SCAM Maxhourlys - maxhourlys.com

Instantly Paying !! 30/30 Hoàn thành :D Proof cuối

Received Payment 1.56 USD from account U9123300 to account U8867444. Batch: 99136289. Memo: API Payment. Withdraw to khangnp from maxhourlys.com.23.08.15 13:02
xong 1 vòng rồi, bác có chạy thêm vòng nữa không :)

Instantly Paying:

The amount of 1.67 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9123300->U4603107. Memo: API Payment. Withdraw to hyiptank.net from maxhourlys.com.. Date: 19:39 23.08.15. Batch: 99168220.

Thanks admin

Pending rồi ae.

Hqua SP còn chat live sáng nay dậy đã mất cái live chat và đang bị pending 57.4$ Hiểu luôn rồi, số e con rệp vô site nào ăn cam site đó. Kiểu này ăn cam thay cơm cmnr hức hức

Hqua SP còn chat live sáng nay dậy đã mất cái live chat và đang bị pending 57.4$ Hiểu luôn rồi, số e con rệp vô site nào ăn cam site đó. Kiểu này ăn cam thay cơm cmnr hức hức
mấy site hourly này phải chơi từ ngày đầu, sau 48 giờ ra site thì ko nên dep nữa, có thể ăn cam bất cứ lúc nào, site hourly mà quất hơn 200$ thì hơi liều, khả năng là ra đi.

Giống mình đang pending $52 :(

Instantly Paying:

The amount of 1.67 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9123300->U4603107. Memo: API Payment. Withdraw to hyiptank.net from maxhourlys.com.. Date: 19:39 23.08.15. Batch: 99168220.

Thanks admin
Anh cho em hỏi 1 câu không liên quan với. Em dep 10$ vào 1 site. Nhưng $ không vào nick của em, em đã mail cho admin và admin đã trả 10$ vào active balance. Vậy em có nhận được RefBack từ upline không anh?

Anh cho em hỏi 1 câu không liên quan với. Em dep 10$ vào 1 site. Nhưng $ không vào nick của em, em đã mail cho admin và admin đã trả 10$ vào active balance. Vậy em có nhận được RefBack từ upline không anh?

Nếu em là ref của anh em cứ yêu cầu RCB đi, anh sẽ kiểm tra!!!!!!!

ủa bác này sao vẫn dc pay và trả tiền về balance hay vậy ta. Scam cmnr mà ta.....:eek::eek::eek::eek:

Nếu em là ref của anh em cứ yêu cầu RCB đi, anh sẽ kiểm tra!!!!!!!
Em dep trang decassets gì đó anh ạ. Trang đó em tìm trong list monitor không thấy anh. Hi. Cám ơn anh nhiều nha. :)
ủa bác này sao vẫn dc pay và trả tiền về balance hay vậy ta. Scam cmnr mà ta.....:eek::eek::eek::eek:
Em dep trang khác bác ạ, nên em mới thêm từ "không liên quan" vào. Mấy site hourly em dep 1 vòng là rút bác ạ. Tính em nhát lắm ^^

ủa sao bác cũng vửa rút dc tiền hay vậy? nãy giờ e theo dõi danh sách paid out em đứng thứ 3 từ dưới đếm lên vậy mà bác vừa đạp e xuống thứ 2...
mình xong từ hôm qua rồi bác, ID mình là alien300 không phải alien :(
bác còn may mắn, mình nhát tay, xong vòng 1 là chuồn rồi :D
chơi từ lúc site mới ra, thấy nó cũng ok. Xong vòng 1 nhảy tiếp vòng 2, vừa xong vòng 2 ngày hôm qua thì hôm nay em nó đi :D

Mình đang ngồi dòm $ 131.2 của mình mà ko làm gì được, cmnr này thì hourly, cho mày chừa...:mad::mad::mad::mad:
Vậy mà mới F5 thấy bố trongtri2612 mới dep vào 502$ vãi với thánh này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week