến các bạn thế nào, và chia sẻ kinh nghiệm thôi, chứ ko phaỉ để đấu đá đạp đỗ nhau cái này hay cái kia hay, mình rất cám ơn ý kiến cảu các bạn. Cái mình học được và mình thấy hay ở trang này là, bạn được sự hỗ trợ trực tiếp từ admin, và các sposor "mặt bự" từ các trang khác, bạn được đảm bảo an toàn rằng, nếu làm là sẽ có tiền. thứ hai là, chỉ đầu tư một lần và được recycle n lần. Thân. Mình vẫn muốn tìm những đối tác chung chí hướng :)

---------- Post added at 07:01 PM ---------- Previous post was at 06:58 PM ----------

nganhng1302 ak, ở trên mình chỉ giới thiệu một ma trận 2x2 với 35$, vẫn còn hai vị trí đầu tư nữa: 100$ ăn 700$, và 700$ ăn 4900$, cũng vần là ma trận 2x2 đó bạn :) nhưng mình không liệt kê vào vì sợ mọi người choáng thoai^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,984
176,457
Latest member
Interplug1

Most viewed of week

Most discussed of week